• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức thêm 1 bằng chứng chứng minh thằng chó súc vật hoang tưởng xuân hạ ngu lồn ăn cứt bú cu lũ mọi viet69 đây ae xam ơi =))

Hlam

Tao là gay
Chủ thớt
Địt mẹ nó bị tôi dí nó chặn tôi rồi tôi chửi nó nó đéo nghe đc nữa, og chắc nó chưa chặn
Trong xam này chặn vẫn xem được bài, vẫn comment đc mà. Hôm bữa t chặn xuân súc vật mà nó vẫn vô bài t sủa được mà. Đấy loại cặn bã @Xuân Hạ súc vật bị bác @Tuthandidao99 vả vô mõm chó xuân cặc nhục cay đỏ dái đi chặn hả :))

Tuthandidao99

Tao là gay
Trong xam này chặn vẫn xem được bài, vẫn comment đc mà. Hôm bữa t chặn xuân súc vật mà nó vẫn vô bài t sủa được mà. Đấy loại cặn bã @Xuân Hạ súc vật bị bác @Tuthandidao99 vả vô mõm chó xuân cặc nhục cay đỏ dái đi chặn hả :))
Con chó mõm đấy ko đủ trình độ chửi nhau vs mình, nó chỉ quanh đi quẩn lại cái văn sủa càn

Hlam

Tao là gay
Chủ thớt
Con chó mõm đấy ko đủ trình độ chửi nhau vs mình, nó chỉ quanh đi quẩn lại cái văn sủa càn
Thì trình xuân súc vật @Xuân Hạ ăn cứt bú cu lũ mọi viet69 chỉ thế thôi :v xuân cặc bị tao sút vô mõm chó nhục cay đỏ dái đành sủa đánh trống lảng là đéo sủa tiếp được vì chấp t, tăng tương tác cho xam?? Đúng loại cặn bã súc vật cl gì cũng nói được kkk thế t cũng đang chấp loại xuân súc vật cặn bã, thả nó đi sủa khắp nơi để tăng tương tác cho tao đó =))

Tuthandidao99

Tao là gay
Thì trình xuân súc vật @Xuân Hạ ăn cứt bú cu lũ mọi viet69 chỉ thế thôi :v xuân cặc bị tao sút vô mõm chó nhục cay đỏ dái đành sủa đánh trống lảng là đéo sủa tiếp được vì chấp t, tăng tương tác cho xam?? Đúng loại cặn bã súc vật cl gì cũng nói được kkk thế t cũng đang chấp loại xuân súc vật cặn bã, thả nó đi sủa khắp nơi để tăng tương tác cho tao đó =))
con chó @Xuân Hạ nó ăn cứt cả bãi uống nước đái cả tô, nó thủ dâm mấy acc clone đấy ko cần phải vật nhau vs clone của nó làm gì cứ tag thằng tên nó mà chửi nó cay bằng chết

Hlam

Tao là gay
Chủ thớt
con chó @Xuân Hạ nó ăn cứt cả bãi uống nước đái cả tô, nó thủ dâm mấy acc clone đấy ko cần phải vật nhau vs clone của nó làm gì cứ tag thằng tên nó mà chửi nó cay bằng chết
chính xác, cứ thẳng mặt xuân súc vật cặn bã @Xuân Hạ mà sút vô mõm chó :v tag mà xuân súc vật nhục quá nên đéo dám vô sủa kìa

hayja4820

Yếu sinh lý
Bao giờ mày đang đóng góp cho xamvn phát triển thì bị con chó cặn bã súc vật @Xuân Hạ đổ thừa và ăn cắp bài mày trắng trợn thì mày mới biết có xàm ko =)) trẻ con xem sex quay tay ít thôi, dùng cái đầu mà nghĩ đi
mẹ mày mày đăng clip séc xong mày bảo nó quay tay ít bố khỉ nhà mày tao cũng phải mất mấy lít tinh cho mày đấy

Hlam

Tao là gay
Chủ thớt
thằng này copy clip sex xong đi lừa đảo xin phí nhé
thằng này copy clip sex xong đi lừa đảo xin phí nhé
Bố xin cái gì hả xuân súc vật cặn bã @Xuân Hạ :))) xin địt con đĩ mẹ làm phò đẻ ra con chó cặn bã xuân cặc hả :)) đã tha cho xuân súc vật mà chó cặn bã lại ngoi lên sủa, đã copy clip của bố hlam liêm khiết lại còn lừa đảo xin phí hả :)) https://xamvn.live/attachments/175237/

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng

Hlam

Tao là gay
Chủ thớt
mẹ mày mày đăng clip séc xong mày bảo nó quay tay ít bố khỉ nhà mày tao cũng phải mất mấy lít tinh cho mày đấy
Mấy thằng súc vật cặn bã đi ăn cứt bú cu lũ mọi viet69 và copy clip của tao như thằng xuân súc vật cặn bã và mấy thằng trẻ trâu sủa ngu lồn thì t mới dí vô mõm chó chúng nó thôi

Hlam

Tao là gay
Chủ thớt
Đây thằng xuân súc vật cặn bã đi lừa đảo copy clip của tao bị tao bóc mẽ cho nhục cay cú lắm chỉ biết sủa mà đéo có bằng chứng kìa :)))

Hlam

Tao là gay
Chủ thớt
Xuân súc vật cặn bã xuân hạ đi copy clip của tao rồi đi lừa đảo ae xam bị tao tung bằng chứng cho nhục cay đỏ dái chỉ biết sủa bậy vu oan cho tao mà đéo có bằng chứng đó :))

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
Xuân súc vật cặn bã xuân hạ đi copy clip của tao rồi đi lừa đảo ae xam bị tao tung bằng chứng cho nhục cay đỏ dái chỉ biết sủa bậy vu oan cho tao mà đéo có bằng chứng đó :))
con chó lừa đảo, cứ sủa đi, cảnh báo ae

Hlam

Tao là gay
Chủ thớt
con chó lừa đảo bị bố bóc mẽ xong cay dái à
Bằng chứng bố lừa đảo đâu xuân súc vật cặn bã :))) làm đéo gì có vì chính xuân súc vật cặn bã bị bố hlam tung bằng chứng đi lừa đảo xong cay đỏ dái :))

Bên trên