• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có nên yêu gái lùn ko bọn mày

wellbeck4125

Yếu sinh lý
Tính yêu lâu dài với e mà nó lùn quá, nó làm bác sỹ chỗ tao , tao quen khi 1 lần đi khám bệnh, xinh xăn dễ thương mỗi tội lùn với nhỏ quá ko biết sau này đẻ con ảnh hưởng gì ko
Nhỏ 1m48 tao 1m78 lận đi với nhau nhìn cứ hài hài

Nhungngaydaqua1

Tao là gay
Tính yêu lâu dài với e mà nó lùn quá, nó làm bác sỹ chỗ tao , tao quen khi 1 lần đi khám bệnh, xinh xăn dễ thương mỗi tội lùn với nhỏ quá ko biết sau này đẻ con ảnh hưởng gì ko
Nhỏ 1m48 tao 1m78 lận đi với nhau nhìn cứ hài hài
1m48 là quá lùn rồi, lùn quá âm đạo nhỏ sinh nở cũng khó, giờ quen gái phải tầm 1,55m đỗ lên.

tamao serizawa 271

Yếu sinh lý
tầm m5 cũng dc mà cơ thể n phải cân đối nhiều e n cứ bị dáng như cục thịt nhìn ko đẹp. sau đẻ xong nhìn sợ lắm

adamant

Tao là gay
mấy e loli, lùn lùn địt sướng, chứ mấy e cao to cu mày có 20cm ko mà đâm đc :v

trai việt thì h chuẩn gái 1m55 - 1m65 địt là ok nhất.

Bú Âm Đạo Nhân

Yếu sinh lý
Mấy em lùn địt khó khó sao ấy, đút vô chưa hết nữa đã than đau rồi. bữa t quen con nhỏ cx tầm m50 thấy vậy
Mà gia đình đã k thích thì nói thật nên từ bỏ m ạ.

adamant

Tao là gay
Mấy em lùn địt khó khó sao ấy, đút vô chưa hết nữa đã than đau rồi. bữa t quen con nhỏ cx tầm m50 thấy vậy
Mà gia đình đã k thích thì nói thật nên từ bỏ m ạ.
m50 cu 13-14 là đút sâu so với nó rồi, m5 khắc j đứa trẻ đâu đm. làm từ từ là nó sướng, với m5 thì trai việt tự tin hơn với chiều dài cu của mih.

mà địt nó phải có tự tin, địt đéo tới hoặc vào nông quá, cảm giác đ' làm con hàng sướng đ' thick :v

no666

Yếu sinh lý
Lùn địt sướng phết, tao đâm được 2/3 cây nó đã kêu sâu rồi. Xưa tao yêu mấy con tầm 1m4-1m5 đổ lại địt con nào cũng như thế. Bọn này đặc điểm chung ngực bé, đít bé, nhẹ cân nên bím khít. Địt thì cũng có vị nhưng mà lấy thì xác định con cái sẽ có tỷ lệ lùn tịt. Mà đẻ đúng thằng con trai nó lại lùn tịt thì thôi -)))))

Bên trên