• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có video Có những lúc anh mơ được địt em lúc ban đầu

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt

Brian1991

Yếu sinh lý
Đây là lí do tại sao mình ko thích kết hôn với người chênh lệch tuổi mình quá nhiều vì mình đã nhìn thấy trc đc sự lệch tông cả về tâm lí và sinh lí. Nhiều ng chỉ nhìn thấy sự chững chạc, trưởng thành về cả tâm lí và tài chính của các a già hơn mà ko thấy đc sk của các a cũng già đi theo. Nói chung chọn gì thì các bạn cũng phải đánh đổi hết. Muốn lấy 1 a trẻ khỏe cùng mình thì a ấy chưa chắc về tài chính, muốn 1 a từng trải chắc về tài chính thì chấp nhận a ấy già kkk. Mình coi chồng là bạn đời nên phải tương đồng về nhiều thứ để sánh bước cùng mình đc lâu hơn trên đường đời, chứ mình còn sung đi phà phà mà a ấy già đi cà nhắc cà nhắc hoặc bỏ lại mình đi cuối con đường chỉ còn 1 thân 1 mình thì buồn lắm. Đàn ông 30 tuổi còn sung mà chồng em đã ko ham hố gì nữa thì phải xem xét á, sk yếu thì bồi bổ, tâm lí stress thì chia sẻ rồi cả nhà đi ăn đi chơi giải tỏa để vui vẻ...ai coi thường tình dục chứ tui thì không nha, hơn 40 nhà tui vẫn happy lắm, chỉ cảm thấy sk yếu do già đi chứ 2 tên vẫn nghiện nhau lắm, ko sex thì nằm ôm nhau, sờ nhau, hít hà nhau, nắn bóp mátxa nhau cũng phê á.
Con nyc tao sờ vào quạu lên là ntn . 97 trẻ mà toàn ốm đau bệnh tật vần

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt

daodiemq

Tiến sĩ