• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Giúp tao xử lý pha này với

phamtrang1011

Yếu sinh lý
được thế thì t nghĩ thằng nào trong này cũng muốn vậy . con này nó là chó điên nên k bjo có chuyện ấy
thằng này còn chuyên rủ gái đi du lịch r chịch, đếch biết có ngắm đc cảnh nào k thấy đi suốt. mà k đi cùng vk con, toàn rủ gái. nó bảo rủ vk nó cũng chẳng đi. m bảo gia đình thế có buồn k chứ

Mr Laophen

Yếu sinh lý
t cũng nghĩ mọi cái rồi còn trong trường hợp bắt buộc phải bỏ nhau thì rất nhiều con ngon luôn kể cả gái tân . và có 1 cái nó có ý nghĩ ôm tất cả tài sản và con ( tau đi làm về thì lương chuyển toàn bộ cho nó và giờ nó nghĩ toàn bộ nó làm ra . Lương tao 4x nó 1 năm nay dc 2x ). tất nhiên là trong trường hợp ý còn tòa án mấy nay nghĩ cay quá
1716370720786.pngĐây là chuyện mụ dì ghẻ nói với con chồng, mày tưởng tượng ra con mày sau khi ly hôn chưa

zinzin89

Yếu sinh lý
Chủ thớt
thế theo các anh em nên nhịn vì con à . đm nó nhắn xỉ nhục tau với họ hàng thì xử lý thế nào. liệu nó có vác mặt về quê k và nó sẽ như nào nhỉ ko kìm chắc đập vỡ alo nó quá

Devang

Yếu sinh lý
Theo tao thì mày nên đại lượng đi. Chia tay thì dễ thôi nhưng nên nghĩ đến 2 đứa con, chúng nó sẽ khổ khi không có mày. Mày nên nhịn chút. Đành rằng nó có nhiều cái làm mày khó chịu nhưng không phải vì thế mà mày bỏ bê nó và con cái, rồi gái gủng lung tung lại không giấu được nữa. Mày yếu thế rồi càng nên nhịn thôi. Nhục cũng được. Ngoan như cún một thời gian đi. Quan tâm tới nó và con cái chút. Chắc rồi chuyện sẽ qua. Trong chuyện gia đình, người nào cũng chỉ nghĩ lỗi ở phía bên kia, không phải là mình thì khó lắm. Mình cũng phải thế nào thì mới nên chuyện chứ.

duytung3000vn

Yếu sinh lý
thế theo các anh em nên nhịn vì con à . đm nó nhắn xỉ nhục tau với họ hàng thì xử lý thế nào. liệu nó có vác mặt về quê k và nó sẽ như nào nhỉ ko kìm chắc đập vỡ alo nó quá
Thì mày cứ táng cho vài bạt tai cho nó tỉnh đi. Sẵn nói luôn. 1 tay mày lo hết, cái cc gì cũng thg ck làm. Giờ còn mỗi việc đụ địt mà k làm hài lòng đc thg ck thì nó đi ra ngoài là đúng. Cái lũ đã ngu mà lúc nào cũng nghĩ mình ngon. Ra đường bị dụ đụ cho phát bầu nữa thì lại đẹp mặt. Mày bị nó ngồi lên đầu riết mất hết chính kiến r. Ko làm 1 lần cho ra ngô ra khoai thì suốt đời cánh đàn ông chỉ là con culi mãi thôi.

px150

Tao là gay
t cũng nghĩ mọi cái rồi còn trong trường hợp bắt buộc phải bỏ nhau thì rất nhiều con ngon luôn kể cả gái tân . và có 1 cái nó có ý nghĩ ôm tất cả tài sản và con ( tau đi làm về thì lương chuyển toàn bộ cho nó và giờ nó nghĩ toàn bộ nó làm ra . Lương tao 4x nó 1 năm nay dc 2x ). tất nhiên là trong trường hợp ý còn tòa án mấy nay nghĩ cay quá
giờ cắt dần cái phần chuyển toàn bộ lương cho nó đi xem nó sống kiểu gì. m bảo luôn đây là tiền học/ăn của 2 đứa, thậm chí m tự ăn ngoài.
sau này giả sử trường hợp xấu nhất là nó ôm hết con, tiền m trợ cấp theo phán quyết ly hôn, thì tối sang chơi với con còn cuối tuần đón chúng nó về ôb nội.

zinzin89

Yếu sinh lý
Chủ thớt
cảm ơn tất cả anh em nhé có lẽ vì con thôi làm về nhìn thấy tụi nhỏ nô đùa vui vẻ bố ơi chắc k nỡ

Bên trên