• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Gái Tây , Xamer thằng nào chơi gái Tây rồi vào review chia sẻ kinh nghiệm đi

min17

Yếu sinh lý
xưa đi Praha CH Sec vào ngồi ngắm ngía các e nhún nhẩy, uống bia các thứ xong lựa được 1 1 cao phải đến m8, nó kiểu dân Au lai Á, hỏi nó nói người Thổ.mông to vú chắc . Chốt xong nó dẫn lên lầu, phòng nghỉ của nó luôn, tủ quần áo, đồ đạc.. hỏi thăm bâng quơ vài câu đi tắm, mie nó dáng đẹp vl, ngực k sề lắm nhưng cao như hô pháp (tao m7) nhìn nó ngợp, XOng ra nó nói giá 60-70E gì đấy lâu quá k nhớ đc, tao nói xong tao gửi, nó thấy tao có vẻ uy tín nên cho luon. Service ổn, nó nhiệt tình, BJ đã đời đeo bao leo lên người nhún, má nó cũng cảm giác lạ, kiểu như cái mông phải trên 100 ùn lên trym bé tí ti của mình:cry: mình cũng phê, lâu lâu đỏi gió, xong đổi thể dogggy vs nằm sấp thì tao ra, k chịu đc vs bọn này. Nhưng điểm trừ là bọn này dù cówax nhưng da vẫn có nhiều lông và cứng, k mềm mịn như gáiÁđược, nói chungđổi gió tthifđc, tao vẫn thikAsia hơn

đốc tờ meomeo

Yếu sinh lý
Tao thời sinh viên bú cần đá phò ở Red light district ở Ams. Toàn chọn các em to cao hơn để đóng cho nó có cảm giác trả thù dân tộc và phục tùng buồi châ á :)) . Cảm nhận chung bọn Tây là người nó thơm, nhẵn, chắc và đầm. Chim bé nhét vào lồn nắc vẫn sướng hết kkk
Thôi địt mẹ gái tây người thơm hơn gái VN thì mày im đc rồi. Hay m ko phân biệt đc mùi nước hoa với mùi cơ thể? Mồ hôi gái tây nó mùi nồng nồng nhé, nặng hơn gái VN, gái việt e nào thơm thì mồ hôi ko mùi luôn

gupy96

Yếu sinh lý
Thôi địt mẹ gái tây người thơm hơn gái VN thì mày im đc rồi. Hay m ko phân biệt đc mùi nước hoa với mùi cơ thể? Mồ hôi gái tây nó mùi nồng nồng nhé, nặng hơn gái VN, gái việt e nào thơm thì mồ hôi ko mùi luôn
tml này nói đúng gái Tây mùi mồ hôi nặng hơn đặc biệt sáng ngủ dậy. Tao quen đc vài em tây chịch sướng giờ nghiện vl

abcdcc

Yếu sinh lý
bọn tây 25 đổ lại thôi , quá 25 không khác bà già rồi nó mùi nữa , thằng b t bên mẽo 13 năm nó về VN bảo gái việt lớn tuổi còn đã hơn

Bên trên