• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có video Có những lúc anh mơ được địt em lúc ban đầu

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Đây là lí do tại sao mình ko thích kết hôn với người chênh lệch tuổi mình quá nhiều vì mình đã nhìn thấy trc đc sự lệch tông cả về tâm lí và sinh lí. Nhiều ng chỉ nhìn thấy sự chững chạc, trưởng thành về cả tâm lí và tài chính của các a già hơn mà ko thấy đc sk của các a cũng già đi theo. Nói chung chọn gì thì các bạn cũng phải đánh đổi hết. Muốn lấy 1 a trẻ khỏe cùng mình thì a ấy chưa chắc về tài chính, muốn 1 a từng trải chắc về tài chính thì chấp nhận a ấy già kkk. Mình coi chồng là bạn đời nên phải tương đồng về nhiều thứ để sánh bước cùng mình đc lâu hơn trên đường đời, chứ mình còn sung đi phà phà mà a ấy già đi cà nhắc cà nhắc hoặc bỏ lại mình đi cuối con đường chỉ còn 1 thân 1 mình thì buồn lắm. Đàn ông 30 tuổi còn sung mà chồng em đã ko ham hố gì nữa thì phải xem xét á, sk yếu thì bồi bổ, tâm lí stress thì chia sẻ rồi cả nhà đi ăn đi chơi giải tỏa để vui vẻ...ai coi thường tình dục chứ tui thì không nha, hơn 40 nhà tui vẫn happy lắm, chỉ cảm thấy sk yếu do già đi chứ 2 tên vẫn nghiện nhau lắm, ko sex thì nằm ôm nhau, sờ nhau, hít hà nhau, nắn bóp mátxa nhau cũng phê á.

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Với bản thân mình thì sex trong hôn nhân cực kỳ quan trọng. Không đơn giản chỉ là vấn đề sinh lý giải quyết nhu cầu thôi đâu, mà còn là sự kết nối giữa 2 vợ chồng, mỗi lần have sex xong 2 vợ chồng lại tâm sự với nhau, cảm thấy gần gũi, gắn bó với nhau hơn.
Mình hiểu cảm giác của bạn vì mình cũng có những lúc bị chồng làm cho mất hứng. Thực sự là những lúc như vậy cảm thấy tổn thương lắm. Tắm rửa sạch sẽ, dưỡng body thơm nức, quần áo sexy mà cái chồng lăn ra ngủ, mình tủi thân khóc luôn được ấy.
Mình không can tâm để bản thân bị bỏ phí như thế 🤣 nên đã nói chuyện tâm sự thẳng thắn với chồng. Nói mình cảm thấy như thế nào mỗi lần bị chồng từ chối, nói về tầm quan trọng của sex vs hôn nhân, hỏi chồng có gặp vấn đề gì cần em giúp không,… Căn bản là mình cũng phải hiểu đc vị trí, giá trị của bản thân mình nữa bạn ạ. Nếu muốn hôn nhân tiếp tục thì chồng phải tìm cách thay đổi hoặc cố gắng thay đổi dần dần. Còn nếu không thì sớm muộn gì cũng không còn tình cảm, đường ai nấy bước.

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Em hỏi mn cái này hơi nhạy cảm, kiểu em thì 22 tuổi ck em thì 30t, em sinh con rồi .. tuổi của em thì nó hơi nhu cầu cao hay sao í mn, mà ck em thì kh như v, ông í chỉ đi làm 7h về, rồi ăn uống xong chơi game tới đúng 11h ngủ. Nhiều khi em muốn e đòi hoặc e chủ động cũng nói thôi đi ngủ, hoặc là mắc chơi game. Bây giờ ông lại chơi chiêu ở dơ, ăn uống đổ mồ hôi kh đi tắm mà dô ngủ, mồm thì hôi. Em ngủ gần e k dám quay mặt lại gần ổng luôn ạ

Em kh biết qhtd có qtrong trong hôn nhân kh ạ, chứ ck em làm e dần dần mất cảm giác k muốn chủ động nữa . 1 tháng có khi được 3 4 lần là nhiều r ạ .

