• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Góc ảnh và video đẹp thư giãn mỗi ngày !

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Đúng là cũng có ng dễ ng khó, cái chính là biết nhìn ng và bắt sóng, qua cách nch và tìm hiểu hoàn cảnh. 2 trường hợp của t đều là ck hoặc ny có vấn đề, 1 thằng đi trại 1 thằng ở quê nên con vk nó nứng,thèm địt.gặp phải trai lạ lại thấy hấp dẫn hơn ck mình, cái chính là phải tạo đc ấn tượng ban đầu đấy là cái mặt tiền của m va cách nch của m khi nó nhìn thấy m lần đầu tiên.muốn con đàn bà giao lồn cho địt thì nó phải tin tưởng đc đã. Tuỳ con nào dâm loàn thì ăn nói tục tĩu sỗ sàng đc chứ muốn chịch gái lành thì cũng phải lịch sự và phải có 1 chút may mắn :))))

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Thêm 1 ch về con em họ t, kể để chúng m thấy máu dâm nổi lên là bọn đàn bà bất chấp. {look_down}
Chúng m đã bao h thấy cái ảnh mắt của tụi con gái mà chúng m biết là nó muốn đè m ra địt ngay và luôn chưa. Chính t là người đã gặp ánh măt đó đây, và nó lại xuất phát từ người con em họ t nó mới vãi lồn.
Tính ra họ hàng cũng xa, địt bọp bình thường nhưng nó cứ sai trái kiểu đéo gì.
Tả sơ qua về con em họ t thì cao tầm 1m7, trắng, ngon. Nó ở xa nên mãi tới lúc t học DH còn nó lớp 11 ae mới gặp nhau. Đéo biết có phải kiếp trước nợ gì nhau k mà nó gặp t là cứ cuốn vào, lúc đầu t nghĩ là nó quý t thôi, sau thấy mắt nó cứ dán vào t thì t mới thấy sai sai. Sau này nhắc lại nó mới bảo là lúc đấy tại đang ở cùng với mọi người chứ không nó đè t ra hôn luôn, tại nó thấy t đúng gout của bọn con gái tầm tuổi nó thích {baffle}
Lúc đấy t cũng có ny nên chỉ thân thiết thôi, chứ đéo quan tâm nó lắm
Sau nó lên DH, cũng yêu 1 thằng mà suốt ngày gạ t chat sex. T nghĩ chat cũng đéo hại gì, đợt đó cũng đang giãn giãn ny nên cũng đong đưa tán tỉnh nó tí. Thế là chat sex 1 thời gian, nó còn gạ t qua địt nhau dù lúc đó nó cũng đang yêu 1 thằng khác. Nhưng tao đéo, vì t thấy địt nhau với em họ nó cứ kiểu loz gì. Rồi cũng đến 1 hôm thằng ny nó bắt được tin nhắn, thằng đấy lồng lộn lên, con này cũng kể với t, thế là t cũng ngưng chat sex với nó vì thấy hơi tội lỗi.
Sau này ae nói chuyện bt, nhưng đéo thân thiết như xưa nữa vì đéo nói chuyện về sex nữa

