• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Truyện cuộc đời tao.

Zealous

Yếu sinh lý
Tao cứ tưởng đến đoạn địt là TVH nhỏm dậy lấy cái hộp vuông nhỏ nhỏ trong ba lô, hoá ra đéo phải, nó cho địt chân trần luôn.

chú gà trống

Yếu sinh lý
hôm qua tao đi làm về muộn và theo như góp ý của 1 tml đọc bài tao, có vẻ góp ý rất tâm huyết tao sẽ cố gắng nghe góp ý của chúng mày để cải thiện hơn, giờ tao dùng danh xưng tôi cho nó đồng cảm như tml bên trên đề nghị nhé, cảm ơn chúng mày đã hóng tiếp tục.
...................................................
- em nhìn tôi ngơ ngác

T: nhìn cái gì, ăn sáng chưa?
TVH: anh xuống đây ăn sáng á.....
T: thì đói nên xuống ăn sáng thôi chiều lại đi tiếp.

rồi không nói thêm gì tôi xách balo của tôi của em đi một mạch về phía trước.

T: đi thôi, bữa này anh mời :D

TVH quay ra cười rồi cũng đi về phía tôi, 2 đứa đi một đoạn rồi ghé vào tiệm bánh cuốn ngay gần đó ( tôi nhớ nó nằm ở chỗ khu sân vận động của tp Sơn La)

- ngồi đợi đồ ăn TVH im lặng, không khí lúc đấy vô cùng gượng gạo cũng ko biết phải nói gì, được 1 lúc.

TVH: sao anh lại xuống xe ?
T: Anh cũng không biết, chỉ biết là lúc đấy muốn đi cùng em thêm 1 đoạn đường thôi.
TVH: anh gan thật đấy không sợ người yêu biết à
T: anh trả nghĩ gì cả, chỉ biết nếu bỏ lỡ thì chắc hẳn sẽ là tiếc nuối sau nay trong cuộc đời anh thôi
TVH: thôi đi nghe bịa quá anh ơi :v

.........................

rồi 2 đứa ngồi ăn, em kể sẽ đi chơi loanh quanh thành tp đợi bạn em chiều đi học về qua đón, .....................không khí sớm tây bắc thật thích cái lạnh cộng thêm lớp sương mù mờ nhẹ làm tâm hồn con người ta cũng mộng mơ theo.

T: anh cũng không có việc gì, hay để anh tháp tùng em ngày hôm nay nhé ?
TVH: thật á, thế tí mình đi lượn 1 vòng nhé em muốn ngắm TP với tiện đi mua ít quà cho con bạn.
T: thế tí mình kiếm chỗ nào gửi mấy cái balo này nhé, ko 2 đứa 2 cái balo như mấy thằng tây lông đi bụi vậy ^^.
TVH: vậy tí tìm cái nhà nghỉ nào em cũng muốn tắm qua nữa mùi xe oto trên người, em thấy khó chịu quá.

Tôi cười nhìn em

TVH : này đừng cười nhé, bỏ ngay cái đang nghĩ đi nhé...
T: ơ kìa, ai làm gì đâu..............

rồi 2 đứa cũng rời khỏi quán ăn, lẫy lúc trả tiền tôi cũng đã hỏi bà chủ mấy cái nhà nghỉ gần đây, dạo qua một con phố đứng trước mặt 2 đứa là khách sạn sao xanh. 😀
(note: Đến đoạn mấy thằng mlz thích thú rồi )

TVH : sao tự nhiên đến đây em thấy ngại thế nhỉ.
T: có gì đâu, sao lẫy nói hào hứng lắm cơ mà.
TVH: Thì..... nhớ vào họ tưởng mình vào để ấy.....thì sao tự nhiên ngại quá.
T:Thôi.. đứng đây ngươi ta nhìn còn ngại hơn, ai biết mình là ai đâu, vào nhanh còn cất đồ đi đứng đây đến bjo.

rôi tôi kéo tay em tiến thẳng vào cửa.

NV: anh chị cho em mượn cmt ạ.
T : anh quên mang rồi.( nhìn sang TVH)

TVH tìm trong balo 1 lúc rồi đưa cmt ra cho nv làm thủ tục lấy phòng, nhân cơ hội tôi cũng ngó qua xem , Nguyễn Mai xxx - năm sinh 1994 , ra là em bằng tuổi tôi.
Lên tới phòng, tôi vứt balo lên giường cũng ngả lưng xuống nằm 1 chút,

T : giờ làm ngủ 1 giấc là thích luôn em nhỉ.

em nhăn cái mũi lại rồi đưa 1 ánh lườm về phía tôi.

