• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Bùng app vay tiền

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
Sao con trai của bố. Bố chửi cay quá nên đi tìm mẹ mày rồi à😆😆😆. Hay t gửi cho m ít clip t địt mẹ mày nhé..ranh con bố láo.
Tao thấy buồn cười thôi, một thằng sinh năm 1985 mà rách vãi lồn, sau con cái chết đường chết chợ thì nhớ tới ngày hôm nay nhé

haxipho2

Yếu sinh lý
Có thằng nào bùng app vay tiền k. Cho t xin vài con app để bùng với. Cuối năm đói quá 😢
Bùng đc lol. Thằng bạn tao ăn quen mồm bị một áp nó dí cho cả làng biết. Dm trả xong mấy áp lol kia nó đéo biết lấy thông tin đâu nó đang dí mất ăn mất ngủ

Duongtang

Yếu sinh lý
chơi thì đừng sợ, mà sợ thì đừng chơi. Tao đây nợ xấu thẻ td, tctd, tụi tctd đến chổ tau, tau nói giờ ko ăn lấy đâu tiền đóng. 2 lần tụi nó im luôn. Cũng đỡ là tao đóng dc 1 năm rồi nên tụi nó ko có cớ đưa vào mình danh sách lừa đảo chiếm đoạt tài sản. Cứ bảo là hiện tại tôi hết khả năng trả, nào kinh tế ổn định lại tôi đóng. Mày có 15tr mà than vãn gì. Tao cả trăm chưa ăn thua. giờ đóng thì ko có ăn, đói chết. Có 15tr tụi nó cũng ko làm căng đâu. Còn vay app thì xác định nó gọi liên tục. Mày đừng tải ứng dụng về đt mà lên wed mà vay. Ko cày danh bạ, chỉ cày số tham chiếu thôi

Xamvn.Shop

Thạc sĩ
Thằng bạn t, em họ nó vay tiền xong bị nó ghép ảnh các kiểu gửi cho group cty hài vl =))

Hoanglong887

Tao là gay
chơi thì đừng sợ, mà sợ thì đừng chơi. Tao đây nợ xấu thẻ td, tctd, tụi tctd đến chổ tau, tau nói giờ ko ăn lấy đâu tiền đóng. 2 lần tụi nó im luôn. Cũng đỡ là tao đóng dc 1 năm rồi nên tụi nó ko có cớ đưa vào mình danh sách lừa đảo chiếm đoạt tài sản. Cứ bảo là hiện tại tôi hết khả năng trả, nào kinh tế ổn định lại tôi đóng. Mày có 15tr mà than vãn gì. Tao cả trăm chưa ăn thua. giờ đóng thì ko có ăn, đói chết. Có 15tr tụi nó cũng ko làm căng đâu. Còn vay app thì xác định nó gọi liên tục. Mày đừng tải ứng dụng về đt mà lên wed mà vay. Ko cày danh bạ, chỉ cày số tham chiếu thôi
Tao vay trên momo mà mày

Hoanglong887

Tao là gay
Phức tạp mẹ gì đâu. Khi tham chiếu hay người nhà,cty mày bị cày thì có 2 TH xảy ra. Nếu mày nát sẵn thì đéo ai nói gì,còn đéo ai biết mày nát thì hoặc sẽ nghi ngờ,hoặc sẽ nghĩ mày bị lộ info.
Tao đang công tác cũng thấy sợ. Chứ làm ngoài thì kệ mẹ nó đến nhà thì đến

nanfem

Tao là gay
xác định bùng thì lên mạng tìm thật nhiều app làm 1 lần luôn, mua sim mới hoặc dùng sim cũ xóa hết danh bạ lưu bậy bạ vô r quất, trừ khi app của mấy ngân hàng nó mới cho m lên nợ xấu đc chứ tín dụng đen đếu quánh nợ xấu m đc, tiếp đó là m phải ko đóng BHXH chứ ko nó tra BHXH r gọi tới cty đó, xác định bùng thì dăm ba cái thư đòi nợ, gọi điện, fb, đơn kiện đếu có j phải sợ, app nào xạo lozz đòi tới nhà thì khô máu luôn, ko thì chọc nó tát cho mấy cái r báo ông can

Hoanglong887

Tao là gay
xác định bùng thì lên mạng tìm thật nhiều app làm 1 lần luôn, mua sim mới hoặc dùng sim cũ xóa hết danh bạ lưu bậy bạ vô r quất, trừ khi app của mấy ngân hàng nó mới cho m lên nợ xấu đc chứ tín dụng đen đếu quánh nợ xấu m đc, tiếp đó là m phải ko đóng BHXH chứ ko nó tra BHXH r gọi tới cty đó, xác định bùng thì dăm ba cái thư đòi nợ, gọi điện, fb, đơn kiện đếu có j phải sợ, app nào xạo lozz đòi tới nhà thì khô máu luôn, ko thì chọc nó tát cho mấy cái r báo ông can
Tao đang công tác có đóng bảo hiểm xã hội mày. Tao vay của bọn MC credit. Nó là công ty tài chính

Hoanglong887

Tao là gay
Tao cũng ko xác định bùng nhưng giờ đang nát quá chưa xoay để trả nó lãi đc. Chậm 1 tháng rồi

Bên trên