• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Nếu chúng mày cưới được con vợ ngon ntn, liệu chúng mày có để nó suốt ngày khoe vú đít trên mạng không

Iph0ne

Yếu sinh lý
Dạo này vk ck tí gọi là hục hặc, với có tí chuyện vớ vấn linh tinh nữa, nó cũng biết có topic này nói về nó đó, chắc up hở hang nhiều quá ông bạn thái độ nên em nó dỗi hehe
Thề, bro toàn ảnh các em siêu nứng

alo51

Chim TO
Thề, bro toàn ảnh các em siêu nứng
Thị hiếu của tôi cũng là thị hiếu chung ae mà. Tôi thấy ok mới post chọn lọc chứ có ai cũng đưa lên đâu hehe
Có dc cái j đâu. Ae ưng e nào thì vodka tạo động lực post bài là ok vui rồi

huyenvuto

Yếu sinh lý
vợ con đéo gì, kiểu lấy nhau về địt nhau cho đỡ phải đi địt cave thôi, dạng nô lệ tình dục địt cho sướng khoe đéo gì thì khoe chứ loại vợ khoe lồn vú cho cả nước xe thì chỉ để địt thôi. Loại trình bú cu dâm dục của nó chắc ác lắm quá khứ làm điếm cũng nên. lấy về xong cho đi bán dâm với đại gia kiếm tiền chứ lấy cái đéo gì

Romero

Yếu sinh lý
Dạo này vk ck tí gọi là hục hặc, với có tí chuyện vớ vấn linh tinh nữa, nó cũng biết có topic này nói về nó đó, chắc up hở hang nhiều quá ông bạn thái độ nên em nó dỗi hehe
Chắc ai lại chỉ đểu chứ em nó biết thế đéo nào được có topic trong này :))

alo51

Chim TO
Chắc ai lại chỉ đểu chứ em nó biết thế đéo nào được có topic trong này :))
Cái xàm này hàng mấy nghìn con người thì xác suất người quen trong này k thiếu, đến tôi còn người quen nhà nó đây còn gì, vẫn đã và đang trong này chơi đâu, chẳng qua có nhiều ông cũng người quen mà kệ k nói thôi hehe
Chưa nói thi thoảng tôi vẫn gặp mấy em người quen bạn bè fb làm sgbb, làm phò, rau các kiểu ae lập thớt hỏi ngay trên xàm này chứ đâu

alo51

Chim TO
Tính post mấy cái video mà xàm h có cơ chế link video tự xóa cũng k cho đăng luôn, càng ngày càng mấy cái trò vớ vẩn, video nào tao cũng để 7 - 14 ngày tự xóa

Tuantu

Yếu sinh lý
Cái nào đẹp khoe thôi , phụ nữ có sở thích khoe thân , chủ yếu là biết điểm dừng đừng quá lộ liễu . Đôi lúc bán hàng như nội y , kem dưỡng cũng khoe xíu để hút khách , lấy ngay ck hiện đại thấy rất bình thường
Một thằng ăn bám và biện minh cho cái hiện đại cho hay

alo51

Chim TO
Một thằng ăn bám và biện minh cho cái hiện đại cho hay
Người ck hiện đại là phải cho vk post mấy tấm như này này, tao xin vái cả nón, ngắm vk ngta thì dc chứ vk tao post kiểu này tao đuổi thẳng cổ . tức bỏ con mẹ, con hàng của mình, mình cưới về, mông vú các kiểu chỉ riêng mình dc ngắm dc sờ thì đây cả thiên hạ dc nhìn từng kẽ, thiếu mỗi cái lồn với cái đầu ti thôi. thằng đàn ông ( thẳng ) nào nhìn mấy ảnh này chẳng nghĩ sờ lồn bóp vú bắt nó thổi kèn rồi địt cho cái, đấy là tâm lý chung, còn nếu bố chồng hay họ hàng nhà ck thì tao k biết, chứ thanh niên như mình nhìn vào chỉ có suy nghĩ đen tối, nghĩ con vk mà thằng cặc nào cũng nghĩ cách đưa lên giường thì ngủ thế đéo nào. Lấy vk về cho thiên hạ ngắm chứ đéo gì, hiện với cả đại . thua

Bên trên