Do lâu mới làm như v mặc dù sử dụng bao để tránh thai mà chưa đc 5phút nữa đã xong rồi, e hụt hẫng dễ sợ

Em không biết lm sao luôn mn ơi
Mong ad duyệt ạ , e nên nói sao để sửa cuộc hôn nhân này ạ, vck với nhau mà di lm về chỉ cắm cụi xem dt

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Mọi ng cho e hỏi. Thật ra e ko có kinh nghiệm trong chuyện yêu đương vì ck e là mối tình đầu. E có 2 con gái rồi
Vk ck e xảy ra nhiều xích mích. Ck e bảo thủ. Gia trưởng ko nhận sai. E chán nói ko dc. Bọn e đã dẫn tới ly hôn. Trc ngày ra toà ck e đi về vẫn cứ muốn động chạm e.
E tưởng ổng thay đổi nhưng sau đó vẫn ko xin lỗi e và ra toà 2 vk ck e vẫn ký vào đơn.
Đến ngày có quyết định ly hôn
Ổng lại mò về nhà riêng e xong ôm ấp hôn hít
Đòi quan hệ và còn hôn tím cổ e để e đi làm nữa. Xong lại tỏ ra như ko có chuyện gì. Cũng ko xin lỗi hay gì cả.
Không hiểu đàn ông nghĩ gì vậy.
Thế là muốn làm lành hay ntnao ạ

hoangthan

Yếu sinh lý
Mọi ng cho e hỏi. Thật ra e ko có kinh nghiệm trong chuyện yêu đương vì ck e là mối tình đầu. E có 2 con gái rồi
Vk ck e xảy ra nhiều xích mích. Ck e bảo thủ. Gia trưởng ko nhận sai. E chán nói ko dc. Bọn e đã dẫn tới ly hôn. Trc ngày ra toà ck e đi về vẫn cứ muốn động chạm e.
E tưởng ổng thay đổi nhưng sau đó vẫn ko xin lỗi e và ra toà 2 vk ck e vẫn ký vào đơn.
Đến ngày có quyết định ly hôn
Ổng lại mò về nhà riêng e xong ôm ấp hôn hít
Đòi quan hệ và còn hôn tím cổ e để e đi làm nữa. Xong lại tỏ ra như ko có chuyện gì. Cũng ko xin lỗi hay gì cả.
Không hiểu đàn ông nghĩ gì vậy.
Thế là muốn làm lành hay ntnao ạ
Để anh thay chồng em làm chuyện giường chiếu cho em thoả mãn.

hahababa

Yếu sinh lý
nghe ảo vl thế tml
Cũng k biết nó có lấy video đâu về r chém k, nó gửi mấy video địt nhau cơ. Thg trong bài là ny nó, còn nó kể nó địt nhau cả em nó luôn, làm bồn chứa tinh cho mấy đứa. Nói chung cũng ảo phết, mà nó block t r, hc xóa fb, k liên lạc đc nữa

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Cũng k biết nó có lấy video đâu về r chém k, nó gửi mấy video địt nhau cơ. Thg trong bài là ny nó, còn nó kể nó địt nhau cả em nó luôn, làm bồn chứa tinh cho mấy đứa. Nói chung cũng ảo phết, mà nó block t r, hc xóa fb, k liên lạc đc nữa
chị em địt nhau là biến thái quá. ra ngoài thiếu mẹ gì con cặc để đút vào lol.

nguyenduc

Yếu sinh lý
Em hỏi mn cái này hơi nhạy cảm, kiểu em thì 22 tuổi ck em thì 30t, em sinh con rồi .. tuổi của em thì nó hơi nhu cầu cao hay sao í mn, mà ck em thì kh như v, ông í chỉ đi làm 7h về, rồi ăn uống xong chơi game tới đúng 11h ngủ. Nhiều khi em muốn e đòi hoặc e chủ động cũng nói thôi đi ngủ, hoặc là mắc chơi game. Bây giờ ông lại chơi chiêu ở dơ, ăn uống đổ mồ hôi kh đi tắm mà dô ngủ, mồm thì hôi. Em ngủ gần e k dám quay mặt lại gần ổng luôn ạ

Em kh biết qhtd có qtrong trong hôn nhân kh ạ, chứ ck em làm e dần dần mất cảm giác k muốn chủ động nữa . 1 tháng có khi được 3 4 lần là nhiều r ạ .

Do lâu mới làm như v mặc dù sử dụng bao để tránh thai mà chưa đc 5phút nữa đã xong rồi, e hụt hẫng dễ sợ

Em không biết lm sao luôn mn ơi
Mong ad duyệt ạ , e nên nói sao để sửa cuộc hôn nhân này ạ, vck với nhau mà di lm về chỉ cắm cụi xem dt
22 tuổi là 2k2 à, lấy chồng sớm ghê.

Bên trên