TVH: này nhé đừng vớ vẩn....., em tắm qua đã, cấm bén mảng nhìn trộm.

rồi em cầm quần áo đi về phía nhà tắm
Tách...
tiếng khóa cửa phòng vọng ra, tôi lắc đầu, cô bé này cũng thật cẩn thận, rút điện thoại ra nhắn cho em ny cái tin “ chắc mai anh mới vào được, nay nhà tự nhiên có khách sang chơi”
Tiếng vòi hoa sen tắt, mùi hương thơm từ phòng tắm thoang thoảng bay ra làm cho thằng đàn ông mới trưởng thành như tôi thấy nâng nâng khó tả..
TVH: Anh mở balo lấy giúp em lọ sữa rửa mặt trong đấy với.
Tôi xoay người về phía balo,mở chiếc khóa lục tay vào tìm, trong balo là vài bộ quần áo, có 1 túi bóng nhỏ đựng bàn trải đánh răng khăn mặt và một 1 ít đồ mĩ phẩm tôi nhặt lọ sữa rửa mặt ra định khóa túi lại thì thấp thoáng trong một ngăn ngỏ của túi , cái hình vuông mà bao chịch thủ luôn mang theo lại xuất hiện...........
cái éo gì thế này....1 chiếc bcs. người con gái nhìn có vẻ ngoan hiền như em mang theo cái này đi du lịch.....
chắc hẳn đây là ý trời rồi, có thể lúc ban đầu bước xuống xe cũng chỉ vì có cảm giác lạ với em muốn tìm hiểu, hay cũng muốn không bỏ lỡ một thứ gì đó lạ....tôi không thể có từ em người yêu đó chắc đó là sự đồng điệu của 2 tâm hồn.. nhưng tới đây sự xuất hiện của vật thể lạ làm tôi có thêm nhiều suy nghĩ khác....
khẽ gõ cửa phòng nhà tắm..
Anh để ngoài cửa nhé hay mang vào luôn .........
TVH: để giúp em ngoài cửa em tự lấy .
tôi đặt lọ sữa xuống đất quay ra đứng cạnh 1 bên tường, trái tim đập dần nhanh hơn, có thể chắc hẳn tác động từ vật thể đó làm lí trí của 1 thằng đàn ông mới lớn như tôi khai mở sự to mò, cũng như mùi thơm sữa tắm của em làm đầu óc tôi thêm mụ mị, hình ảnh tưởng tượng người con gái đang trần chuồng trên mình là những bọt sữa tắm làm đầu óc tôi dần kích thích hơn bao giờ hết, trong thoáng chốc tất cả lý trí của tôi đã dần biến mất.

em khé mở cửa phòng tay với ra tìm lọ sữa rửa mặt, cái cổ tay trắng ngần qua khe cửa .......
chợt ..
cánh tay tôi đưa sang , chặn cái cửa lại rồi nhanh đẩy vào...

TVH giật mình vơ vội cái khăn tắm quấn lên người, ánh mắt hoảng sợ nhìn về phía tôi...
trong bất giác tôi lao tới , ôm lấy em rồi cố đưa môi của mình chạm tới môi em, em vùng vẫy trong vòng tay tôi, rồi thốt lên vài câu:
đừng mà anh..
bỏ em ra đi....
đừng mà............

nhưng với một người con gái nhỏ bé trong vòng tay của thằng đàn ông đang mất đi l trí thì sao có thể kháng cự lại được.
tôi đưa môi chạm tới môi em, bờ môi em mím chặt một lúc rồi từ từ cũng thả lỏng, 2 chiếc lưỡi dần quện vào nhau...em cũng đã bớt kháng cự.........và có vẻ như tôi đã là người chiến thắng.
nếu như em phản ứng mạnh hơn hét lên lớn hơn thì chắc hẳn câu truyện này sẽ là câu truyện đáng quên nhất cuộc đời tôi, nhưng sự thật trên đời làm gì có 2 từ nếu như.......

chiếc khăn tắm dần rơi xuống, nụ hôn cũng dần chậm lại ...........qua lớp áo tôi cũng cảm nhận được sự mềm mại của 2 bầu ngực em đang áp vào ngực tôi, bầu ngực em thật đẹp không quá to vừa tầm..
đôi tay tôi hơi run khé đưa lên chạm khẽ vào nó, em bất giác nắm lấy bàn tay tôi ghì lại như vẫn còn 1 chút tỉnh táo.
tôi vẫn cố đưa tay lên ôm trọn bầu ngực, nụ hôn tôi dần mãnh liệt hơn, giây phút cuối cùng đó như đã phá tan sự phòng vệ của em với tôi....
tôi vòng tay xuống bế em lên đi thẳng một mạch ra ngoài phòng, tôi đặt em lên chiếc giường ngủ rồi lại đưa đôi môi của mình tới đôi môi thơm ngọt của em.......
vừa hôn tay tôi vội cời hàng cúc áo, đôi bàn tay em đưa lên áp vào ngực tôi hơi khẽ đẩy, ném chiếc áo sang một góc phòng, tôi giờ đây đã như một con dã thú ngấu nghiến hưởng thụ chiến lợi phẩm của mình vừa dành được.
đôi tay khẽ xoa bầu ngực, khẽ di chuyên môi mình xuống cổ em chiếc cổ trắng ngần tôi thơm nhẹ, em bị sự kích thích của tôi trở lên dần hưng phấn, đôi bàn tay không còn kháng cự ôm vòng qua người tôi.........đôi môi tôi dần di chuyển xuống dưới...... chiếc núm vú hồng hào hiện ra càng làm tôi trở lên kích thích tôi ngoạm đầu vú khẽ đưa chiếc lưỡi mình đảo quanh một vòng chiếc núm xinh đẹp......em khẽ rùng mình gái ốc từ cơ thể dần hiện lên... xung quanh phòng thanh âm thật tĩnh lặng dường như chỉ còn tiếng thở của em làm tôi thêm hưng phấn...
thằng nhóc của như đang phản đối trong quần, nó gồ lên 1 cục cọ khẽ lên chiếc đùi mềm mại của em, và em chắc hẳn cũng cảm nhận được điều đó.

