• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Pé 2k6 đi kín mới khai quật

tiger_beer99

Yếu sinh lý
Kín gì mày, em nó bên rphang từ năm ngoái rồi, thằng thớt kêu kín chứ ae rphang chắc cỡ 50-60 thằng đã check
Toàn gì đâu , tìm thông tin video hình ảnh bên kia qua đây đăng kiếm like , rồi thằng bên đây thì lụm hình ảnh video qua kia xạo lol..

stevenguyen

Yếu sinh lý
Duyên 2k6 Q2 đi chuyên đi chứ kín con mẹ gì :)) em nó quê ở Tiền Giang gần nhà t, không cha từ nhỏ, mẹ cũng single mom làm ngành rồi dắt con theo. T đi nó với cả mẹ nó từ thời 2 mẹ con nó mới lên SG, còn biết luôn nó đang trọ ở đâu

Chỉnh sửa lần cuối:

Heodat1992

Yếu sinh lý
Duyên 2k6 Q2 đi chuyên đi chứ kín con mẹ gì :)) em nó quê ở Tiền Giang gần nhà t, không cha từ nhỏ, mẹ cũng single mom làm ngành rồi dắt con theo. T đi nó với cả mẹ nó từ thời 2 mẹ con nó mới lên SG, còn biết luôn nó đang ở trọ ở đâu
Cố duy trì phong độ sau chơi con gái cháu nó nữa là m đạt thành tích đỵt 3 thế hệ, hiếm ng làm đc trên đời này lắm

hienpvsrci

Yếu sinh lý
Duyên 2k6 Q2 đi chuyên đi chứ kín con mẹ gì :)) em nó quê ở Tiền Giang gần nhà t, không cha từ nhỏ, mẹ cũng single mom làm ngành rồi dắt con theo. T đi nó với cả mẹ nó từ thời 2 mẹ con nó mới lên SG, còn biết luôn nó đang ở trọ ở đâu
Có khi nào mẹ nó tao chơi rồi....tao ở q2 chục năm

satthulm

Yếu sinh lý
Duyên 2k6 Q2 đi chuyên đi chứ kín con mẹ gì :)) em nó quê ở Tiền Giang gần nhà t, không cha từ nhỏ, mẹ cũng single mom làm ngành rồi dắt con theo. T đi nó với cả mẹ nó từ thời 2 mẹ con nó mới lên SG, còn biết luôn nó đang trọ ở đâu
Sao nghe bên rphang nói em này mẹ bệnh nên mới đi kín mà bác

nguyensg

Yếu sinh lý
Sao nghe bên rphang nói em này mẹ bệnh nên mới đi kín mà bác
Bài của mấy thằng lồn chăn tụi nó chứ đâu, mấy thằng lồn đó chăn con nhỏ đầu là Thanh Trà, con thứ 2 đéo nhớ tên, tới con này. 2 con đầu tao gặp cũng ba bệnh mẹ ốm giờ tới con này, đĩ mẹ đéo nghĩ ra đc bài khác hay sao ta

Khang Hy Gia

Tao là gay
Bài của mấy thằng lồn chăn tụi nó chứ đâu, mấy thằng lồn đó chăn con nhỏ đầu là Thanh Trà, con thứ 2 đéo nhớ tên, tới con này. 2 con đầu tao gặp cũng ba bệnh mẹ ốm giờ tới con này, đĩ mẹ đéo nghĩ ra đc bài khác hay sao ta
đánh vào lòng thương người lúc nào chả đúng, t hồi đầu đi hàng nghe cảm động bo liền 1-2 xị đấy

stevenguyen

Yếu sinh lý
đánh vào lòng thương người lúc nào chả đúng, t hồi đầu đi hàng nghe cảm động bo liền 1-2 xị đấy
không nghe đĩ kể chuyện, không nghe nghiện trình bày, câu này đéo bao giờ sai

Tt09

Yếu sinh lý
Cho mình xin infor con với, cuối tuần vào SG công tác :3

Bên trên