• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

vừa được share 1 em đã có ck ở khu cầu cao tốc giao ba vì với phú thọ trao đổi vs ae nào thích cảm giác mạnh

trao đổi rau mb

Yếu sinh lý
Chủ thớt
=))) địt mẹ mày hẹn kiểu khu biệt thự ngoại giao đoàn hết thằng cụ mày tìm à nhục quácò quay mõm mỗi tội có sạn =)))à mà m khoe ra thì m phải chứng minh chứ nhỉ =)))) quê quê nhục nhục thằng nhà quê nhà nghèo nhận vơ
:))) chụp làm cái gì trực tiếp luôn sợ đéo dám lên hà nội à , bố mày ko phông bạt như mày. Hay là sợ mất cái tai con trai :))) há mồm ra bố ỉa cả nhà mày bẹt bẹt liếm đi hahaa bố bonus ỉa lên đầu bàn thờ nhà mày

lehieu1997

Yếu sinh lý
=))) địt mẹ mày hẹn kiểu khu biệt thự ngoại giao đoàn hết thằng cụ mày tìm à nhục quácò quay mõm mỗi tội có sạn =)))à mà m khoe ra thì m phải chứng minh chứ nhỉ =)))) quê quê nhục nhục thằng nhà quê nhà nghèo nhận vơ
:))) chụp làm cái gì trực tiếp luôn sợ đéo dám lên hà nội à , bố mày ko phông bạt như mày. Hay là sợ mất cái tai con trai :))) há mồm ra bố ỉa cả nhà mày bẹt bẹt liếm đi hahaa bố bonus ỉa lên đầu bàn thờ nhà mày bố thằng nguu sợ ko dám lên

trao đổi rau mb

Yếu sinh lý
Chủ thớt
:))) chụp làm cái gì trực tiếp luôn sợ đéo dám lên hà nội à , bố mày ko phông bạt như mày. Hay là sợ mất cái tai con trai :))) há mồm ra bố ỉa cả nhà mày bẹt bẹt liếm đi hahaa bố bonus ỉa lên đầu bàn thờ nhà mày bố thằng nguu sợ ko dám lên
thằng bố con mẹ của mày ít học k dậy được mày à tao vừa sút vào mồm con chó cái mẹ mày kêu ăng ẳng kìa nó bảo nhục quá nhục quá thằng hiếu 1997 là con súc vật nó thà ỉa cục cứt còn hơn đẻ ra thằng nhận vơ mõm xong k dám chụp

lehieu1997

Yếu sinh lý
thằng bố con mẹ của mày ít học k dậy được mày à tao vừa sút vào mồm con chó cái mẹ mày kêu ăng ẳng kìa nó bảo nhục quá nhục quá thằng hiếu 1997 là con súc vật nó thà ỉa cục cứt còn hơn đẻ ra thằng nhận vơ mõm xong k dám chụp
Con chó nào ko dám lên, số 18 bt1 KBT NGĐ. lên bố ỉa vào bàn thờ nhà mày mang lên

lehieu1997

Yếu sinh lý
lên bấm chuông à
, số 18 bt1 KBT NGĐ. mày k đứng tên sổ đỏ thì thằng bố con mẹ mày năm sau ra đường bị ngã què chân thề nào ok rep lại t là đồng ý nguyền rủa
con chó lên bấm chuông bố xuống đón Con chó nào ko dám lên bố mẹ mày ra đường xe tông bại não cụt tay cụt chân anh em nhà mày ra đường quỳ xuống liếm cặc chó , số 18 bt1 KBT NGĐ. lên bố ỉa vào bàn thờ nhà mày mang lên

trao đổi rau mb

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Con chó nào ko dám lên, số 18 bt1 KBT NGĐ. lên bố ỉa vào bàn thờ nhà mày mang lên

lên bấm chuông à
, số 18 bt1 KBT NGĐ. mày k đứng tên sổ đỏ thì thằng bố con mẹ mày năm sau ra đường bị ngã què chân thề nào ok rep lại t là đồng ý nguyền rủa
con chó lên bấm chuông bố xuống đón Con chó nào ko dám lên bố mẹ mày ra đường xe tông bại não cụt tay cụt chân anh em nhà mày ra đường quỳ xuống liếm cặc chó , số 18 bt1 KBT NGĐ. lên bố ỉa vào bàn thờ nhà mày mang lên
đéo dám tl trọng tâm à

lehieu1997

Yếu sinh lý
lên bấm chuông à

đéo dám tl trọng tâm à
hâhha con chó này mày mà trả lời tao thì cả ba má anh em mày bú cặc tao

trao đổi rau mb

Yếu sinh lý
Chủ thớt
=))) thằng làm thuê nhục nhã câm thế
thằng bố con mẹ mày vẫn đang đi làm thuê đúng k
nói dối thì là m dùng 10 năm tuổi thọ đổi lấy con mẹ m trong năm nay bị trượt chân trời mưa ngã chết
mày tưởng mày xạo lồn tao đéo lôi được đầu chó thấp hèn của mày ra à
hâhha con chó này mày mà trả lời tao thì cả ba má anh em mày bú cặc tao

Bên trên