Đến đây thôi được không anh.............

em thều thào khẽ nói.
nhưng không, đã tới đoạn này rồi thì chỉ có những thằng ngu mới tỉnh lại, còn tôi thì không nằm trong số đó.
tôi im lặng đưa bàn tay của mình di chuyền dần xuống dưới, những sợi lông mềm mại khé chạm lấy đầu ngón tay tôi.........em khẽ co người khép chặt đôi chân của mình lại.....
ban tay tôi dừng lại không tiếp tục đưa xuống nữa, chầm chậm xoa nhẹ trên trùm lông mêm mại của em, tôi lại đưa môi lên hôn em, nụ hôn như mạnh liệt hơn ...
từ từ cơ thể em cũng không phản ứng đôi chân dần thả lỏng , đưa bàn tay di chuyển dần xuống phía dưới, xoa nhẹ từ từ lên mu của em rồi chầm chập xuống cửa mình....
chắc hẳn do kích thích phía dưới đã ẩm ướt từ bao giờ, tôi khẽ day nhẹ ngón tay, chầm chậm vuốt lên xuống nhịp nhàng dòng nước ấm ấm ngày càng ra nhiều hơn ........
tôi nhanh chóng kéo chiếc quần mình xuống, thằng em vừa được giải phóng bật ra cương cứng...
em như hiểu chuyện gì đó sẽ sảy ra, chút lý trí còn lại nói nhỏ.
Đừng anh.........

rồi một tiếng
Ớ .......
thằng em tôi đã chiến thắng khé lách qua cửa mình chập trội của em........
khít quá, cái âm đạo mới lớn của 1 cô bé 18t làm thằng em tôi không thể vào hết được, khẽ dừng lại, đưa tay xoa nhẹ má em
Hôm nay em là của anh nhé.........
câu nói đầu tiên suốt cả quá trình làm em lúng túng, trong đầu tôi tự vấn “ mày nghĩ cài loz gì vậy đã đút vào rồi còn hỏi “ , chắc hẳn đó là câu nói để tôi cảm thấy bớt đi phần tội lỗi mình .............
em im lặng rồi , từ từ gật đầu... cảm xúc tôi thật hạnh phúc........... tôi đã có được em, tôi nhấp nhẹ cố đưa thằng em của mình thám hiểm vào nơi sâu nhất của em..thật trật trội.....
âm đạo của em không ngừng co bóp nó siết chặt lấy thằng nhỏ...đôi môi dính chặt môi em, 2 tay xoa đều lên đầu vú... thầm nghĩ vua chúa cũng chỉ đến thế mà thôi....

căn phòng chỉ còn lại tiếng thở gấp..
âm thanh nhóp nhép dần dần nhanh hơn, tôi gồng hết sức bắn thẳng một luồng khí vào em ...
chỉ còn lại tiếng ú ớ .........
vì là lần đầu cũng như sự kích thích của bản thân ,thật sự tôi muốn nó lâu hơn nữa nhưng thế cũng là quá đủ rồi, vì tôi đã chiến thắng.
tôi gục xuống vẫn nằm đè lên em, đôi môi vẫn không rời ...

em quay ra với lấy chiếc khăn, lau cửa mình rồi chú mèo nhỏ chui lại trong vòng tay tôi.

TVH: sao anh liều vậy, không sợ à..., mà anh có người yêu rồi mà giám làm thế với em ?.

Tôi dần tỉnh táo lại, lý trí và cảm giác tội lỗi trong đầu bjo mới xuất hiện, đúng vậy mình đã có người yêu rồi sao mình lại như vậy, trong vòng tay đang là một người con gái khác, người con gái vừa mới quen được vài tiếng, mình thật tệ....

em chắc cũng hiểu sau câu hỏi đó,trong đầu tôi sẽ tôi nghĩ gì, khẽ lật người quay sang một bên im lặng ...............

(còn tiếp)

p/s: tao sẽ cố gắng mấy chap tới chèn thêm hình ảnh cho mấy thằng ấu dâm chúng mày tưởng tượng được phong phú hơn, cảm ơn chúng mày đã hóng, có góp ý gì thêm có thể bình luận bên dưới, văn phong của tao cũng chưa có được tốt có gì chúng mày thông cảm góp ý ủng hộ. cảm ơn
Văn vở hay vl

traimiennuitaybac

Yếu sinh lý
Chủ thớt
xin lỗi anh em cập nhật một chút còn lại của chap hơi chậm tại tôi suy mấy ngày

.......................................................................
em chắc cũng hiểu sau câu hỏi đó, trong đầu tôi sẽ tôi nghĩ gì, khẽ lật người quay sang một bên im lặng ...............
Căn phòng chỉ con tiếng đồng hồ tíc tắc vang trên ô cửa, tôi và em cùng thiếp đi lúc nào không hay.

