• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Lấy vợ từng nghủ vs 3 4 người

tai1992

Yếu sinh lý
sau khi đọc 11 trang của thớt phản biện thì mình thấy thớt đang mong chờ những người có tư duy giống mình để tự thẩm du, chứ ko thích nghe ai nói khác tư duy mình. Nói gia trưởng thì tự ái chửi lên, nhưng thật tế là thế. Thớt muốn đi chệch bao nhiêu e nhưng vẫn muốn zk còn zin. Thời buổi nào còn tư tưởng thế!!! . Cái diễn đàn này nó là ảo nên các góp ý có thể hơi thô thiển nhưng môi trường nó thế. Chỉ những cái thô mới nói ra dc nhiều sự thật, nếu không hợp thì có thể đừng đăng topic hỏi vậy thôi. Và chốt là thớt nên bình tĩnh khi phản biện lại, trên môi trường mạng này chat phản biện còn sai chính tả thì…. lời phản biện không ý nghĩa !!!

cholabankhongphaidoan

Yếu sinh lý
Những người con gái từng nghủ vs 3 4 người khi lấy về có phải dễ cặp bồ không bọn mày
Sao tao muốn quen ai để cưới nhưng cứ thấy họ bảo yêu 2 3 trở lên thì tao cảm thấy ko hứng thú nữa và dừng việc tìm hiểu lại
Cũng biết là tôn trong quá khứ
Nhưng tao cứ thấy sao sao
Tất cả chỉ là trải nghiệm thôi, hạnh phúc không phải là đích đến mà quan trọng là mày phải biết tận hưởng quá trình. Địt được ngày nào hay ngày đó quan tâm buồi gì.

boyzone_uk65

Yếu sinh lý
Những người con gái từng nghủ vs 3 4 người khi lấy về có phải dễ cặp bồ không bọn mày
Sao tao muốn quen ai để cưới nhưng cứ thấy họ bảo yêu 2 3 trở lên thì tao cảm thấy ko hứng thú nữa và dừng việc tìm hiểu lại
Lấy đĩ về làm vk chứ đừng lấy vk về làm đĩ nha ku e, kkk

con_ga1983

Tao là gay
Chấp nhận đc thì cưới, ko thì kiếm con khác. Xh này rồi thì con đéo nào mà chả ngủ với 3,4 thằng

Đệ nhất ma tu

Yếu sinh lý
Đúng rồi, yêu đương gì loại đấy, địt cho vui thôi

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
sau khi đọc 11 trang của thớt phản biện thì mình thấy thớt đang mong chờ những người có tư duy giống mình để tự thẩm du, chứ ko thích nghe ai nói khác tư duy mình. Nói gia trưởng thì tự ái chửi lên, nhưng thật tế là thế. Thớt muốn đi chệch bao nhiêu e nhưng vẫn muốn zk còn zin. Thời buổi nào còn tư tưởng thế!!! . Cái diễn đàn này nó là ảo nên các góp ý có thể hơi thô thiển nhưng môi trường nó thế. Chỉ những cái thô mới nói ra dc nhiều sự thật, nếu không hợp thì có thể đừng đăng topic hỏi vậy thôi. Và chốt là thớt nên bình tĩnh khi phản biện lại, trên môi trường mạng này chat phản biện còn sai chính tả thì…. lời phản biện không ý nghĩa !!!
Zin cái lol mẹ mày mày sem kĩ tao nói còn zin ko đỵt mẹ mày vk mày quá khứ từng ngu lịch vs 3 4 thằng khác nhau trong khi thời gian đó mày đang cố gắng bon chen để có địa vị và tiền bạc trong xã hội thì sao và tao ns thẳng tao đang hoit
Và tao là thăng có kinh tế và ngoại hình oki tao vất vả có ngày hôm nay tao ko có muu cầu cho mình một người vợ à
Gia trưởng cái lol má mày
Sống mà cố gắng đến cái suy nghĩ ước mơ ko có thì sống làm ccc gì
Đừng có áp đặt 2 chữ gia trưởng để rồi phải chấp nhận sống vs cái thứ mình ko thích

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Cái lol má mày mày cũng biết đây là mạng xã hội à mạng xã hội là nơi đéo ai biết lol gì về mày mà nó bình luận thô thiển áp đặt suy nghĩ lên mày mà mày ko đỵt mẹ nó chửi nó thì ngoài xã hội mày lại là một thằng lom dúi cúi đầu bần hèn à nghu vkl dù 1 tao là 1 thẳng đánh giầy thì 1 thằng tổng thống lên mạng xã hội ảo cũng ngang hàng và tao cũng chửi vì đây là nơi tự do ngôn luận đỵt mẹ mày nó bình luận bài mày trịnh thượng vkl mày để in thì mày đéo đut đẳng cấp nc vs tao vì mấy thằng như mày đéo có lập trường và bản lĩnh trong xã hội dỵt con mẹ mày cút

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
M đi soi người khác thì được, người khác soi lại m mỗi chính tả thôi m đã dựng lên rồi, thôi đừng lấy vợ khổ 2 bên
Tao soi ai soi cái lol má may mà soi à đỵt mẹ mày tư do ngôn luận tự do hoit bình luận như cc bài tao thì bố chửi đỵt cụ chúng mày vào đây cắn đê tết dương lịch bố đang đông khách nhưng tiếp mấy con chó bần hèn chúng mày hết

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
M đi soi người khác thì được, người khác soi lại m mỗi chính tả thôi m đã dựng lên rồi, thôi đừng lấy vợ khổ 2 bên
Còn bố nói thẳng bố là trọc phú đỵt mẹ mày bố có bản lỉnh thì bôd muu cầu hạnh phúc cho xứng đáng đỵt mẹ chúng mày ăn vs chạy grap vs đi làm 8 tiếng thì về cuối tháng nhận lương an nhàn thì chấp nhận con vk thế ngủ vs 3 4 thằng rồi còn bô thì khác nhé con chó

Khoikha96

Yếu sinh lý
Thôi tôi khuyên anh em đến sau hoặc đang có í định chửi nó nữa :((( thì nên dừng nhé . Tôi cũng đang định chửi và cũng đã đọc hết 11trang của nó r mà chán quá ko có đáng để chửi đâu . Tôi đọc thấy nó hài lạ lạ vcl á :)))

hjepga9xpro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thôi tôi khuyên anh em đến sau hoặc đang có í định chửi nó nữa :((( thì nên dừng nhé . Tôi cũng đang định chửi và cũng đã đọc hết 11trang của nó r mà chán quá ko có đáng để chửi đâu . Tôi đọc thấy nó hài lạ lạ vcl á :)))
Lol má mày thằng bần hèn này lại cố co thượng à con chó đỵt mẹ mày tao chửi mày trước nhé con chó

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
Thấy mày hay đăng bài hỏi check mấy con phò mà, bản thân có ra gì đâu mà đòi hỏi.

Bên trên