• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có nên yêu gái lùn ko bọn mày

wellbeck4125

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Lùn địt sướng phết, tao đâm được 2/3 cây nó đã kêu sâu rồi. Xưa tao yêu mấy con tầm 1m4-1m5 đổ lại địt con nào cũng như thế. Bọn này đặc điểm chung ngực bé, đít bé, nhẹ cân nên bím khít. Địt thì cũng có vị nhưng mà lấy thì xác định con cái sẽ có tỷ lệ lùn tịt. Mà đẻ đúng thằng con trai nó lại lùn tịt thì thôi -)))))
Tao ngại mỗi vấn đề con cái lùn sau này

anh Hai Vụ

Yếu sinh lý
Yêu thì ok nhưng mà cưới thì theo ông bà ngày xưa cưói vợ mà thấp hơn mình thì làm ăn đéo phất lên dc nhé

Davidjames

Tao là gay
Tính yêu lâu dài với e mà nó lùn quá, nó làm bác sỹ chỗ tao , tao quen khi 1 lần đi khám bệnh, xinh xăn dễ thương mỗi tội lùn với nhỏ quá ko biết sau này đẻ con ảnh hưởng gì ko
Nhỏ 1m48 tao 1m78 lận đi với nhau nhìn cứ hài hài
K nha. Vì lúc đỵt không khác gì chơi con nít

anh Hai Vụ

Yếu sinh lý
Tao thấy e nó hy vọng vào cuộc tình này lắm, bỏ e nó thấy cũng tội
Thì tao chỉ nói thế thôi. Quan trọng là hợp nhau hiểu chuyện biết trước biết sau biết phải trái đúng sai. Tính tình dc thì quen cũng ok thôi m ạ. Bh cũng đầy ng vợ thấp hơn làm ăn vẫn ok thôi

Ba Trà Cú Cú

Tao là gay
Tính yêu lâu dài với e mà nó lùn quá, nó làm bác sỹ chỗ tao , tao quen khi 1 lần đi khám bệnh, xinh xăn dễ thương mỗi tội lùn với nhỏ quá ko biết sau này đẻ con ảnh hưởng gì ko
mấy con lùn lùn lổ lồn nó cạn lắm, mày nắc kiểu chó nó đéo cho đâu

nguyenluongthang

Tao là gay
Quan trọng hàng họ thế nào. Lùn mà mông to vẫn ngon.
Như con nyc của t, cao 1m68 mà kiểu mình dây cây cảnh, doggy chả êm tí nào

Luật

Tao là gay
TML chủ thớt lên xam biz này xin tư vấn mà tao thấy giọng văn nó giống mem Voz, cưng xỉu. Tao nghĩ là nếu mày thực sự thích cưới em kia làm vợ thì cũng không nên quá kỹ tính vào vấn đề chiều cao mà nên xét thêm nhiều yếu tố khác nữa, ví dụ như sức khỏe, tính cách, điều kiện kinh tế, thu nhập..... Con gái lùn tý vẫn có người thích, con trai lùn là 1 điểm trừ nhưng nếu giầu và duyên vẫn sống tốt, sống bình thường. Mày đừng quá lo.

nothingstolose

Yếu sinh lý
tao đang ôm 1 em 1m53-1m54 gì đó, người loli vú bé mà mông với bím đẹp. Mỗi tội bé quá so với mình cảm giác nó làm tụt hứng nhiều lắm mặc dù cũng ngon nhưng chắc vài tháng là chán. Gu tao từ hồi đi với 2 em 1m7 tự nhiên thay đổi không thích dạng bé hạt mít tí nào.

anh Hai Vụ

Yếu sinh lý
Đm thế đàn ông có những thằng cao m9 thì nó cũng phải tìm cho được con cao hơn m9 cưới thì mới phất lên được hả mày. Sao khó thế.
Đó là quan niệm ông bà xưa tao chỉ nói lại thôi,chứ còn theo t thì có thấp hơn cũng ksao,quan trọng là tính cách ok,mặt mũi đẹp là dc hết m ạ

LightStar

Chim TO
Bọn trẻ con bây giờ cao thật, vợ tao 1m63 mà đi vào đám đông nhiều lúc còn lọt thỏm

Cyborg09

Tao là gay
Định nghĩa lại chữ yêu giùm t cái, thật ra mày chỉ muốn đụ chứ yêu đéo gì sợ này sợ kia?

Bên trên