• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thanh hóa

Hungcob

Yếu sinh lý
Nga lại GV mầm non à cụ
Cũng phải 4-5 năm rồi. Thời em nó còn trắng mịn chứ ko xồ xề như bây giờ =))
Thời đó mỗi lần công tác Thanh Hoá là connect với ẻm =))
Có hình này ko nhớ có phải là của em ý ko. Máy lưu nhiều quá ko nhớ nổi =))

Đính kèm

1.5 MB · Xem: 220
    4.1 MB · Xem: 222

Riho

Yếu sinh lý
Cũng phải 4-5 năm rồi. Thời em nó còn trắng mịn chứ ko xồ xề như bây giờ =))
Thời đó mỗi lần công tác Thanh Hoá là connect với ẻm =))
Có hình này ko nhớ có phải là của em ý ko. Máy lưu nhiều quá ko nhớ nổi =))
Đúng ẻm rồi.làm sao bác LH đc em vậy? Qua nhà nghỉ à bác

Hungcob

Yếu sinh lý
Đúng ẻm rồi.làm sao bác LH đc em vậy? Qua nhà nghỉ à bác
Ko. Giờ ko biết tàn xệ hay như nào, trước ẻm phải có người quen kết nối mới đi. GV lại còn sgm nên giữ tiếng chút =))
Tao toàn được khách gọi ẻm đến từ lúc ăn nhậu, xong chỉ việc đưa em đi ks thôi, tiền khách đã làm việc trước. Tao bo thêm 1 củ cho 12 tiếng bên tao =))

Riho

Yếu sinh lý
Ko. Giờ ko biết tàn xệ hay như nào, trước ẻm phải có người quen kết nối mới đi. GV lại còn sgm nên giữ tiếng chút =))
Tao toàn được khách gọi ẻm đến từ lúc ăn nhậu, xong chỉ việc đưa em đi ks thôi, tiền khách đã làm việc trước. Tao bo thêm 1 củ cho 12 tiếng bên tao =))
Thấy ẻm đổi xe liên tục.thảo nào..mà giờ k biết còn làm ko

Hungcob

Yếu sinh lý
Face t bạn bè với e ấy,nhìn mê vc.muốn var e ấy thì phải ls nhỉ.giá đến 3củ khoái ko cụ
3 củ tao ưng Linh cơm hơn =))
Tao lâu lắm rồi ko kết nối với 2 ẻm. Ko biết các em còn đi ko, rổ rá thế nào =))
P/s: Cho ai chưa biết Linh cơm - Người giúp tao biết xứ Thanh cũng là miền non nước hữu (nhiệt) tình =))

Đính kèm

1.2 MB · Xem: 171
    1,018.7 KB · Xem: 164
    976.5 KB · Xem: 158
    1.3 MB · Xem: 166

Darkl0rd

Yếu sinh lý
Dương tây béo như con lợn. Tao uống bia với nó mấy lần rồi mà nhìn nó buồn nôn bỏ mẹ. Nó đi làm vì đam mê chứ Nhà giàu bỏ mẹ, con này lịch sử là có con với bạn của bố.

briannguyen3110

Yếu sinh lý
3 củ tao ưng Linh cơm hơn =))
Tao lâu lắm rồi ko kết nối với 2 ẻm. Ko biết các em còn đi ko, rổ rá thế nào =))
P/s: Cho ai chưa biết Linh cơm - Người giúp tao biết xứ Thanh cũng là miền non nước hữu (nhiệt) tình =))
a tml này về xứ thanh nhiều phết nhỉ :))) e linh cơm ấy t cũng biết :))) nó có con rồi 2 mẹ con chụp ảnh kiểu ướt át vl :))) đéo hiểu kiểu gì

Hungcob

Yếu sinh lý
a tml này về xứ thanh nhiều phết nhỉ :))) e linh cơm ấy t cũng biết :))) nó có con rồi 2 mẹ con chụp ảnh kiểu ướt át vl :))) đéo hiểu kiểu gì
Mấy năm trước thôi. Linh cơm make lên nhìn còn đỡ, ko thì mắt cứ dại dại. Mông đùi to thêm chút thì đẹp :))

Bên trên