• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thằng nào được gái liếm lỗ đít, dọn wc rồi?

Rongvabuom

Yếu sinh lý
Tao không chơi phò. Chăn rau con nào tao cũng dí đít bắt liếm. Có con sợ, nhưng có con cũng liếm say mê. Nchung sướng. Đã chăn rau mày sẽ k có mặc cảm nâng niu nên chơi hết nấc. Con nào tao cũng ép dọn wc và lừa chọc lỗ đít nó, đéo thương tiếc.
Ác thế bro ;))) n đang còn non mà dí cả đít vào mặt nó bắt liếm n sợ đấy bác

Sơn Quân

Yếu sinh lý
Phê vl ra, giống kiểu liếm ti ý, rất là phê
Em nào mà chịu liếm đít cho chúng m thì thực sự nó yêu chúng m nhiều lắm mới làm cho như vậy đó
Nhất là mấy em lần đầu được train môn này, kiểu vẻ mặt ái ngại nhưng vì chiều m vẫn chịu úp mặt vô lỗ đít liếm tới nhầy nhụa.
Sướng nổ cặc hahaa
Có đoạn quen e nyc , dọn về sống chung. Hơn một năm trời, sáng nào cũng được em liếm đít sạch sẽ trước khi đi làm 😁

Rongvabuom

Yếu sinh lý
Nhất là mấy em lần đầu được train môn này, kiểu vẻ mặt ái ngại nhưng vì chiều m vẫn chịu úp mặt vô lỗ đít liếm tới nhầy nhụa.
Sướng nổ cặc hahaa
Có đoạn quen e nyc , dọn về sống chung. Hơn một năm trời, sáng nào cũng được em liếm đít sạch sẽ trước khi đi làm 😁
Sáng dậy em hay buồn ỉa nên là bác chắc ỉa xokg mới cho e nó liếm sạch sẽ thì đỉnh luôn

Sơn Quân

Yếu sinh lý
Sáng dậy em hay buồn ỉa nên là bác chắc ỉa xokg mới cho e nó liếm sạch sẽ thì đỉnh luôn
Nói thì hơi biến thái, nhưng t chỉ vệ sinh đơn giản trước khi cho các em liếm đít, nhiều lúc hứng lên thì cứ tụt quần nhận đầu em ny xuống bú liếm thôi chứ cũng ko rữa rái gì.
quan điểm của t là phải có gì để cho ẻm quét sạch, thụt rửa sạch trước thì ko phê 😂

UnMen

Yếu sinh lý
Con người yêu đầu của tau nó có kn vụ này. Kỹ năng cao vãi hàng. Còn lại toàn vô massage thôi. Túm lại là có thì vui. Ko có thì BJ cũng đc

Rongvabuom

Yếu sinh lý
Nói thì hơi biến thái, nhưng t chỉ vệ sinh đơn giản trước khi cho các em liếm đít, nhiều lúc hứng lên thì cứ tụt quần nhận đầu em ny xuống bú liếm thôi chứ cũng ko rữa rái gì.
quan điểm của t là phải có gì để cho ẻm quét sạch, thụt rửa sạch trước thì ko phê 😂
Hay ;)) thế mới đúng nghĩa là dọn wc. Bác gặp sự cố gì khi cjo chúng nó liếm đít chưa

Hlam

Tao là gay
được liếm lỗ đít phê với thượng đẳng vl
196691

Đính kèm

2.7 MB · Xem: 299
Bên trên