• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Đà Nẵng, crush của tao...

meocotien

Yếu sinh lý
Pé ghét đây chứ đâu. Đợt gửi ít tiền vào MB kẹp em nó được thời gian, đi ăn uống rồi cho bóp sờ thoải mái nhưng éo cho tới z, đòi gửi thêm cho đủ doanh số mới chịu ... Cay vl
là bro gửi tiền như thế nào thì nó được tính doanh số thế

Cucsuc123456

Yếu sinh lý
Pé ghét đây chứ đâu. Đợt gửi ít tiền vào MB kẹp em nó được thời gian, đi ăn uống rồi cho bóp sờ thoải mái nhưng éo cho tới z, đòi gửi thêm cho đủ doanh số mới chịu ... Cay vl
Mấy thằng ml núp sau bàn phím rồi ưng nói gì thì nói, tao làm cùng em phòng em nó đây hỗ trợ nhiệt tình khách hàng chứ khó tính vl nhé, có người yêu 5 năm rồi đéo có thằng khách nào giàu tán được nó đâu, nói đéo có bằng chứng mà nói ác cho con người ta sau đẻ con gái bị nghiệp quật lại đừng khóc nhé :))))

thanhnuthandam94

Yếu sinh lý
Mấy thằng ml núp sau bàn phím rồi ưng nói gì thì nói, tao làm cùng em phòng em nó đây hỗ trợ nhiệt tình khách hàng chứ khó tính vl nhé, có người yêu 5 năm rồi đéo có thằng khách nào giàu tán được nó đâu, nói đéo có bằng chứng mà nói ác cho con người ta sau đẻ con gái bị nghiệp quật lại đừng khóc nhé :))))
Rứa mày làm cũng phòng với e Thảo Núi Thành à

xonlam

Yếu sinh lý
Gặp ngoài rồi nó lùn lùn xinh xinh thôi ko siêu phẩm gì đâu, trc bên FPT nó tuyển mấy con lễ tân mới gọi là siêu phẩm.
Chắc do mình toàn ăn gái chưa ngon, không tương xứng với chất lượng của tụi LQP nên nhìn em này thấy nó cứ tuyệt vời sao ấy bro. :)) . Cũng nằm trong ước ao được... 1 lần.

Bên trên