• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Lấy vợ từng nghủ vs 3 4 người

xKai

Yếu sinh lý
Tàm cái lol má mày chứ tầm đỵt con mẹ mày con chó bần hèn đến lấy vk mày đéo có quan điểm riêng của bản thân thì mày sứng bú lol cave như Xuân hạ thôi đỵt con mẹ mày đàn ông bôn ba kiếm tiền giỏi nhiều là để xứng vs người con gái có quá khứ đẹp và ngon hiền chứ cái lol má nhà mày thế mày thà yẻu mẹ một con gioit giầu xấu còn hơn là mày vất vả mà vẫn phải ở bên một con vk như lol đẳng câp cuộc sống chungd mày khác nào bọn nô lệ thuộc pháp ngày xua bần hèn nghu dốt dễ chấp nhận
Mày biết quan điểm lấy vợ của tao à? Phán xét cái lồn gì khi bản thân mình còn đéo chọn được con vợ như ý? Mày chọn được thì mày đã đéo phải lên đây vừa khóc vừa combat :ROFLMAO:. Nào! Người có học thức chọn cho mình 1 con vợ ngon lành chưa từng địt nhau xem nào :ROFLMAO:. Mõm đã to còn thối nữa :sneaky:

xKai

Yếu sinh lý
xin lõi may ra đường gặp luc grap chúng mày nó lại xưng hô vs tao 1 anh 2 anh và tao lại đéo them nc lâu vs mấy thằng như mày vì đẳng cấp công việc khác nhau nhé con chó đỵt mẹ mày đẳng cấp của mày chỉ có xếp hàng ở quán tao thôi con chó
Mấy thằng làm quán kiếm tiền lẻ thì có cái lồn gì mà oai? Bố mày làm hẳn cho tập đoàn nước ngoài đấy nhé, đừng nói chuyện đăng cấp ở đây :ROFLMAO:

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày biết quan điểm lấy vợ của tao à? Phán xét cái lồn gì khi bản thân mình còn đéo chọn được con vợ như ý? Mày chọn được thì mày đã đéo phải lên đây vừa khóc vừa combat :ROFLMAO:. Nào! Người có học thức chọn cho mình 1 con vợ ngon lành chưa từng địt nhau xem nào :ROFLMAO:. Mõm đã to còn thối nữa :sneaky:
chọn cái lol má mày hả thằng grap bần hèn đỵt mẹ mày bố may hỏi và nếu lên quan điểm cá nhân loại grap phơi mặt ngoài đường như con chó như mày ví phải chấp nhận số phận đến cả cuộc đời mình thôi con chó bần hèn mày hôm nay đã làm đk 300k có tiền ăn mỳ chưa con chó bần hèn đến cuộc sộng cũng phải chấp nhận số phận đúng là thằng bần hèn con chó đáy xã hội

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mấy thằng làm quán kiếm tiền lẻ thì có cái lồn gì mà oai? Bố mày làm hẳn cho tập đoàn nước ngoài đấy nhé, đừng nói chuyện đăng cấp ở đây :ROFLMAO:
tiền lẻ 1 ngày tao làm ra bằng tiền mày phơi mặt nhu con chó ngoài đường trời năng 37 38 độ và mùa động dưới 10 độ nhu 1 con chó loại mày nhục lắm hèn lắm con chó bần hèn cố lên kiếm tiền đi mà có cơ hội chọn vợ ko có khi vợ mày đang là sgbb của tao cũng nên

xKai

Yếu sinh lý
xin lõi may ra đường gặp luc grap chúng mày nó lại xưng hô vs tao 1 anh 2 anh và tao lại đéo them nc lâu vs mấy thằng như mày vì đẳng cấp công việc khác nhau nhé con chó đỵt mẹ mày đẳng cấp của mày chỉ có xếp hàng ở quán tao thôi con chó
Mày cho tao cái địa chỉ quán, tối tao thuê ô tô, đóng vest lên ăn để xem loại thành đạt như mày có xun xoe cảm ơn tao không nhé :ROFLMAO:. Đời đéo biết thằng nào vua thằng nào tôi tớ đâu con, ngậm mõm lại mà nghe các anh dạy bảo.

xKai

Yếu sinh lý
tiền lẻ 1 ngày tao làm ra bằng tiền mày phơi mặt nhu con chó ngoài đường trời năng 37 38 độ và mùa động dưới 10 độ nhu 1 con chó loại mày nhục lắm hèn lắm con chó bần hèn cố lên kiếm tiền đi mà có cơ hội chọn vợ ko có khi vợ mày đang là sgbb của tao cũng nên
Biết đâu tao lại là người chở con vợ mày đi phục vụ khách mỗi ngày mà mày đéo biết nhỉ? :unsure:. Đời đéo ai biết chữ ngờ đâu con.

