• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Nhờ Xam Lưu giữ những con Tươi-Non-Ngon nhất mà tao sưu tầm được

meimei_97

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao không thích xem JAV lắm vì làm tình và trang điểm kiểu rất công nghiệp không được tự nhiên nhưng hôm nọ lướt thấy vid em này ngon choét. Thằng nào biết tên thì share code hoặc tên cho anh em cùng thảo luận nhé

Đa tạ vị bằng hữu Ratlachoiboi, em nó là Ria Yamate. Code

SSIS-688.​

FX99

Tao là gay
Còn cháu Loli này nhìn vú khá non, không biết có phải múi mít không? Clip dài nên tao ngại up lắm, ko rõ up link ngoài có bị vi phạm không nữa
link ngoài ko vi phạm gì cả, diễn đàn này khá thoáng nếu mày ko cố tình chèn link kiếm tiền. Post link lên đi TML

meimei_97

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tổng hợp 1 số cảnh nóng phim cấp 3 HongKong. Nghe nói điện ảnh HongKong thời đó chịu nhiều ảnh hưởng từ xã hội đen và chính trị. Mấy em diễn viên ngọt nước thế này để bước lên đỉnh cao chắc phải cho mấy thằng bầu sô đầu ngành nó phải húp cạn nước rồi mang đi chiêu đãi Khách Hàng liên hoan xác thịt hết rồi chúng mày nhỉ. Thời đó trang điểm nhẹ nhàng mà nhìn em nào cũng mơn mởn. Dáng siêu đẹp, múp, nước da mềm mại, vú cấp SSS. Nếu tao là diễn viên Nam, lúc diễn cảnh ôm ấp được cặp vú kia siết vào người như vậy thì tao bắn tinh trùng toé loe khắp người em nó luôn chứ làm sao mà nhịn cho nổi

Chỉnh sửa lần cuối:

meimei_97

Yếu sinh lý
Chủ thớt

khanhduy710911

Yếu sinh lý
Tổng hợp 1 số cảnh nóng phim cấp 3 HongKong. Nghe nói điện ảnh HongKong thời đó chịu nhiều ảnh hưởng từ xã hội đen và chính trị. Mấy em diễn viên ngọt nước thế này để bước lên đỉnh cao chắc phải cho mấy thằng bầu sô đầu ngành nó phải húp cạn nước rồi mang đi chiêu đãi Khách Hàng liên hoan xác thịt hết rồi chúng mày nhỉ. Thời đó trang điểm nhẹ nhàng mà nhìn em nào cũng mơn mởn. Dáng siêu đẹp, múp, nước da mềm mại, vú cấp SSS. Mấy thằng diễn viên Nam lúc diễn cảnh ôm ấp được cặp vú kia siết vào người chắc tinh trùng cũng bắn toé loe chứ nhịn sao nổi

Tao nghĩ làm thật :))

Bên trên