• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Kèo bay lắc 1-1 mà tao mới gạ được. Chúng mày vào cho tao xin ý kiến

godxl

Tao là gay
:))) giờ vẫn còn tin là bắt dc con lần đầu chơi đồ =))). ngáo đét, vào đấy có khi nó nấu cơm kẻ cho mày ăn lại còn chuyên nghiệp hơn cả phò

Badboy0903

Yếu sinh lý
6tr đào phố 7-8h các e nhiệt huyết với nghề luôn đéo phải gạ vừa chs vừa lo

sboone0

Yếu sinh lý
tán gái vừa ngu vừa thô vừa sến, thế giới của anh, chúng ta tìm cảm xúc mới =]] t nghe bùn ị vl ra, đã tán thì cứ đàng hoàng lịch sự, rủ rê đi ăn gặp mặt rồi đi xem film, 1,2 hôm rủ đi bar chơi tí bóng xem sao, chốt quả kèo hotel rồi típ 2,3 củ. hốt dc rồi thì hôm sau rủ tiếp tăng đô lên, bảo hôm nay làm tí lắc xí ngầu cho vui nha, kích thích hơn xíu, cứ thế mà làm, nói nhiều làm éo gì ko biết còn sến bỏ mẹ ra, mấy con nó nghe đi đập đá mà nó cũng theo thì xác định 1 scam, 2 máy hút

Saiphaisua

Yếu sinh lý
sợ lol gì mày. Bay 1-1 đéo bao giờ sợ zich. Vì giờ luật mới thì con bé bay cùng cũng ăn lol chứ đéo thoát đk. Nên nó ko zich mày đâu

Tao vừa match đc em này trên tinder, tao nói thẳng vấn đề, sau 1 thời gian nhắn tin và làm công tác tư tưởng thì em nó đã đồng ý .
Chúng mày cho tao hỏi kèo này có thơm k. Em này người thật tao đã check & cũng nhắm 80% là thành công . Nhưng tao linh cảm cũng có thể nó zick tao. Chúng mày vào xem cho tao ý kiến.
Nếu done kèo tao sẽ có video cho chúng mày thẩm
Ảnh em nó và cuộc trò chuyện của tao

Ig nó là gì , coi phải ng quen t k .

Tao vừa match đc em này trên tinder, tao nói thẳng vấn đề, sau 1 thời gian nhắn tin và làm công tác tư tưởng thì em nó đã đồng ý .
Chúng mày cho tao hỏi kèo này có thơm k. Em này người thật tao đã check & cũng nhắm 80% là thành công . Nhưng tao linh cảm cũng có thể nó zick tao. Chúng mày vào xem cho tao ý kiến.
Nếu done kèo tao sẽ có video cho chúng mày thẩm
Ảnh em nó và cuộc trò chuyện của tao

Nghi m bị fake nick lừa r

suachuamitt

Yếu sinh lý
Công nhận làm đ có con nào chưa chơi bao giờ mà dám chơi với người lạ. M phải hiểu tâm lý lần đầu chơi là phải được rủ bởi người rất tin tưởng thì mới dám

tannhatthuong

Yếu sinh lý
Cái lùm mé. Nhìn kiểu con này mà chơi lần đầu cái mẹ j. Ke nó hít chắc nhiều hơn muối m ăn quá m.

NguyenNam9x

Yếu sinh lý
Tml này lắm đạn thật, nghe mùi dí nhẹ bill hoặc đào mỏ chứ nhỏ nhìn thế kia cơ mà

Bên trên