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày cho tao cái địa chỉ quán, tối tao thuê ô tô, đóng vest lên ăn để xem loại thành đạt như mày có xun xoe cảm ơn tao không nhé :ROFLMAO:. Đời đéo biết thằng nào vua thằng nào tôi tớ đâu con, ngậm mõm lại mà nghe các anh dạy bả
Mày cho tao cái địa chỉ quán, tối tao thuê ô tô, đóng vest lên ăn để xem loại thành đạt như mày có xun xoe cảm ơn tao không nhé :ROFLMAO:. Đời đéo biết thằng nào vua thằng nào tôi tớ đâu con, ngậm mõm lại mà nghe các anh dạy bảo.
mày đẳng cấp tuổi lol đến quán tao à con chó 1 món ăn tao bán ra bằng mày chạy grap 2 3 tiếng loại mày chỉ có yêu mấy con nát bồn chứa tính đưa nó đi ăn quán vỉa hè và nghủ nhà nghỉ bẩn bựa thôi con chó bần hèn tối nay mày ăn gì rồi mỳ kokomi ak hay com binh dân 30k

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Biết đâu tao lại là người chở con vợ mày đi phục vụ khách mỗi ngày mà mày đéo biết nhỉ? :unsure:. Đời đéo ai biết chữ ngờ đâu con.
hahaha thế à thế cho tao sin sđt nó tao gọi hỏi sem mày có dớt giải ko vì mày có tiền đụ gái lol đâu mày nghèo hèn vkl

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
đang tắc đường ngồi trà đá vào sủa à con trai
khổ cho con chó bần hèn sân si quá bảo sao đúng là ko cung đẳng cấp

xKai

Yếu sinh lý
chọn cái lol má mày hả thằng grap bần hèn đỵt mẹ mày bố may hỏi và nếu lên quan điểm cá nhân loại grap phơi mặt ngoài đường như con chó như mày ví phải chấp nhận số phận đến cả cuộc đời mình thôi con chó bần hèn mày hôm nay đã làm đk 300k có tiền ăn mỳ chưa con chó bần hèn đến cuộc sộng cũng phải chấp nhận số phận đúng là thằng bần hèn con chó đáy xã hội
Bố mày ngồi combat với mày thôi mà cối ngày đút túi 1triệu nhẹ nhàng, chắc thua thằng ngóc mỏ nịnh khách mỗi ngày như mày, nhưng tao thấy sướng vl. :ROFLMAO:

Bình Chứa Tôn

Tao là gay
Những người con gái từng nghủ vs 3 4 người khi lấy về có phải dễ cặp bồ không bọn mày
Sao tao muốn quen ai để cưới nhưng cứ thấy họ bảo yêu 2 3 trở lên thì tao cảm thấy ko hứng thú nữa và dừng việc tìm hiểu lại
Cũng biết là tôn trong quá khứ
Nhưng tao cứ thấy sao sao
Thôi mày ế mẹ đi

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bố mày ngồi combat với mày thôi mà cối ngày đút túi 1triệu nhẹ nhàng, chắc thua thằng ngóc mỏ nịnh khách mỗi ngày như mày, nhưng tao thấy sướng vl. :ROFLMAO:thê ak
sang h chửi mấy con chó bần hèn chúng mày mà doanh thu tao đk 27 trịu rồi mày thật là thấp kém loại bần hèn loại như mày chỉ sứng húp sau thôi vk tương lai mày khả năng có mui tinh của tao đó nhỉ

xKai

Yếu sinh lý
sang h chửi mấy con chó bần hèn chúng mày mà doanh thu tao đk 27 trịu rồi mày thật là thấp kém loại bần hèn loại như mày chỉ sứng húp sau thôi vk tương lai mày khả năng có mui tinh của tao đó nhỉ
27tr trả tiền mặt bằng, điện nước, nhân viên, thuế mà...còn dc bao nhiêu tml? Tao ăn trọn 1 triệu đấy :))

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
tml cả tin vl, đời mày mãi mãi bị tao dắt mũi thôi con. Tư duy như vậy thì sao ko bị gái lừa, tội mày.
tml cả tin vl, đời mày mãi mãi bị tao dắt mũi thôi con. Tư duy như vậy thì sao ko bị gái lừa, tội mày.
đỵt lol má con chó bần hèn chui rúc nhục lắm con ạ kếu bầy chúng mày vào đây bố cân hết vào cắn đê mấy con chó bần hèn sống sân si nhục nhã

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
27tr trả tiền mặt bằng, điện nước, nhân viên, thuế mà...còn dc bao nhiêu tml? Tao ăn trọn 1 triệu đấy :))
hahah mày nghu ngang con chó bảo sao đời mày cuois con vk đéo ra gì mày biết tính ko mày biêt mặt bằng ko và doanh thu thế nào ko tiền tao làm ra đủ để mày nghuoc lên và nhìn sân si ít thôi con chó bần hèn ơi

xKai

Yếu sinh lý
Giờ tao mới để ý tên mày là Hiệp Gà à, mà đuỵt mẹ đã gà còn Pro, chơi chữ kiểu không não à =))

Bên trên