• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thế hệ 8x đang quá bất lực trước thời thế....

xxxx

Tao là gay
- Trước tao làm mấy cái liên quan đến quảng cáo, media các thứ đa phần những thằng ăn dày làm to toàn 8x thôi tml, 9x là cái đám học theo thôi. Chúng nó làm cả chục năm rồi.
- 6x ngày xưa còn đi buôn lậu, đánh hàng, buôn hàng giả, chẳng qu không có mạng xã hội nên các cụ không khoe như đám trẻ bây giờ thôi
số ít thôi mày ơi, 9x giờ nhanh nhẹn với giỏi bắt chước lắm, 8x làm đc gì thì bọn nó làm đc gấp đôi gấp 3, cty toàn bọn 9x nó năng động với giàu có lắm

clgt_bbvn

Yếu sinh lý
số ít thôi mày ơi, 9x giờ nhanh nhẹn với giỏi bắt chước lắm, 8x làm đc gì thì bọn nó làm đc gấp đôi gấp 3, cty toàn bọn 9x nó năng động với giàu có lắm
Mài kể mấy cty năng động giàu có t xem nào??
Kể cả những cty lươn lẹo, lẫn có brand? So tđn đc vs bọn 8x.
- Cái gì cũng cần có thời gian để tích luỹ chứ mài, kể cả là lừa đảo.

Lilith Pompeo

Yếu sinh lý
nói 8x 9x 2k thế m mấy x? 1 tháng làm được bao nhiêu.. ăn củ mỳ nói chuyện thế giới lắm vậy :ROFLMAO:
Mày nói vậy khác gì mày dám xúc phạm Bác Hồ Kính Yêu
Mày có biết khi xưa lúc bác còn là 1 thanh niên chưa ra đi tìm đường cứu nước thì máy biết Bác đã ăn bao nhiêu ký khoai và bao nhiêu bó rau muốn để có sức bàn chuyện thế giới mà tìm đường cứu nước không
Tao đá mày à tên khốn

Wolf King

Yếu sinh lý
Mày nói vậy khác gì mày dám xúc phạm Bác Hồ Kính Yêu
Mày có biết khi xưa lúc bác còn là 1 thanh niên chưa ra đi tìm đường cứu nước thì máy biết Bác đã ăn bao nhiêu ký khoai và bao nhiêu bó rau muốn để có sức bàn chuyện thế giới mà tìm đường cứu nước không
Tao đá mày à tên khốn
chuyen đéo lien quan j đến Bác.. loại như m nên xữ bắn đi là vừa.. xúc vật đội lót người à?? mõm cứ tưởng hay ai ngờ thuộc típ phản động . m kính bác thì đã ko đem bác vô cau chuyện tào lao như vày.. thằng xúc vật cặn bả của xã hội

Lilith Pompeo

Yếu sinh lý
chuyen đéo lien quan j đến Bác.. loại như m nên xữ bắn đi là vừa.. xúc vật đội lót người à?? mõm cứ tưởng hay ai ngờ thuộc típ phản động . m kính bác thì đã ko đem bác vô cau chuyện tào lao như vày.. thằng xúc vật cặn bả của xã hội
Liên quan vô cùng nhé, mày mới là đồ phản động, cút cmm về xamgay đi

Mr Tee

Yếu sinh lý
Người đi trước luôn có lợi thế. Nếu tận dụng không được, thì dc xem như case study thất bại của người đi sau. Tao thế hệ cuối 8x, cách đây 7 năm tao vượt mặt các anh chị 7x và 8x đời đầu cho vị trí phó phòng Khcn của 1 bank. Bây giờ tao làm PGĐ Chi nhánh, nhưng nghiệt thay Giám Đốc Chi nhánh là 9X đời đầu. Cay vl. Nhưng nó giỏi hơn mình thật. Và 2x vài năm nữa chắc thay luôn tao. Chuẩn bị tâm thế vườn rồi.

acxneo

Tao là gay
Thời đại nó khác, 8x 9x có thể cách xa đến 15 20 tuổi lận, đừng nói đến bọn 0x...

minker

Yếu sinh lý
tao 8x đời cuối và sau khi ra đời kiếm tiền lúc lên lúc xuống, đọng lại bây giờ chỉ là những bài học có giá đắt vcl, nhưng vẫn phải học liên tục để ko bị cái xã hội này đào thải, tuổi đéo nào cũng có thằng giỏi thằng ngu, cmay chọn là thằng nào thôi, chứ thế hệ lòn nào chả cơm áo gạo tiền, thằng nào khôn nhanh thì thắng chứ chả có so sánh điều kiện phát triển các thế hệ khác nhau làm cc gì cho mất tg

Wolf King

Yếu sinh lý
tao 8x đời cuối và sau khi ra đời kiếm tiền lúc lên lúc xuống, đọng lại bây giờ chỉ là những bài học có giá đắt vcl, nhưng vẫn phải học liên tục để ko bị cái xã hội này đào thải, tuổi đéo nào cũng có thằng giỏi thằng ngu, cmay chọn là thằng nào thôi, chứ thế hệ lòn nào chả cơm áo gạo tiền, thằng nào khôn nhanh thì thắng chứ chả có so sánh điều kiện phát triển các thế hệ khác nhau làm cc gì cho mất tg
chuản b à

Cố Chân Nhân

Yếu sinh lý
X nào cũng vậy thôi, Cũng phải thích nghi thay đổi bản thân, theo từng giai đoạn , năm tháng, đi trước cũng có ích đi sau cũng được lợi thế, căn bản là 50-50, không thích nghi được là bị đào thải

Bên trên