Nghẹn ngào giây phút ta chấp nhận sống không cần nhau...........

Âm thanh tin nhắn điện thoại tôi vang vang lên, đưa tay sang với lấy thì tin nhắn từ em người yêu, “ anh cứ ở nhà đi, nhớ tiếp khách uống ít rượu thôi nhé”......
Tin nhắn của em làm tôi lặng người đi, cảm giác tội lỗi lại ủa về, không biết mình sẽ đối diện em sau lần trót lỡ này như thế nào, mặc dù em không biết, nhưng tôi là người áy láy............
Quay sang kéo nhẹ cái chăn thì bỗng.........cảm giác hơi ấm bên canh không còn nữa, TVH em đâu rồi.......?, nhìn quanh góc phòng chỉ còn lại chiếc balo của tôi trên bàn.
Mặc vội quần áo, tôi đi xuống tầng 1 sảnh khách sạn.

T:Em cho anh hỏi bạn nữ phòng 203 vào với anh có đi xuống dưới này không ?.....

Lễ tân: à chị ấy lấy cmt đi rồi, chị ấy cũng trả phòng rồi còn để lại tờ giấy cho anh,

dặn em bjo anh xuống thì đưa .
Nhận lấy mảnh giấy được kẹp lại bằng chiếc kẹp tóc nhỏ hình trái dâu, tôi lặng lẽ quay lại phòng...
“ Anh P à, em xin lỗi vì đi cũng không nói với anh, em biết anh cảm thấy khó xử sau chuyện vừa sảy ra, em và anh đều là người sai, chúng ta sai rất nhiều, nhưng lớn nhất là chúng ta gặp nhau sai thời điểm, có lẽ nếu anh và em gặp nhau sớm hơn thì chắc hẳn ngày hôm nay sẽ là một ngày hạnh phúc nhất của em, khi em gặp được một người đàn ông cho em cảm giác ấm áp và hạnh phúc, nhưng thực tế chúng ta đã gặp nhau quá muộn, em hi vong anh và em sẽ coi tất cả mọi chuyện ngày hôm nay chỉ là một giấc mơ được không anh?, em sẽ mãi nhớ tới anh, nhưng anh thì hãy quên em đi, em muốn anh được hạnh phúc bên người anh yêu, em không muốn đưa anh vào một mối quan hệ không rõ ràng, đưa anh vào việc khó xử . Em biết anh cảm thấy áy láy nhưng anh à, em thực sự rất vui vì ngày hôm nay em được gặp anh, anh cũng đừng nghĩ quá nhiều anh nhé, quên em đi và cũng đừng tìm em, khi anh nhận được bức thư này thì em cũng đã đi về một nơi xa rồi, em chúc anh hạnh phúc, hãy coi em là người con gái từng đi qua đời anh thôi, tạm biệt anh. “
Tựa đầu lên gối, đưa cánh tay lên trán tôi tự hỏi bản thân mình đã sai hay đúng, ccó phải sau câu hỏi TVH tôi im lặng đã làm em thấy khó xử........tại sao tôi không nói với em cảm nhận của mình.....tại sao không tỉnh sớm hơn thì có phải giữ được em ở lại, ở lại một chút thôi......tai sao em lại chọn cách bỏ đi như vậy.....hay tôi cũng chỉ là người đàn ông qua đường của em........rồi liệu nếu gặp em tôi có giám giữ em ở lại... ..mà tôi thì có gì để giữ em cơ chứ........chuyện sảy ra quá nhanh.......quá nhiều suy tư trong đầu làm tôi không thể thoát ra được ngay lúc đó.......trong đầu lại ùa về hình bóng của em, người con gái thoáng qua trong đời, trên tay chiếc kép tóc đưa nhẹ lên mũi, mùi hương thơm của em vẫn còn đó...
Đến nhiêu năm sau tôi vẫn giữ chiếc kẹp tóc của em, coi như báu vật kỷ niệm, để rồi một ngày chúng tôi lại gặp nhau trong một hoàn cảnh khác...
Tạm biệt em THV
p/s: sự gặp gỡ tóc vàng hoe là một biến cố bất ngờ trong cuộc đời của t, làm t hiểu thêm thế nào tình một đêm, hiểu thế nào là trên cuộc đời có rất nhiều việc cần phải quyết tâm thì mới đạt được, cũng giúp t làm sao vượt qua được khoảng thời gian cảm thấy mặc cảm hay tội lỗi mà rất lâu t mới thoát ra được.......

Kết thúc chạp 1, cảm ơn các anh em đã đón nhận và luôn chờ bài viết của t, viết xong chạp này những kỷ niệm nó ùa về làm tiến độ nó chậm lại, chắc t lại nhớ em, cố gắng sẽ ra thật nhanh chap mới cho anh em, cảm ơn anh em .
( Còn tiếp ) phát hành 11h ngày 2/6

traimiennuitaybac

Yếu sinh lý
Chủ thớt
nay cập nhật sớm cho anh em :D

Chạp 2 : Lò ôn thì và chiều mùa hè rực nắng.

