• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Quần lót em gái xinh chủ quán cf

Chim To Ra

Yếu sinh lý
Má, phải công nhận em này quần lót toàn đẹp, mới, thơm vkl
Nay nó chưa giặt còn bỏ ở trong thau luôn AE. Mà cái hay quần lót nó ở đủng đéo có dâm thuỷ hay nước dính lại, sạch sẽ ghê, thơm nữa. Hôm nay t chịu ko nổi nên phải thủ dâm tại chỗ luôn, hehe. Có hình em nó bên dưới nhé
url=https://save.moe/v/79F8Ca.jpeg]
[/url]

Ngon đấy tml. Cho t ngửi với 🤣🤣

zemo

Chim TO
xưa tao chôm quần của chị hàng xóm, xuất tinh lên đấy rồi trả lại chị
biến thái đến mức lúc chị sinh đứa áp út (2k3) tao còn nghĩ con bé là con tao
tao bênh vl

nguahoang__

Yếu sinh lý
vẫn có thằng giống mình, tao cũng chuyên thủ dâm với quần lót bà trường phòng. bà này cũng dùng bvs nên đáy quần đéo có tí dịch nào nhưng lấy chỗ đũng quần quấn vào cặc thủ dâm tưởng tượng đấy là lồn bà ấy xuất tinh phê phết.

Jekyll1980

Yếu sinh lý
Khả năng cao em chủ quán này cũng dâm, biết nhiều khách như thằng chủ thớt thích ngắm quần lót nên cố tình như vậy. Chứ nhà vệ sinh cho khách dùng chung mà lại phơi quần lót tênh hênh như vậy cũng lạ. Mà tao thắc mắc quán cf là nhà 2 tầng, ko lẽ tầng trên nó ko có nhà vệ sinh hay sao mà lại phơi ở tầng dưới.

0tinh12345

Yếu sinh lý
Khả năng cao em chủ quán này cũng dâm, biết nhiều khách như thằng chủ thớt thích ngắm quần lót nên cố tình như vậy. Chứ nhà vệ sinh cho khách dùng chung mà lại phơi quần lót tênh hênh như vậy cũng lạ. Mà tao thắc mắc quán cf là nhà 2 tầng, ko lẽ tầng trên nó ko có nhà vệ sinh hay sao mà lại phơi ở tầng dưới.
up

Bên trên