• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Hỏi về cám chim bên nước Lào anh em

banvan123

Yếu sinh lý
Tau chưa đi, tầm 2 tuần nữa tau mới lên vienchan
Mày đi review nhé
tao đi rồi, 600k kip 1shot, qua đêm 1200k kip, ks 100k kip. Cứ gọi ra rồi chọn, toàn gái non tao ko hỏi tuổi nhưng chắc tầm 13-18t. cứ vào la ong dao hotel 1 hỏi thằng lễ tân, là nó đưa gái ra cho mày chọn, ưng thì thôi

VinatabaVN

Yếu sinh lý
Đường Dong Palan, ks La Ong dao
Tao đi năm 2007-2008. 1000 bath qua đêm. Lúc đó tương đương 700k tiền Việt.
Ngồi ở sân uống trà, nó gọi ra tầm 20 con U17, ko biết chọn con nào vì đẹp đồng đều.
Đêm làm 2 chầy, xong đéo ngủ đc, lại bất đồng ngôn ngữ, nên tao bắt con bé dạy tao tiếng Lào, tập đếm từ 1 đến 10. Từ đó tao biết tiếng Lào.
Giờ thì lâu lắm ko qua Lào nên ko cập nhật đc.

Vonguyengiap

Yếu sinh lý
Đường Dong Palan, ks La Ong dao
Tao đi năm 2007-2008. 1000 bath qua đêm. Lúc đó tương đương 700k tiền Việt.
Ngồi ở sân uống trà, nó gọi ra tầm 20 con U17, ko biết chọn con nào vì đẹp đồng đều.
Đêm làm 2 chầy, xong đéo ngủ đc, lại bất đồng ngôn ngữ, nên tao bắt con bé dạy tao tiếng Lào, tập đếm từ 1 đến 10. Từ đó tao biết tiếng Lào.
Giờ thì lâu lắm ko qua Lào nên ko cập nhật đc.
Tau mới đi cách đây 2 hôm, giá bây giờ 600k đi shot, 1200k qua đêm
Bên cạnh ks có cái đường vào phía sau, buổi chiều tầm 4-5h mấy em tới đông
Phía sau có dãy tầm 15-20 phòng, tụi nó dắt đi từng phòng để lựa. Tau đi trải nghiệm nên đi hết tất cả các phòng, mỗi phòng tầm 7-10 đứa, các bé dao động từ 16-23t. Về đáng giá tổng thể thì các bé hơi lùn, nhỏ người và cũng ít em xinh ( hoặc do tụi nó còn nhỏ quá)
Sau khi đảo 1 vòng thì tau cũng chấm được 1 em 17t dắt về ks tắm rửa sạch sẽ thì giã cho em nó nháy và hạ màn bằng thế doggy
NHÌN CHUNG TRẢI nghiệm hoặc chống vã chứ chơi không cảm giác bằng gái việt. Mấy em nằm đơ như khúc củi.

Bên trên