• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Phá trinh gái

ducmk11

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thế phá trinh lần 2 rồi , vì t may mắn phá ny tao lên khó khăn lắm , đéo có chuyện cho cái là vào dc . Mà cho vào nhấp nó đau cả chym ấy , vì chật . Phải qhe 3 4 lần thì lúc đó cho vào nó mới dễ.
kệ thôi m ạ .. dù gì t cũng sắp lấy nó làm vk rùi

ducmk11

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ngu lắm trinh ảo đấy…lôl zin nó khít lắm m nhét vào khó vãi lôl..t từng chơi gái lớp 11 đjt mẹ nó khô rát khấc mà cảm giác như nó ko có lỗ mà nhét vào ấy khít lắm
t cũng nghĩ là như thế sau khi t đút vào thì nó trơn tuột nc nôi lênh láng lun dm :D

haniloril234

Yếu sinh lý
Ok để tao kể cho m trải nghiệm phá trinh cua tao.
Tao dẫn múi mít về đến phòng lúc 11h, tao đè ra hun và liếm lồn từ lúc 11h đến gần 11h30 thig mới đút được 1 ngón tay vào 1 ngón tay thôi đó nhé.nhấn mạnh 1 lần nữa là liếm 30p nhờn đầy miệng rồi chỉ để đút đc 1 ngón.
Và cứ thế tao quần múi mít hơn 2 tiếng thì ngón thứ 2 mới vào đc. Tao có sờ đc cái màng đó nó nằm sâu bên trong đằng sau cái gờ chổ cái mu nhám nhám ấy.
Liếm móc đến tầm 2 3h sáng thì tao mới bắt đầu đút vào nhưng cũng đút đéo vào được, mít khóc nức nở thế là tao ngừng
Ôm nó ngủ đến sáng. 1 tuần sau mít lại lên nhà tao lần này tao chuẩn bị gel hết rồi nên đút vào dễ hơn đút vào đc và éo còn ra máu nữa.

Đấy m thấy k phá 1 cái trinh đéo bao giờ gọi là dễ dàng cả, luôn có máu và nước mắt. Liếm mỏi mồm suốt mấy tiếng chỉ đút vừa 1 2 ngón tay vào thôi nên là con nào bảo còn trinh mà đút cái ót vào liền thì đó là xạo lồn
ê có khi nào do lần đầu ko dùng gel nên khó cho vào ko, còn lần sau dùng gel nên cho vào dễ, chứ ko phải do nó còn trinh nên khó cho vào. Mà t ko thấy m kể ra máu ở đoạn nào

UnMen

Yếu sinh lý
phá trinh mệt vkl nhưng cảm giác sở hữu ăn nước đầu, vẽ trang giấy trắng thành đục mờ, từ 1 e trong sáng thành dâm nữ
phá trinh sẽ phải hứa hẹn đủ thứ, làm nó cảm thấy an toàn tin tưởng vào mình, vật nhau với nó vài chục lần mới cho vào đc, nó đau nó lại giẫy người lên éo cho
nó khóc lóc các kiểu, lại phải dỗ dành nó xong vài lần mới oke dc
Chuẩn đó m, tau lê lết cả 7 tháng mới chính thức nhét vào được, cảm giác thoã mãn khi chinh phục thôi chứ đau bỏ mẹ

secret07

Yếu sinh lý
Thằng nào phá trinh gái rùi cho t hỏi chút là nay t chén 1 em bảo lần đầu của em nó mà t đút vao trơn tuột chả có cảm giác trinh chủng đéo gì =)) là t bị lừa đúng k tụi m :)
Lừa rồi bạn ơi, phá trinh cực khó đút vào, trừ khi cu mày như trái ớt, trước phá trinh em đối tác thì cảm giác nó bị căng cứng người khi đâm vào, có dấu hiệu co giật nữa sợ vlz

vancaoss1

Tao là gay
Dm...phá trinh cho vào rất khó.rất khít...lúc đầu vào chặt ních...gọi là khít khìn khịt...lấy đéo đâu ra kiểu phá trinh mà dễ cho vào ...có phá trinh thứ n thì dễ 🥰
phá trinh đau vcl k cẩn thận rách mẹ bao quy đầu,chọc vào cái thốn quá khéo còn đéo cả muốn nhấp :)))

Baoxam5768

Yếu sinh lý
Tao năm nay 33 tuổi đéo biết cái màng trinh là cái lồn j trông nó ntn.
Tao chỉ biết là con vợ tao bị thằng lồn nyc chén rất nhiều lần. Và tao còn biết rõ thằng đó
2 nữa là chúng mày tính có ai như con vợ tao ko. Nó rủ tao đi đám cưới con bạn thân nó trong đó có thằng nyc của con vo tao cũng đi cùng và sẽ ngồi cùng bàn luôn.
Địt mẹ tao điên lên tao mới bảo em rủ a đi để em bêu diếu anh à. Đéo hiểu được nó nghĩ cái lồn j chúng mày ạ
Nó có nghĩ đến tình huống có khi nào thằng mặt lồn nyc của nó thì thầm vào tai tao và bảo là tao địt vợ mày cả mấy năm trời rồi ko..
Địt mẹ nghĩ lại vẫn tức
Nó sợ đi 1 mình gặp nyc mày lại ghen thôi chứ có gì đâu. Mày nghĩ nhiều rồi

madanee

Yếu sinh lý
Thằng nào phá trinh gái rùi cho t hỏi chút là nay t chén 1 em bảo lần đầu của em nó mà t đút vao trơn tuột chả có cảm giác trinh chủng đéo gì =)) là t bị lừa đúng k tụi m :)
Haha, hỏi ngớ ngẩn. Phá trinh còn đau chim ý. T ủi vợ t 2 đêm mới cho vào đc. Cứ đc 1 tí lại đau co ng éo cho t làm. Sau t lừa đá lưỡi ấn 1 phát mạnh mới đc

karthus_proplayer

Yếu sinh lý
Haha, hỏi ngớ ngẩn. Phá trinh còn đau chim ý. T ủi vợ t 2 đêm mới cho vào đc. Cứ đc 1 tí lại đau co ng éo cho t làm. Sau t lừa đá lưỡi ấn 1 phát mạnh mới đc
tao thì nhấp vào chừng phân nửa đầu khấc, nhá vài phát cho nó xác định được mục tiêu rồi cuối xuống hôn kết hợp nắc 1 phát dứt khoát, thế là vào luôn, khỏi cho phản kháng =)) =)). Lần đầu được chắc 10-20s gì trớ mẹ nó rồi, do gái chưa biết thả lỏng.

anpham6888manbro

Yếu sinh lý
Ý tao nói là tAo vó quan trọng trinh j đâu
Ý tao là con vợ tao nó lại kêu tao đi sài gòn cùng với nó để đám cưới con bạn thân. Trong đó có thằng nyc của nó cũng đi và cũng sẽ ngồi cùng bàn tiệc luôn.? Mày hiểu ko
Chứ tao có bảo là màng trinh quan trọng hay j đâu..
M nên nói vào tai thk đó là; "Cảm ơn m đã ko thành đôi với vợ t, nên h t mới có may mắn để cưới đc cô ấy" Mình phải ở cái tầm đấy m ạ

vanngochan

Yếu sinh lý
phá rồi lần 2 3 4 5 cho vào còn khó chứ đừng nói là còn dễ vào, với gồng người, doggy lưng cứ cong cong như bị đâm xác định là chưa hoặc làm ít

Bên trên