Lại xuyên không tí trước năm 18t đó là 17t
Cũng như bao đứa bạn cùng trang lứa, sau khi kết thúc thi tốt nghiệp tại trường cấp 3, chúng tôi có quãng thời gian nghỉ ôn luyện trước kỳ thì đại học, ngày đó thị đại học thường chúng tôi sẽ xuống các điểm ôn thi gần trường dh mình có nộp hồ sơ dự thi hay còn gọi là lò đào tạo, tôi cũng vậy bắt chuyến xe đầu đời rời khỏi mạnh đất quê hương tới một vùng đất mới.
...............................................................
-Con kéo vali vào đây, cứ như sinh viên xuống nhập học ý nhỉ cha bố anh nhiều đồ gớm......

Tiếng bà chủ trọ gọi với ra
Bà B : Đây là phòng của con U để phần sẵn chỗ người nhà thằng Linh thì cứ yên tâm đi, ở đây đảm bảo phòng ốc sạch sẽ, tối về trước 9h khóa cửa, muốn đi đâu thì u đưa cho cái chìa khóa về muộn thì có cái mà vào..bla..bla.....
Bà B người phụ nữ độ tuổi 60, thân hình béo tròn mặt cũng như người, tướng rất phúc hậu, là bà chủ dẫy phòng trọ dài ngay trên đoạn đê Nông Lâm, là người quen của ông hàng xóm tôi trên quê, biết tôi xuống Thái Nguyên thị đại học nên bố mẹ tôi có nhờ ổng tìm giúp một chỗ ở gần trường tiện việc đi lại cũng như học hành sau này.

-Dạ vâng mấy câu, tôi xách cái vali đi hết dẫy phòng trọ dừng chân tại căn phòng cuối hành lang, người cũng thấm mệt sau chuyến đi dài từ Hòa Bình sang Thái nguyên, tôi đặt vali vào trong góc rồi ngả lưng luôn xuống chiếc giường bên trên có một chiếc chiếu đã trải sẵn.

- U cứ để đấy cho con, con nằm một tí rồi con tự dọn được.
- thế U để cho mày cái ổ khóa cửa tạm nhé, cẩn thận thì mai ra chợ sinh viên mua lấy một cái mới khóa cho đảm bảo, tiền nong thì bố mẹ mày chuyển cho u rồi, ăn gì thì ra chợ cũng ngay gần đây, còn không nấu được thì lên mấy ngày đầu ăn cơm với u cũng được...... mày nghỉ đi nhớ mấy cái u vừa dặn đấy nhé..

Mở vali tôi lấy chiếc gối đã để sẵn trong đó gối lên rồi vừa đảo mắt 1 vòng căn phòng, ở đây khép kín có một bàn bếp nhỏ cạnh lối vào nhà tắm, phong vẫn còn mùi sơn tường mới chắc hẳn mới sửa để đón tân sinh viên mới các nơi đổ về.
- Cái thùng xốp này của đứa nào đây, không bê về đi lại để ra đây thế.

Giọng từ ngoài chuyền vào, tôi vội sỏ đôi dép chạy ra.............
Ngoài cửa là một người con trai cao to , da bánh mật, trên người áo ba lỗ đầy mồ hôi 2 tay xăm hình nhìn rất dữ.( sau này tôi gọi anh là anh bánh )

-À của em anh ạ nở một nụ cười thân thiện hết mức có thể, tôi chạy ra ôm vội cái thùng xốp.

A B: cu em này nhìn lạ nhỉ mới tới à 😀
T : vâng em mới xuống để ôn thi, nhiều đồ quá em để xót mất cái này bên ngoài.
A B : à xuống ôn đại học, ở phòng này hả, anh là B ở đối diện phòng mày, có gì ở đây không quen thì sang anh, toàn anh em xa nhà không cần phải ngại.

Tôi gật đầu vâng vâng dạ dạ, rồi ôm thùng xốp vào phòng............
(đó là ấn tượng đầu tiên của tôi với anh B sau nay tiếp xúc nhiều với anh B tôi và anh trở thành anh em thân thiết giúp đỡ nhau rất nhiều nơi đất khách quê người )
Cũng mất vài tiếng đồng hồ buổi sáng tôi mới sắp xếp xong đống hành lý coi như là tạm ổn, chạy ra quán tạp hóa ngay đầu nhà làm gói mi tôm về, cái cốc siêu tốc nhỏ mà mẹ cố nhét vào thùng carton nay được phát huy công dụng, đang xì sụp hút nốt chỗ nước, tiếng anh B ngoài cửa gọi.

AB : P ơi cái xe dream ngoài cửa của m à, chở anh ra chỗ này chút, sáng đi tập thể hình thế đéo nào để xe ở chỗ tập đi bộ về đầu với trả óc :v
Tôi đặt bát mì xuống, vì cũng vừa mới tới từ trối thì cũng ngại, dù gì cũng ở đây một thời gian có tì quan hệ mấy ngày sau cũng có người nói chuyện đỡ buồn.
T : anh đợi em chút, em tìm cái chìa khóa đã..........
Dắt chiếc xe ra khỏi dẫy hành lang, ông B bảo tôi đưa chìa khóa để chạy vì biết tôi chưa quen đường xá.

