• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Vợ sắp cưới, luỵ thằng sếp có vợ con rồi, làm sao bây giờ

thanhtranvan

Yếu sinh lý
t ngoại hình bt, cv lương 10 triệu thôi, t 31 tuổi r
Éo phải vấn đề tiền bạc hay đẹp trai gì đâu cái tánh lăn nhăn nó thế, con đàn bà đã có sẳn tánh đó thì mầy có làm lương 100 củ thì nó củng đi lăn nhăn thui lúc đó lí do sẻ là ko quan tâm em hoac con cặc gì đó.

superkhoai

Yếu sinh lý
Bỏ đi con trai. Nó ko yêu mày va la đua con gái thật sự không đàng hoàng.. 1 đứa con gai đã yêu thât lòng ai đó thi ko bao giờ nó thả thính môt thang nào kể cả trong suy nghĩ. Bỏ đi khi con chua quá muôn.

vailonthat

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Éo phải vấn đề tiền bạc hay đẹp trai gì đâu cái tánh lăn nhăn nó thế, con đàn bà đã có sẳn tánh đó thì mầy có làm lương 100 củ thì nó củng đi lăn nhăn thui lúc đó lí do sẻ là ko quan tâm em hoac con cặc gì đó.
t luôn cố gắng mà, em ý ngoan hiền, hoa khôi trường luật đấy, chắc chọn tao kiểu như tìm bến đỗ tạm thời thôi

vailonthat

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bỏ đi con trai. Nó ko yêu mày va la đua con gái thật sự không đàng hoàng.. 1 đứa con gai đã yêu thât lòng ai đó thi ko bao giờ nó thả thính môt thang nào kể cả trong suy nghĩ. Bỏ đi khi con chua quá muôn.
thằng sếp nó 32 tuổi, giàu, phong độ, tao thua kém mọi mặt mà, chỉ buồn là nó k yêu tao thì nhận lời làm gì

Thiendia99

Yếu sinh lý
trong tình yêu đứa nào yêu nhiều hơn thì đứa đó thua đấy thằng lol. Yêu ít thôi để cái đầu nghĩ làm sao phát triển bản thân đi. Sao phải lụy tình

thanhtranvan

Yếu sinh lý
t luôn cố gắng mà, em ý ngoan hiền, hoa khôi trường luật đấy, chắc chọn tao kiểu như tìm bến đỗ tạm thời thôi
Mầy đọc không hiểu ah tao đâu có nói mầy ko cố gắng, mà với phụ nử đả có tín đó thì mâyd cố gắng bao nhiêu là đủ, hoa khôi trường luật ko có gì không có nghỉa sẻ làm vợ tốt hơn là một bé trình độ thấp hơn đâu.

SmallMan123

Yếu sinh lý
Tối qua mới phát hiện ra, thực sự sốc, vợ tao nhìn ngoan hiền, ít nói, cũng 29 tuổi rồi, tao cũng thế, làm quen nhanh chóng rồi hỏi cưới xin
tao cảm thấy k có tình yêu từ phía nó,
Canh chúng nó ngoại tình bắt tại trận quay clip chạy quảng cáo là lol sếp tơi tả còn con này cũng sml

Bên trên