• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có em NVVP sn 94 . Chubby . Ở Nam Từ Liêm - HN, Chiều ko khác đéo gì ny thằng nào tử tế thì đi ko thì thôi .

cauca8386

Yếu sinh lý
Some 2 3 4 cũng okee vẫn đéo phải phò =)) Sợ vcl
Cho tí hình ảnh xem mặt mũi thế nào chứ bạn

Shinx

Yếu sinh lý
Phò nào qua mồm m chả thành nvvp sao m ko nổ mẹ hoa hậu vs á hậu đi chó

tnt1989

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bố m xách buồi đi chơi gái biết bao lần chưa lần nào bắt ck trước dù lạ hay quen, kể cả là gái gọi vẫn gặp mặt trả tiền rồi vào việc cũng ok hàng ngon tình cảm bo thêm 500-1tr cũng bình
thường !!! đằng này đòi bank trước ảo vl đéo khác gì bịp, m hỏi mấy thằng trên xàm này có thằng lol nào đi chơi gái mà bank trước không =)) mày là thằng mặt lol nào mà t phải độ, mày cam kết thì kệ mẹ m tin được buồi, tk của m còn đéo có uy tín bằng nít của tao, được cái mõm là giỏi chiêu này cũ vl còn mang ra dùng óc vật =))
m bị ngu à con? m biết thằng Xuân Hạ kia nó nói gì ko . Nó hỏi bố m là thanh toán như nào ? bố m rep : vào hotel rồi ck trước xong làm gì làm , nó kêu thế thì thôi . thế bố m lừa? cái địt mẹ lũ súc vật tiền sinh hoạt còn k có đòi địt xong chuồn à . ko có tiền nhưng vẫn thích mõm và thể hiện chó đàn lạ nhỉ

tnt1989

Yếu sinh lý
Chủ thớt
trong này có 99 thằng thì tới 80 thằng là ranh con thì ăn tiêu còn k có , tiền đâu ra mà địt gái hả trời .

Floretino

Yếu sinh lý
bồ tao dâm và khỏe nên t mới chiều em nó cho đi địt ngoài vừa kiếm thêm du lịch . bh mới là lần đầu đi địt khách đấy lồn nhiều nc khít vl . trắng hồng hào vú to . chứ đ như mấy con 4` nát lồn rộng . còn thằng nào ko tin lồn khít bh mới đi khách địt cho sướng thì độ với tao . nó mà khít vl thì phải thêm 400k . còn k thì t ko lấy tiền luôn .
Đéo phải phò mà cân đo đong đếm từng đồng 🤣🤣
Tao thấy mày bảo nhiều tiền lắm sao phải kiếm thêm kiểu này :)))

tnt1989

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ko xấu? Nghe này là biết hàng thải rồi 🤣
thải lồn mẹ m thải . người khác k cung cấp ảnh bừa bãi vì kpai dạng phò chuyên . còn địt mẹ m k có tiền ngồi hóng thôi đừng lên tiếng gì cả . bố m đã nói rồi mà . bố sẵn sàng gặp trực tiêp thằng nào dám độ là những gì bố m cam kết ở trên là sai và em nó xấu . chúng m chỉ mõm ở đây chứ tiền đâu mà nói chuyện .

tnt1989

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đéo phải phò mà cân đo đong đếm từng đồng 🤣🤣
Tao thấy mày bảo nhiều tiền lắm sao phải kiếm thêm kiểu này :)))
cân đo cái địt mẹ m à ? ko đọc kĩ hay mù hả con ? bố bảo r muốn độ thì rõ ràng và trực tiếp với bố m này đừng mõm trên này nhiều thành phần như m lắm

tnt1989

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đĩ mẹ thằng bánh thiu
Có thừa tiền tao cũng đéo thèm đi con phò nó giới thiệu
Nvvp cái lồn gì mà đi đêm tới 11-12h thế nhỉ ???
Tao chịu đấy mày ạ
m dám độ ko con chó ? bố m có bảng lương các thứ của em nó làm hàng tháng và tăng ca + bảo hiểm các thứ ở cty nó đấy . m ko có tiền thì nín chứ m mõm gì . có tiền thì độ với bố m sủa bậy

nkdat63

Yếu sinh lý
không có hình ra tráo bánh thì sao? ra gặp 35 tuổi hơn thì có phí thời gian ko?

tnt1989

Yếu sinh lý
Chủ thớt
bố m đăng xem thế nào thì cho đi chứ địt mẹ toàn mấy thằng bẩn thỉu nghèo rách rưới ra đi cái gì. khách hẹn bố m còn chưa cho nó nghỉ làm qua tiếp khách đây súc vật .

Lala99

Yếu sinh lý
m dám độ ko con chó ? bố m có bảng lương các thứ của em nó làm hàng tháng và tăng ca + bảo hiểm các thứ ở cty nó đấy . m ko có tiền thì nín chứ m mõm gì . có tiền thì độ với bố m sủa bậy
Mấy cái giấy củ lồn của mày đi lùa trẻ trâu thôi con chó bánh thiu
Đkm mày thích thì bố edit photoshop cho mày phút mốt
Nvvp gì mà thuê bánh thiu để đi PR thế con chó
Nvvp lồn gì mà cho khách địt tới tận 11h sáng hôm sau
Lùa ai chứ lùa bố vả cho gãy răng con đĩ ạ

Bên trên