AB :Ông em oách xà lách đấy, mới hết cấp 3 đã có xe máy riêng rồi, anh mày ngày xưa đến hết năm nhất mới đủ tiền mua xe đấy.

Tôi cười cười rồi cũng ko đáp lại, do gia đình cũng thuộc diện khá giả, bố mẹ cũng chiều thằng con quý tử, hết lớp 11 mua cho tôi chiếc xe làm phương tiện đi lại, cũng nhiều khi nhỡ việc có sai đi đâu cho dễ, lúc đi xuống ôn thi tôi cũng xin gẫy lưỡi nhất quyết đòi mang theo mới cho, cũng một phần vì còn nhỏ hai là sợ lạ đất, lạ cái, sợ trộm nó xơi mất nên cũng nghĩ tới mấy tuần mới đồng ý.

-Thằng nào đấy anh B
AB : thằng em zai tao ở quê mới lên, mấy nữa thấy nó đừng có trêu nó nhé .
.............
Tiếng anh B nói với mấy người trong phòng tập thể hình.

-Ê cu em vào đây anh xem mặt nào, mai loạng quạng lại nhầm người nhà thì chết.
Theo tiếng gọi tôi vâng dạ cũng đi vào phòng theo sau anh B.

T: em chào các anh, em tên P mới lên đây học ôn thi dh .
  • Thằng này nhìn ngoan phết anh B nhỉ, nhưng người hơi ốm nhé, anh B mai dẫn nó đi tập cùng anh em cho vui, với tối tiện liên hoan đưa nó đi cùng cho biết anh biết em giao lưu văn nghệ tí anh nhỉ 😀
Một ông anh tóc vàng hai tay cũng có tí mực đang thả hai quả tạ xuống nói.
AB: oke tối anh dẫn đi nhưng em nó còn nhỏ mấy thằng đừng vớ vẩn đấy để nó còn học .
................................................................
Nói thêm mấy câu, anh B với tôi mỗi anh em 1 xe đi về, đoạn về anh B dẫn tôi 1 vòng tạt qua chợ sinh viện, chỉ cho tôi các quầy mua thức ăn, với chỗ lò luyện thi lúc đi tôi có hỏi.
Về đến cửa phòng anh B còn cẩn thận nhắc nhở

AB: Chỗ đê nó hơi phức tạp m đi đâu khóa cửa phòng cẩn thận, đi loang quanh đê thì đừng ngó nghiêng chỗ đấy , có việc thì lưu số anh vào alo cho anh là được.

đoạn dặn xong rút điện thoại ra nháy số máy sang cho tôi, rồi ông về phòng. Ra đến cửa còn trêu mấy đứa sinh viên khác đang đi chợ về...

Tranh thủ nghỉ ngơi 1 lát cả ngày hôm đấy, cũng đi chợ mua ít đồ dùng thêm cái đệm gấp nhỏ với 1 một cái bếp gas mini, loanh quay sửa soạn thêm cũng hết cả ngày.
5h chiều anh B đã chạy sang gọi rủ tôi tối đi ăn với ông đừng nấu cơm nước gì, nên tôi cũng tranh thủ tắm gội sớm, xịt tí nước hoa lên người dù gì đi chơi cũng phải đàng hoàng chút.

AB : mày xịt cái gì thơm thế đưa anh làm vài nhát cho sang cái thằng người xem nào. rồi cầm chai nước hoa xịt hết một vòng .
T: mà sao em thấy xóm mình vắng thế anh nhỉ ?
AB: mấy còn zời tầm này chưa hoạt động, 6h30 –7h chúng nó mới đi học với đi làm về, xóm mình sống về đêm em à, tối nay mà về sớm anh đưa đi các phòng cho biết, không lớ ngớ đi khuya về nó tưởng trộm nó đập cho thì bỏ mẹ kaka....
Thôi đi 1 xe cho tiện, mà mày mua ổ khóa chưa làm tí dây xích đi đâu thì cột cái bánh xe lại dưới này trộm cắp như rươi, sáng qua chợ tao quên ko dặn.
Rồi đoạn 2 anh em leo lên con ex của ông phóng đi trong tiếng xé gió.
Đến điểm hẹn, anh em của ông B đã đến từ sớm, người thì ôm can rượu người thì ngồi đánh bài...đếm qua cũng hơn 20 chục mạng, anh B đưa tôi vào đi qua từng người chào rồi lại giới thiệu tôi với mấy anh em, đến chỗ thấy mấy anh em phòng gym ngồi, ông anh vàng ban sáng ngoắc ngoắc cái tay ra hiệu ngồi cạnh. ( tôi tạm gọi là TV tóc vàng)

TV : Cu em mới xuống à, ngồi đây luôn với anh có uống được rượu không, em anh B thì chắc cũng phải vài lít ý nhở .....rồi cười
T: em cũng biết chút anh à, mà sao hôm nay ngày gì mà đông thế anh nhỉ.
TV: ngày gì đâu...tối nay có trận bóng mấy anh em hẹn nhau đi làm tí gọi là khởi động.

