• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Đăng vào đây những em mà bọn m từng djtt ở Hải Dương đi

MrSung197x

Yếu sinh lý
các cậu toàn em hàng non mơn mởn, thích thế
a e nào lập nhóm gruop hải dương ở zalo đi, vào chém gió off cho vui.

mrxipo18cm

Yếu sinh lý
sao kịch bản giống nhau vl thế nhỉ ,tao thì không ở hd giờ không biết bro nào húp cái máng này giao lưu ảnh ọt clip thì ib nhé ,tốn bao tinh trùng với em nó
sau chia tay t yêu thằng già thầy giáo nó ở spnttw, t cũng làm HN gần nó thi thoảng liên lạc, còn về phần ib ae có thể mật thư, đợt chia tay buồn phết, sau quen mấy méng khác đỡ hơn, ngân yêu thì thằng nào chả tốn tt, có ngày 2 đứa dập nhau 7 phát, khéo m là thằng trc t mà n kể

Mieggg

Yếu sinh lý
Có bạn bè fb với nó phải tầm 10 năm nay rồi, sn 93 ở Nam sách thì phải, hình như g
Thấy nói chuyện cũng dẩm dẩm ảo ma nên đợt ấy thôi ko nc nữa. Mà dạo này thấy khoá fb ở ẩn hay sao ấy
Anh cầm đầu đi, lựa thành viên rồi duyệt anh ạ ko mấy thằng lồn nó đâm sau lưng mệt lắm. Có e với a zai Thành đông rồi nhé!
Cứ làm buổi off rồi tạo nhóm cho dễ 🤣

Laogia168

Yếu sinh lý
sau chia tay t yêu thằng già thầy giáo nó ở spnttw, t cũng làm HN gần nó thi thoảng liên lạc, còn về phần ib ae có thể mật thư, đợt chia tay buồn phết, sau quen mấy méng khác đỡ hơn, ngân yêu thì thằng nào chả tốn tt, có ngày 2 đứa dập nhau 7 phát, khéo m là thằng trc t mà n kể
nghe m kể cuốn thế,ib clip đc k tml

Bên trên