• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Bán Cao hổ 100%

traxanhvn

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Hổ hay không anh em có nhã ý mua thật thì gặp trực tiếp ở Sài Gòn với người chủ bán, cứ cho chuyên gia thẩm định rõ ràng, còn chuyện đăng bài hộ, không hiểu mọi người nghĩ gì khi chỉ đăng bán hộ bạn bè một cái bài viết thì khó à

Brave

Yếu sinh lý
Đéo gì rẻ thế nhà t trc lm con xong bán tầm 25 củ 1 lạng

Rorze

Yếu sinh lý
Hổ hay không anh em có nhã ý mua thật thì gặp trực tiếp ở Sài Gòn với người chủ bán, cứ cho chuyên gia thẩm định rõ ràng, còn chuyện đăng bài hộ, không hiểu mọi người nghĩ gì khi chỉ đăng bán hộ bạn bè một cái bài viết thì khó à
Chủ cái lồn mẹ mày, mày là chủ luôn chứ có thằng đéo nào ở đây nữa. Định bịp xàm mơ mà ngu đéo biết giá cả lên đây phán bừa định lùa gà à. Cái đkm mày mang cao hổ chó về cho bố mẹ mày uống luôn đi. Súc vật

Rorze

Yếu sinh lý
Đéo gì rẻ thế nhà t trc lm con xong bán tầm 25 củ 1 lạng
Mày nghĩ đó là hổ thật à, có mà hổ chó, hổ trâu bò ấy. Nó lên đây định bịp nhưng đéo ai tin nên cứ 1-2 là thằng bạn. Đéo có thằng bạn lồn nào ở đây cả. Khả năng thằng này quê thanh hoá, xuân tín. Nấu cao giả, vừa đi vừa nấu rượu

KimTeTua

Tao là gay
Có nhẽ đâu mà rẻ thế :LOL: Cao Hổ đéo bao giờ có giá dưới 25 củ 1 lạng nhé ( Sợ còn hơn ấy là độ xác tín chỉ 50/50 thôi đấy ) Cao xịn là cao phải trộn 1 số xương của loài khác cùng 1 số thứ khác và cách nấu như nào phải có thợ uy tín nấu nhé mày , Riêng công nấu 1 mẻ nó đã vài chục củ rồi ấy ạ . Chưa kể an ninh phải tốt kẻo ông can nó tóm là đi tù đấy , Còn cái giấy kia thì đéo ai tin đâu vì nó chẳng có giá trị pháp lý con cặc gì nhé . Chịu khó vào mấy huyện miền tây Nghệ An ấy mà mua kể cả tận mắt xem giám sát chúng nó giết thịt nấu cao , Xamer nào Nghệ An xác nhận hộ cái !
Lol nay dạt qua lào nấu rồi. Nấu xog mới đem vìa

traxanhvn

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày nghĩ đó là hổ thật à, có mà hổ chó, hổ trâu bò ấy. Nó lên đây định bịp nhưng đéo ai tin nên cứ 1-2 là thằng bạn. Đéo có thằng bạn lồn nào ở đây cả. Khả năng thằng này quê thanh hoá, xuân tín. Nấu cao giả, vừa đi vừa nấu rượu
nhìn sự vô học của bạn là mọi người biết luôn bạn ở đâu rồi, tôi ở Nam Định nhé, vào và sống ở Nha Trang chục năm, đã nói ai không tin cứ cho chuyên gia kiểm định gặp trực tiếp rồi mới mua bán với bạn đó, mua tiền nhiều nên phải gặp trực tiếp

andypham1235

Yếu sinh lý
nhìn sự vô học của bạn là mọi người biết luôn bạn ở đâu rồi, tôi ở Nam Định nhé, vào và sống ở Nha Trang chục năm, đã nói ai không tin cứ cho chuyên gia kiểm định gặp trực tiếp rồi mới mua bán với bạn đó, mua tiền nhiều nên phải gặp trực tiếp
nếu thực sự mày đăng hộ bạn thì mày nên nghỉ chơi với thằng xạo lol lừa đảo đấy đi
cao hổ mà có cả số lượng lớn =))
lại còn đăng bài bán kim cương thô khai thác tại việt nam rồi bán đá hủy sắt =))
chơi với loại súc vật như nó thì mày cũng éo tốt đẹp gì đâu =))

bodynd

Yếu sinh lý
Mình có người bạn trên Gia Lai nhờ đăng bán hộ cao hổ, xin cam đoan là cao hổ xịn 100%, mọi người được thẩm định thoải mái
Giá bạn ấy đưa ra là 13 Triệu/1 lạng nhé Mong anh em ủng hộ ạ
Liên lạc: https://www.facebook.com/nguyenbaoak
Xem nội dung: 131798Xem nội dung: 131801Xem nội dung: 131799
Cao hổ mà không có thuốc phiện thì đéo phải cao hổ. Mà cao hổ khi nấu là cho nhiều thứ( mai rùa, xương linh dưỡng, thuốc phiện,... ) chứ phải mỗi hổ đâu

Kebanchua

Yếu sinh lý
Đậu mẹ tao có 1 lạng cao hổ chuẩn , tự xem lọc thịt nấu tại chỗ. Ra thành phẩm ko dưới 25triệu 1 lạng nhé

cobacgao

Tao là gay
Đéo có cái giấy thẩm định bọn nó còn bán tín bán nghi. Có giấy nên auto bị chửi ^^

liarandtrust

Yếu sinh lý
Đặt xương hổ từ châu Phi về cũng trên dưới 2 tỷ chưa tính công nấu =)) t có nhưng món này t k dùng nên k care. K rõ là 1 bộ nấu ra đc bnhieu cao mà tính nữa =))

vuhuyhoang

Yếu sinh lý
cao hổ mà 13tr thì cao hổ vồ à. dm nhà tao tự mua nấu cả con thuê người nấu tính ra gần 50tr 1 lạng nhé. còn cái loại 2-30tr cũng chưa chắc đã là xịn nói gì loại này. bonus cho mấy thằng cao hổ nấu xin chuẩn nó phải màu đen như sương sáo nhé. và ăn đéo nóng đâu, ăn nóng là đéo phải hoặc nấu chưa chuẩn

Bên trên