Nhìn quanh một vòng 5 mâm, có cả nam cả nữ, tay đeo đồng hồ lắc vàng bạc, cổ đeo day chuyền mặt dây to uỵch, tóc xanh tóc đỏ đủ cả... qua đoạn ngồi nhậu với anh TV tôi cũng biết qua qua, một số anh lớn nhìn chững chạc thì đều là chủ tiệm cầm đồ quanh đây, số còn lại thì là đàn em hoặc bạn gái người quen đi cùng.
Người miền núi sống tình cảm, tôi sau khi được tí dấm cũng hứng lên, cầm chén đi mời một vòng các mâm, ông B thấy vậy ra vỗ vai.
Thằng em zai khá đấy, nhưng vừa thôi tí còn tăng 2 em nhé ......Đoạn rồi cười cũng cầm theo chén lôi tôi đi giới thiệu........

Sau tăng 1 kết thúc, cả đoàn quân lại di chuyển bến đố sang khu, lương ngọc quyến
Ông B với tôi đi trước phóng con ex thẳng vào quán karaoke .
Thằng cu em nhân viên chắc độ bằng tuổi tôi hớt hải ra chạy ra.
AB: mày lấy cho anh cái phòng lớn, đội nhà anh nay sang hơi đông.
Thằng cu em vâng vâng dạ dạ, rồi mang con xe cất tận vào trong góc, đoán chừng quán này là quán quen của ổng.
Vào tới phòng hát, bia lại được khui ra sau nhưng tiếng nâng ly là âm thanh sập sình của các bản nhạc remix, ngồi được lúc vì mùi khói thuốc làm tôi cảm thấy ngột ngạt nên chuồn ra ngoài gọi lon coca rồi hít thở.
Tôi ngồi trên chiếc ghế dài ngoài sảnh của quán, rút chiếc điện thoại nhắn cho bố mẹ mấy cái tin thông báo đã cơm nước đầy đủ, rồi lại lên ola đá quá một vòng các 4zum... đang ngồi suy nghĩ thì tiếng bấm còi xe máy inh ỏi.

- nhanh cái chân lên khách phòng vip 3 chờ lẫy giờ nó gọi ầm lên kìa.

Tiếng quát từ quầy thu ngân nói vọng ra.
Ngoài cửa là 1 thanh niên đầu thì cao trọc trên xe kẹp 3 đứa con gái , cười cười rồi chỉ tay cho 3 đứa vào đi thẳng 1 mạch vào trong quán, sau nay tôi mới biết đấy gọi là điều đào.
Nhìn các em xinh tươi người xịt nước hoa đi qua, váy ngắn cũn cỡn làm thằng con trai mới dậy thì như tôi cũng nhìn theo với ánh mắt hau háu.
Tu một hớp coca rồi xoay người định bụng quay lại phòng thì
Cộc...
  • Ui za.. Mày không có mắt à........

Tiếng chu chéo của một con bé độ tuổi tôi vang lên.
Tôi xoa nhẹ cái đầu của mình, rồi quay ra xin lỗi

T: xin lỗi bạn , chẳng may quay lại thì và vào....
Con bé : sưng mẹ lên rồi đây này...
T: bạn thông cảm nhé mình không cố ý......

Sao đấy......

Tiếng quát lớn của người đàn ông, đang đi từ sau con bé, quay ra xoa xoa cái đầu nó, rồi quay ra nhìn t.
Thăng cu em nhân viên lẫy dắt xe anh B thấy vậy liền chạy lại.
Thằng này em anh B, anh Iinh thông cảm, chẳng may va vào nhau thôi tai nạn giao thông tí mà, rồi cười cười như muốn xoa dịu người đàn ông.
Nó vừa nói xong thì ông B cùng từ đâu chui ra, ông hỏi sao thế P .
Tồi cười cười lắc đầu nhìn ông, anh B tiếng lại gần ra đến nơi ông anh vừa nãy, thấy ông B đổi luôn thái độ.

-Ơ.. anh à, chơi đây sao ko gọi em.
AB: tao vừa mới vào, sao có việc gì đứng hết ở đây thế.
-À 2 đứa đần này va đầu vào nhau thôi anh, em đang hỏi nó tí thôi, thằng này em anh à?
AB : ờ em anh , thôi ko có gì vào phòng anh chơi tí này nhà anh đang liên hoan.
Nói đoạn 2 ông khoác vai nhau quay lại phòng hát bỏ 2 đứa đứng nhìn nhau..

Con bé sau thi thấy ông B giới thiệu tôi là em ông cũng đổi thái độ, không nói gì lẳng lặng quay người đi theo anh của em vào phòng cùng,
không khí trong phòng ngột ngạt hơn bao giờ hết vì có một ánh mặt thình thoảng lại cứ nhìn chằm chằm vào tôi như vật thể lạ.
Thanh niên Tóc vang thấy tôi ngồi một chỗ quay lại nhìn rồi, tay cầm cốc bia đi tới.
TV: sao thế thằng em, vui lên..tí anh xin anh B cho đi với anh, anh cho mày đi chỗ này hay lắm.. Hehe...
T : tôi dạ vâng rồi cũng với lấy một cốc mời ảnh..
Cả tối đó con bé va đầu chỉ ngồi im một chỗ thình thoảng cũng chỉ rút điện thoại ra xem giờ rồi cất đi, thi thoảng có nhìn qua tôi nhưng tôi mặc kệ, vì là người mới đến tôi cũng không muốn làm quen hay va chạm nhiều, nói đúng hơn tôi cũng trả muốn dây với mấy thành phần này làm gì.
..............................
Thành phố bé thế thôi
Mà tìm hoài chẳng được
Tìm hoài sao chẳng thấy nhau giữa chốn đông người
Thành phố bé đến thế thôi
Mà tìm hoài không thấy
Chút ấm áp, chút yêu thương riêng mình................

