• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Mới cắt bao quy đầu 1 tuần, chim giờ chỉ đề đái

Hnggg

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Anh em ai cắt bao quy đầu cho hỏi, nếu mà lột ra được, gái nó vẫn bj được thì có nên cắt bao quy đầu không nhỉ. da nó trùm kín cặc nhưng mà lột thì được, mỗi lần gái bj lột được, mỗi lần địt thì lột được để địt ok, có nên cắt không ae.
Dcm tao vẫn lộn đc thây vẫn địt đc, nhưng khi xìu thì bao nó chùm vô đầu khấc dẫn đến tao bị viêm phải cắt

hunghung34

Yếu sinh lý
Dcm tao vẫn lộn đc thây vẫn địt đc, nhưng khi xìu thì bao nó chùm vô đầu khấc dẫn đến tao bị viêm phải cắt
tao thì không viêm gì, mỗi lần địt xong là tau đi rửa luôn, thi thoảng lột ra vs rửa sạch, nhưng bọn nó bảo cắt thì cặc to và dài ra thì địt gái được lâu hơn nữa, đang xem có nên cắt không.

Hnggg

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Cảm giác sau khi cắt 1 tuần tao thấy chim cò rất sạch sẽ không hôi, ko tanh có khi xịt nc hoa thơm tận hôm sau

Hoàng Boss

Yếu sinh lý
Tao cũng muốn đi cắt mà đm cứ sợ đau. Của t cũng bị dài bao quy đầu. Nhiều khi bị mùi mặc dù hnao tắm t cũng dùng lai boi để rửa, mùi vl vì chắc nước tiểu nó ám vô

bkchicken

Yếu sinh lý
Đéo hiểu sao dạo này của tao ra nhiều bựa quá, ngày nào cũng tắm có ngày tắm 2 lần đều lột ra rửa sạch mà vẫn bị, hay tại tao ăn mặn nhỉ

finnguyen

Yếu sinh lý
Mấy thằng óc chó bảo bị dài không nên không cắt. Không cắt nó tạo vi khuẩn ở bên trong đầu khấc nó gây ra viêm+hôi+xấu buồi. Địt gái đéo sướng bằng lúc đã cắt và tao thấy nó còn to ra hơn. Mấy thằng đéo có tiền cắt hoặc sợ đừng tự an ủi bản thân nữa

abiabu

Yếu sinh lý
Thấy cũng ok, mày đuỵt sướng ko, tao tuần nay lúc nào cũng cứng đơ mà ko làm gì đc
Tao có gấu mới có động lực đi cắt, cắt xong mấy tháng thì quan hệ, nói chung cho gấu bóc tem luôn, gấu tao thì yêu vài thằng rồi nên rất kinh nghiệm nhưng nó cũng sửng sốt khi lần đầu phá trinh tao, nó mắt tròn mắt dẹt luôn, lúc mới yêu tao nói dối đã từng yêu 1 em rồi nhưng thực tế có yêu con đéo nào đâu. Lần đầu chịch nên lóng ngóng, sướng thì ngắn ngủi chắc đc 30s ra mẹ rồi, những lần sau biết tiết chế cộng với gấu nó ko dùng skill do mình non nên lâu hơn.Nói chung bao quy đầu so với chưa cắt thì ko nhạy cảm thích bằng nhưng sau khi cắt ko chênh lệch nhau nhiều

abiabu

Yếu sinh lý
Anh em ai cắt bao quy đầu cho hỏi, nếu mà lột ra được, gái nó vẫn bj được thì có nên cắt bao quy đầu không nhỉ. da nó trùm kín cặc nhưng mà lột thì được, mỗi lần gái bj lột được, mỗi lần địt thì lột được để địt ok, có nên cắt không ae.
Phải cắt đi, để lâu gây ra viêm nhiễm không tốt đâu, nó tích bệnh lâu năm là khổ đấy

hunghung34

Yếu sinh lý
Phải cắt đi, để lâu gây ra viêm nhiễm không tốt đâu, nó tích bệnh lâu năm là khổ đấy
quan trọng cắt đi nó có dài và to ra không, với quan hệ không nhạy cảm để lâu và sâu không, ai cắt rồi mà đã có người yêu hay vợ cho ý kiến với ạ, tks all

Hnggg

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao có gấu mới có động lực đi cắt, cắt xong mấy tháng thì quan hệ, nói chung cho gấu bóc tem luôn, gấu tao thì yêu vài thằng rồi nên rất kinh nghiệm nhưng nó cũng sửng sốt khi lần đầu phá trinh tao, nó mắt tròn mắt dẹt luôn, lúc mới yêu tao nói dối đã từng yêu 1 em rồi nhưng thực tế có yêu con đéo nào đâu. Lần đầu chịch nên lóng ngóng, sướng thì ngắn ngủi chắc đc 30s ra mẹ rồi, những lần sau biết tiết chế cộng với gấu nó ko dùng skill do mình non nên lâu hơn.Nói chung bao quy đầu so với chưa cắt thì ko nhạy cảm thích bằng nhưng sau khi cắt ko chênh lệch nhau nhiều
Phê quá mong nhanh khỏi đi đụ để xem cảm giác như nào

Đại Lâm Mộc

Yếu sinh lý
tao thì không viêm gì, mỗi lần địt xong là tau đi rửa luôn, thi thoảng lột ra vs rửa sạch, nhưng bọn nó bảo cắt thì cặc to và dài ra thì địt gái được lâu hơn nữa, đang xem có nên cắt không.
Đừng cắt . Để yên đấy lúc cương nó lộn ra mày chén nó có cảm giác . Còn mày cắt lâu dần cái đầu chim nó cọ sát ngoài thành ra nó chai nó sẽ mất cảm giác đi nhiều. Như db tao trc lộn ra đỏ chót địt bao sướng. Giờ cắt đi dc mấy năm ngó xuống db bạc trắng. Chơi k sướng như đợt trc. ngu quá đi cắt. Chỉ cần vệ sinh sạch sẽ là ok. Trừ khi bị viêm thì mới cắt.

Bên trên