• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Trải nghiệm với MB Thần số học

Skyfly

Yếu sinh lý
Thằng này khá, chiều 2 em mb lên đỉnh thì sl mày rất tốt, hàng họ ngon. Ghen tị với mày quá

Dân Tổ

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Hôm qua share mấy đồng dâm inbox nhưng đến cuối ngày mới biết vì sao MB chặn, đm đúng trên này hãm thật, thằng loz nào được share số nhắn tin trực tiếp phá bạc. Ok thôi, chả sao cả, trải nghiệm ai may người đấy hưởng, còn phá thì tao chịu chúng mày luôn.

Mấy đồng dâm liên lạc hôm qua tao vẫn chúc may mắn nhé, chứ thấy Mb cảnh giác phết rồi. Còn thằng loz nào ở trên bảo bố mày thuê phò quay tay ra bài thì cứ ở đấy mà tưởng tượng. Hãm loz.

Thôi, dừng thớt, đồng dâm nào cần thêm ảnh vú, bướm như inbox hôm qua thì nốt đây. Chúc vui vẻ.

Đính kèm

508.6 KB · Xem: 413
    379.8 KB · Xem: 396
    323.5 KB · Xem: 404
    248.4 KB · Xem: 418
    151.9 KB · Xem: 417
    126.1 KB · Xem: 413

Dân Tổ

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thằng này khá, chiều 2 em mb lên đỉnh thì sl mày rất tốt, hàng họ ngon. Ghen tị với mày quá

Như ae Xàm thôi mày ơi, mà tao chỉ 1:1 vs MB, còn some là có thêm 1 thằng em người Sing nữa, có mỗi 3 lần giao lưu 2 nam 3 nữ thôi. Cũng chẳng đặc sắc để chia sẻ trải nghiệm như những thằng khác đám mê some, hoặc có thể không hợp lắm với tao.

Cũng lúc yếu lúc khỏe với kiểu tao và MB là cặp giải quyết sinh lý đơn thuần, cũng 2-3 lần gặp/ tuần thôi, có phải ngày nào cũng ấp với địt đâu. Anh em cứ thể dục thể thao, ăn ngủ khoa học là khỏe hết.

trungtran4543

Yếu sinh lý
Bác ơi bác check lại ib e một chút với ạ
Hôm qua share mấy đồng dâm inbox nhưng đến cuối ngày mới biết vì sao MB chặn, đm đúng trên này hãm thật, thằng loz nào được share số nhắn tin trực tiếp phá bạc. Ok thôi, chả sao cả, trải nghiệm ai may người đấy hưởng, còn phá thì tao chịu chúng mày luôn.

Mấy đồng dâm liên lạc hôm qua tao vẫn chúc may mắn nhé, chứ thấy Mb cảnh giác phết rồi. Còn thằng loz nào ở trên bảo bố mày thuê phò quay tay ra bài thì cứ ở đấy mà tưởng tượng. Hãm loz.

Thôi, dừng thớt, đồng dâm nào cần thêm ảnh vú, bướm như inbox hôm qua thì nốt đây. Chúc vui vẻ.

Bên trên