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Tao góp vui câu chuyện có thật,tao và em quên nhau khi làm cùng cty em vào trước tao 1 tuần,ban đầu vào cũng chẳng ấn tượng với nhau mẹ gì,làm được một thời gian hay qua lại gặp nhau cũng nói truyện vs nhau nhiều dần mới quen,hơn nữa em lại chơi thân vs nhỏ em cùng quê tao nên dần cũng thân thiết,em rất hiền lành và dễ thương ăn nói nhẹ nhàng dễ nghe nên cũng được mọi người quý mến,ko hiểu sao e cũng rất hay bắt truyện châm trọc tao,tính tao thì cũng hay tếu táo trêu lại,chắc vì thế nên em cũng khoái cái tính này của tao,em là người có gđ vs 2 con rồi mà vẫn còn ngon lắm thân hình cân đối vs cặp vú to đoành nhìn mà muốn dớt cả dãi,Rồi vào dịp cty tổ chức liên hoan tao và em có cơ hội ngồi uống rượu tâm sự vs nhau,lúc tao đi wc em cũng đi xong tao vừa mới bước chân trong toilet ra thì e đã gọi tao lại hỏi vu vơ vài câu rồi hôn tao luôn lúc đấy tao bất ngờ vcđ,tao đang tính luồn tay vào sờ cặp vú thì có người đi tới toilet thấy vậy hốt quá nên đéo giám làm bộ đi nhanh ra ngoài.Sau đấy vài hôm tao có rủ em đi cà phê ngồi trò chuyện được lúc,biz em cũng có tình ý vs tao nên tao mạnh dạn làm tới luôn mồm thì hát tay thì bắt ngát bao la sờ quả vú em căng mọng bóp mà phê vkđ tao tốc mịa cóoc xê lên nhìn thấy cặp vú to tròn vs đầu ti hồng hào mà chảy nước miếng em thì thầm vào tai tao thôi a người ta nhìn thấy kìa rồi vén cóoc xê xuống,tao bảo đi nn đi đkm em bảo đang đèn đỏ để hôm khác nghe tụt hứng vkđ lúc đấy ngại vãi đái,xong hai đứa ngồi ôm nhau nói chuyện hết buổi rồi về em cũng máu vs lại chắc cũng kết tao nên hôm sau đi làm về gọi cho tao hẹn gặp cafe.tao nghỉ cafe đéo gì thèm buồi thì nói mịa đi bày đặt cafe.hehe. thế là chuyện gì đến cũng đến tối hôm đấy tao tắm rửa sạch sẽ rồi chờ em,vừa làm về là em gọi tao liền rồi 2 đứa vào nn gần khu cty vào để phập. Vừa vào ẻm bảo để em tắm cái đã tao thì ngồi nghịch đt lúc rồi em trong nhà tắm bước ra quấn một chiếc khăn tắm quanh người mà vẫn mặc cóoc xê vào ngồi bên cạnh tao chứ,tao vật mịa ra giường rồi cởi con mẹ nó khăn tắm vs cóoc xê ra dkm nhìn body em mà phê trắng trẻo vú,mông to nhìn phê vkđ đầu ti thì hồng nhìn sướng tao úp mặt vào mút lấy mút để xong 2 đứa ôm nhau tâm sự mân mê, lúc sau thấy bím ẻm ướt dượt như đổ cả trai dầu ăn vào ý tao hỏi sao em bảo đang đèn đỏ cơ mà? em không nói gì mặt đỏ ửng ậm ừ một lúc rồi bảo em trêu anh ý, anh bảo đột ngột quá em chưa chuẩn bị tâm lý.vãi cả lozz còn chuẩn bị tâm lý nữa,thích là phập thôi tâm lý đếu gì! xong tao bảo làm nháy nhể em gật gật rồi tao bảo em thích trần hay bao,em bảo tùy anh tao bảo thôi đi bao cho nó ăn toàn rồi lấy bao đeo vào phệt lần đầu nhấp chưa được 5 phút chớ ra mịa mất cay,phải công nhận em 2 lứa rồi mà vẫn còn ngon vđ xong phát đấy 2 đứa ôm nhau vút ve 1 lúc rồi đeo bao vào làm phát thứ 2 ,phát này thế đéo nào mà tao phịch khỏe vãi cả đái đầy đủ các thế,truyền thống rồi doggy chán rồi la hán đẩy xe bò mỏi chân rồi lại đổi sang cưỡi ngựa xong tao bế em lên cứ thế là nắc sướng hết nấc cảm giác phê đến tận óc .em bảo sao anh lâu ra thế tao vừa nói vừa cười bảo cho chừa cái tội giám lừa anh là đến ngày đèn đỏ này.nói 1 câu là tao đập mạnh một cái,làm như vậy vài ba chùy em bảo em xl đã xạo anh.biz hối lỗi như vậy là tốt .hehe.Rồi cứ thế dập chuyển về thế doggy rồi out mịa nó luôn.hai đứa mồ hôi nhuể nhải ôm ấp một lúc, em đi tắm lại xong mặc quần áo rồi tao đưa em về.Giờ nghỉ lại vẫn còn thấy phê.

daodiemq

Tiến sĩ
Chủ thớt
Đó là người vs người với cái thời thông tin liên lạc không hiện đại như giờ thì mới có mấy cái huyền thoại kiểu như tử thủ, đéo đầu hàng, đéo khoan nhượng này nọ bla bla...
Chứ giờ tại chiến trường mà nó truyền video realtime, drone nó mang lựu đạn gửi tận chân, uav nó bắn tên lửa ngoài tầm nhìn thì 3 cái "anh hùng" kiểu ngày xưa nó hết thời rồi.
Giờ có là đặc nhiệm top 1 top 2 gì đó, mà đang đi bỗng nghe tiếng cánh quạt xè xè lại chả quỳ xuống lạy 8 hướng

Bên trên