• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

MB 1981 xóm tao

Sờ mai

Chim TO
Vẫn xem ảnh thẩm du hàng ngày chứ tao bị mẻ bắt bài rồi tụi bây, đi vào bế tắc rồi
Cái nét ngoài 40 tuổi khiến con người và con cu tao mê mẩn hoài
Hiến kế đi tụi bây
Đéo post tin nhắn lên thì biết đường nào mà tư vấn. Hay mày quay tay ra bài thằng lồn.

Xàm xí xọn

Yếu sinh lý
Tml gửi chuyển phát một món quà, một chai nước hoa chẳng hạn. Ko đề tên người gửi. Để mấy hôm cho em nó rối tung não lên, rồi mày nhắn một cái tin hỏi mùi hương ra làm sao, có thích không. Về mặt tâm lý thì đây là cách lấy điểm rất cao bởi nó kích thích tính tò mò, rồi mày tự phán đoán diễn biến xem có thịt được ko.

Đừng đi vào lối mòn theo cách hỏi ăn cơm chưa, rửa lồn chưa, chúc ngủ ngon, đéo hiệu quả với gái đang có chồng đâu. Làm đi, đừng tiếc tiền nhé tml.

nonamez810

Yếu sinh lý
Vẫn xem ảnh thẩm du hàng ngày chứ tao bị mẻ bắt bài rồi tụi bây, đi vào bế tắc rồi
Cái nét ngoài 40 tuổi khiến con người và con cu tao mê mẩn hoài
Hiến kế đi tụi bây
bị bắt bài thì lật bài ngửa đi ml, còn ko thì share t với, t ở gần nhà m =))

metallica2084

Yếu sinh lý
thú vị đấy thằng thớt, có vài điểm tao chia sẻ với mày sau khi đã hốc chục em kiểu như này
1. Thể loại này chủ yếu là khả năng văn vở và tinh tế của mày khi tiếp cận, văn mày tốt và tinh tế nhẹ nhàng khả năng hốc được rất cao
2. Kiên trì. Mày lưu ý phải kiên trì, kiên trì và kiên trì không bỏ cuộc. Bất chợt cơ hội sẽ đến với mày, mày cứ bày tỏ tình cảm với MB, kể cả nó từ chối thì nó cũng biết tỏng từ trước rồi, biết đâu khi có cơ hội em ấy buồn mày đến đúng lúc thì cơ hội thịt cực cao
3. Hãy cho em ấy thấy mày là 1 người thú vị và không dễ đoán. Nó khiến mày hấp dẫn trong mắt em ấy, mưa dầm thấm lâu mày sẽ thịt được thôi

chugamo1985vt

Yếu sinh lý
thú vị đấy thằng thớt, có vài điểm tao chia sẻ với mày sau khi đã hốc chục em kiểu như này
1. Thể loại này chủ yếu là khả năng văn vở và tinh tế của mày khi tiếp cận, văn mày tốt và tinh tế nhẹ nhàng khả năng hốc được rất cao
2. Kiên trì. Mày lưu ý phải kiên trì, kiên trì và kiên trì không bỏ cuộc. Bất chợt cơ hội sẽ đến với mày, mày cứ bày tỏ tình cảm với MB, kể cả nó từ chối thì nó cũng biết tỏng từ trước rồi, biết đâu khi có cơ hội em ấy buồn mày đến đúng lúc thì cơ hội thịt cực cao
3. Hãy cho em ấy thấy mày là 1 người thú vị và không dễ đoán. Nó khiến mày hấp dẫn trong mắt em ấy, mưa dầm thấm lâu mày sẽ thịt được thôi
Nghe TML này bày kế uy tín nè. Thêm hình ảnh nữa thì tuyệt

duyleehn

Yếu sinh lý
trog đây toàn thánh chăn mb, m phải úp ảnh tin nhắn lên đây thì bọn tao mới tư vấn cho m đc.

Gia Cát Dự

Yếu sinh lý
Thằng này đang nằm ở viện chấn thương chỉnh hình 2 tuần nay mà tụi m ko biết à. Bị ck nó thuê giang hồ đấm ko trượt phát lào.

Bên trên