Âm thanh chuông báo thức lúc 5h làm tôi tỉnh giấc, vì có thói quen dạy sớm lên điện thoại lúc nào cùng cài.
uể oải sau cuộc nhậu tối qua, tôi nết thân xác vào phía nhà tắm tính tắm qua một chút cho sạch sẽ, trên người giờ toàn mui bia rượu với thuốc lá làm tôi cảm thấy bất đầu khó chịu.....

-Ê P ơi mày dậy rồi à đi tập thể hình với anh không....
Anh B vẫn như thường ngày du đêm qua uống khá nhiều nhưng ông vẫn không bỏ được thói quen tập gym buổi sáng.

T : em thôi anh ơi, nay mệt quá với tí nữa còn ra Phạm Hùng đăng ký học anh à....
AB: Thế mai anh đưa mày đi, mà nhớ để xe ở đâu thì lấy cái khóa khóa cái bánh vào nhé. Nói rồi ông cũng dắt cái xe đi sang phong tập.

Trời vào tháng 6, 6h30 đã sáng bảnh mắt, học sinh tứ xứ khắp nơi đổ về Thái Nguyên ôn luyện, cái lò mà người quen tôi giới thiệu cũng vậy, sáng ra đã đông trật cứng người đứng trước cửa đợi vào đăng ký.
Chúng mày đăng ký trường nào.....tao nông lâm.....tao sư phạm...đéo biết Y năm nay lấy bao nhiêu điểm...bla..bla tiếng nói của mấy thằng đứng chờ vào đăng ký.......
Sau thời gian đăng ký họ phát cho mỗi người 1 phiếu học, đến ngày nào thì đóng dấu ngày đó, học bao buổi thì tính ngày đó thừa thì trả lại theo tôi nhớ là vậy....có một chị phụ trách dẫn đám học sinh chúng tôi di chuyển sang mé dãy phòng học, vì trước đi học cũng lười lên tôi chọn một chỗ dưới cuối cùng của phòng rồi ngồi xuống...

Chỗ này ai ngồi chưa .....

Đang cất cái cặp xuống ngăn bàn tôi ngước lên nhìn, một thằng đẹp trai, mặt có nét hao hao Ca sĩ Khánh Phương đang cười hỏi. ( về sau tôi gọi nó là khánh phương KP)
  • Chưa có mỗi tao thôi.

Rồi KP với thằng bạn nó cũng ngồi xuống ....sau một lúc làm quen thì mấy thằng cho nhau số dt được biết thằng này cũng như tôi đăng ký nguyện vọng cùng trường cùng khoa.
Cái phong học to rộng, chứa được cỡ 50 60 người, đảo quanh một vòng, thằng KP lại quay ra nói.
-Lớp ca này nhiều gái phết nhỉ...dkm con kia nhìn ngon nhờ....bla..bla rồi nó đưa cái cằm hất hất về phía đám con gái ngôi trên, thình thoang lại vô đùi rồi nháy nháy cái hàng lông mày về phía tôi....
Cũng như bao thằng đàn ông khác độ tuổi tò mò về giới tính, thấy con gái đẹp là lại muốn nhìn lâu, tôi cũng đảo mắt quan sát ngắm nhìn, dưới này con gái nhìn nó xinh hơn hay do cách ăn mặc cùng với trang điểm chỉnh chu nên đứa nào đứa lấy trong mắt tôi cứ như là hoa hậu...
Chợt một ánh mắt bất thiện cũng tình cờ nhìn về phía tôi khi tôi đảo mắt tới....là con bé cộc đầu tối qua gặp ở quán hát. đêm qua nó mặc chiếc váy ngắn ăn mặc như một con đào dở, mà trong bộ trang phục áo trắng nữ sinh làm tôi khá bất ngờ...nó thấy tôi chắc cũng khá bất ngờ, vội quay mặt lên phía bục giảng rồi lại chụm đầu vào với 2 đứa bạn 2 bên xì xào tiếp...
..........................
( Còn nữa )

p/s : chạp này hơi dài nên tao chia làm 3 đoạn, anh em đón xem và góp ý, và lại nói thêm cho mấy tml, câu truyện trên dựa trên câu truyện có thật của cuộc đời tao, một số thứ t cho thêm vào cho thêm phần hấp dẫn nhưng không có bịa để ra bài, nên xin hãy đồng cảm, ủng hộ và bình luận cho thêm xôi nổi, t mong tổng kết cuối năm mỗi thằng donate ủng hộ cho tao cái giải cống hiến vì văn học :v, cảm ơn chúng mày .
à xem nhớ bấm like để t còn có động lực viết tiếp dkm mấy tml xem chùa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên