• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Trình bày sơ về Công Giáo dưới dạng bài viết cá nhân

Ngoan,tiếp nào,gì cơ mày muốn tao nhét cặc m vào lồn mẹ mày còn bố mày thì nhét cặc vào đít mày ah,cũng hơi tởm nhưng thôi để bố chìu lòng m😌,nhưng đổi lại cứ sủa vậy cho tao
Địt mẹ mày :)) Địt cả nhà mày :)) Chém chết con cụ mày :D Chặt Buồi thằng bố mày :)) Nhổ hết bắt hương nhà mày :)) Đái lên mộ tổ nhà mày :)) Bật nắp quan tài thủ dâm xuất tinh vào mồm cụ tổ nhà mày

QNg

Yếu sinh lý
Thật😱,thần thánh có thật thì đã song hành vs tụi m rồi vì suốt ngày rai giảng tin mừng,đạo đức xong bỏ ah,thật cái lồn,thảm cảnh thế giới từ xưa đến giờ có thần thánh nào can thiệp hay nếu can thiệp liệu có công bằng,giúp một ng thì phải giúp nốt 8 tỷ người còn lại,thật cái lồn ấy,tạo ra rồi giúp vậy tạo ra lm lồn j,loài ng ở tương lai chính là thần😌,cái nhân đạo ba láp đag kiềm hãm sự thịnh vượng của loài ng,đeo muốn loài ng phá nát vũ trụ thì có
Tao là 1 ng theo đạo vô thần :))) . tao tin thần thánh này kia có thật là vì. Ngày xưa lúc chú tao đẻ con đầu lòng đặt con là thánh , đặt tên xong nó ốm gần chết, chuẩn bị cờ trống, đóng hòm hết rồi nhưng đến khi nghe ng già bảo đặt tên thế không được, vội đặt lại tên từ thánh sang thạnh, thế là sau khi đặt lại tên nó khoẻ mạnh bình thường, hiện tại nó 31t rồi. Tin ở đây là tao tin như tin trên đời này có ma thế thôi, đéo mê tín dị đoan

barryallen94

Yếu sinh lý
Địt mẹ mày :)) Địt cả nhà mày :)) Chém chết con cụ mày :D Chặt Buồi thằng bố mày :)) Nhổ hết bắt hương nhà mày :)) Đái lên mộ tổ nhà mày :)) Bật nắp quan tài thủ dâm xuất tinh vào mồm cụ tổ nhà mày
Nào không cần phải gấp,tao đã nói đủ lòng từ bi mà súc sinh😌,đúng con của lò đĩ,cứ nôn làm gì mày cũng sẽ đc địt con đĩ mẹ mày thôi😌,gấp lắm rồi ah,thôi cứ sủa tiếp tí tao nhét cho😌

Nào không cần phải gấp,tao đã nói đủ lòng từ bi mà súc sinh😌,đúng con của lò đĩ,cứ nôn làm gì mày cũng sẽ đc địt con đĩ mẹ mày thôi😌,gấp lắm rồi ah,thôi cứ sủa tiếp tí tao nhét cho😌

fernado

Yếu sinh lý
2 thằng trên thôi nhé, thằng thớt nó lập tus để truyền đạo mà bọn mày địt nhau trước mặt Chúa thế à.

Lạy Thiên Chúa là Cha toàn năng, chúng con đã không sống xứng đáng với danh nghĩa của mình. Chúng con khiêm tốn nhìn nhận mình có tội và nài van lòng từ bi Chúa. xin Chúa thương tha thứ và cho chúng con được bình an. Chúng con cầu xin nhờ Đức Giê-su Ki-tô, Chúa chúng con.

2 thằng trên thôi nhé, thằng thớt nó lập tus để truyền đạo mà bọn mày địt nhau trước mặt Chúa thế à.

Lạy Thiên Chúa là Cha toàn năng, chúng con đã không sống xứng đáng với danh nghĩa của mình. Chúng con khiêm tốn nhìn nhận mình có tội và nài van lòng từ bi Chúa. xin Chúa thương tha thứ và cho chúng con được bình an. Chúng con cầu xin nhờ Đức Giêsu Kitô, Chúa chúng con.

Tao phe Ác, phe Phản Diện. Đến để đón những thằng báng bổ Đạo Pháp về với đạo của Tao :D

barryallen94

Yếu sinh lý
Tao là 1 ng theo đạo vô thần :))) . tao tin thần thánh này kia có thật là vì. Ngày xưa lúc chú tao đẻ con đầu lòng đặt con là thánh , đặt tên xong nó ốm gần chết, chuẩn bị cờ trống, đóng hòm hết rồi nhưng đến khi nghe ng già bảo đặt tên thế không được, vội đặt lại tên từ thánh sang thạnh, thế là sau khi đặt lại tên nó khoẻ mạnh bình thường, hiện tại nó 31t rồi. Tin ở đây là tao tin như tin trên đời này có ma thế thôi, đéo mê tín dị đoan
Con chú mày sn 93,cụ thể ốm gần chết vào năm 93 là gì,cảm,sốt ra sao,triệu chứng😌,bệnh lý ra sao mà năm đó bác sĩ k chữa đc😌,địt mẹ sặc mùi dị đoan xong hô vô thần,vô cái địt mẹ mày,bớt xàm lồn đi m ơi,đưa hs bệnh lý ra rồi nói😌,đéo phải nghe

Con chú mày sn 93,cụ thể ốm gần chết vào năm 93 là gì,cảm,sốt ra sao,triệu chứng😌,bệnh lý ra sao mà năm đó bác sĩ k chữa đc😌,địt mẹ sặc mùi dị đoan xong hô vô thần,vô cái địt mẹ mày,bớt xàm lồn đi m ơi,đưa hs bệnh lý ra rồi nói😌,đéo phải nghe
Sặc cái địt mẹ mày :D Bắn tinh vào tận cuống họng con mẹ mày mà còn chưa sặc :D Mê tín cái địt con mẹ mày :D hãy về với đội của tao :)) Chống lại Chúa, Phật :D

QNg

Yếu sinh lý
mày cứ đặt tên con mày là thánh đi rồi bảo bs chữa 😌😌😌

G
Ngoan,địt mẹ mày đợi t nhắc ah😌
Gâu gâu, Chó địt mẹ mày :)) Thế mới cay

barryallen94

Yếu sinh lý
G

Gâu gâu, Chó địt mẹ mày :)) Thế mới cay

Địt mẹ m chỉ cần sao chép vs dán thôi,ko cần kỳ công v đâu chó ngoan,hay m muốn thưởng liếm đít,địt mẹ t sơ ý đéo nhận ra?nào bố ban phước cho vài cục này,đừng vội😌

Bên trên