• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Mai Chi chuppy

nhimxu

Yếu sinh lý
Thế a thấy a đã tử tế với em dc lần nào chưa mà coi thường em .. e k tôn trọng hay e rủa gì a k mà a bế lên đây nói xấu em??

nhimxu

Yếu sinh lý
Thấy e và con kiến trúc sư hằng đỗ giống nhau vlin , chuyên chụp ảnh khoe thân , gửi ảnh video gạ địt linh tinh , sống buông thả nhưng khi bị bế lên topic thì nhảy cẫng lên như thị mầu vậy
Wtf e chưa một lần nào gạ gẫm ai cả a ạ
A xem lại tn e với a ai mới là ng gạ ai vậy??

buhotle

Yếu sinh lý
Thế a thấy a đã tử tế với em dc lần nào chưa mà coi thường em .. e k tôn trọng hay e rủa gì a k mà a bế lên đây nói xấu em??
A đâu có nhận a tử tế , a thấy thớt lập topic về thứ a biết thì vào góp vui thôi

nhimxu

Yếu sinh lý
A đâu có nhận a tử tế , a thấy thớt lập topic về thứ a biết thì vào góp vui thôi
Thôi a ạ a góp vui dc nv thì e cũng xin chịu,e cũng nghĩ e tử tế với a đến thế là cùng ..a thắng rồi đấy
E k thèm bỏ mồm nói thêm nữa
Dù gì a cũng nói e k ra gì thì tốt nhất từ đầu đừng gặp nhau để nói nhau nv

ChàngThi Sĩ Gái

Yếu sinh lý
Sống như lồn là nói 1 đằng, sống 1 lẻo, em khoe cái bó đì lợn nái của em xong bị bế lên trên này, xong giở văn đạo đức 😂😂 xin lỗi con đĩ này, chứ mấy thằng thèm cho húp chứ t đ thẩm nổi 😂😂

nhimxu

Yếu sinh lý
Sống như lồn là nói 1 đằng, sống 1 lẻo, em khoe cái bó đì lợn nái của em xong bị bế lên trên này, xong giở văn đạo đức 😂😂 xin lỗi con đĩ này, chứ mấy thằng thèm cho húp chứ t đ thẩm nổi 😂😂
Như nào là đạo đức dc mấy điểm gdcd mà phán xét thế hả a zai,a thì đẹp trai lắm cơ.tử vong đi

đen vãi nồi

Tao là gay
Tưởng ai chứ chi béo thì tôi nghĩ ae cũng nên cân nhắc
1, mặt không được xinh
2 , do cơ địa của người béo nên mùi cơ thể khá nặng nhất là mùi bím
3 , e nó khá thoáng trong khoản địt nên nhân trần bắn trong với khá nhiều ae nên khá ái ngại về khoản dịch bệnh
4 , hay vòi vĩnh xin tiền vặt
5 , nói chuyện khá mất dậy
6 , cân nặng khá cao nên mấy ông gầy cẩn thận với tư thế cưỡi ngựa
7 , đầu có búa thor , có khuynh hướng chống đối xã hội nghi vấn có thể lên cơn ....
tạm vậy đã
Review thế này thì lol em lại đóng mạng nhện à

ChàngThi Sĩ Gái

Yếu sinh lý
Như nào là đạo đức dc mấy điểm gdcd mà phán xét thế hả a zai,a thì đẹp trai lắm cơ.tử vong đi
Cãi cùn thì thôi đi con đĩ ngu 😂😂 lôi GDCD vào để nói đạo đức 😂😂 ngu như e phải dùng thân thể như lợn nái để thấy mình có giá trị. Tiếc là đạo đức lồn, còn body lợn nái 😂😂

Bên trên