• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Tư vấn có nên thịt gái cùng cơ quan?

Tramcam

Lựa chọn bóng tối
Chào mấy tml dâm dục đĩ thoã, t có 1 nỗi lòng này rất cần chúng mài tư vấn giúp.
Chả là t làm thuê cho 1 cty tư, đã có vk con, trong cty t có 1 em kế toán cũng đã có ck con. Bọn t đc sắp xếp ngồi gần nhau nên cũng hay trao đổi cv cũng như chém gió ch gđ xã hội chính trị. Gần đây tự nhiên t thấy có tc với em nó và muốn đc dis em nó cm ạ và tao cảm nhận em nó cg có rung động với t. Nếu k vì có gđ thì chắc t vs em nó cg 69 cả nghìn lần r. Giờ cả t và em nó(t đoán vậy) đang đấu tranh tư tưởng xem có nên 69 ko. Qua lời kể thì biết ck e nó có 1 vài lần ăn chơi ngoài luồng bị vk p hiện nên chắc thất vọng về ck lắm. T thì cs vk ck cũng bình bình ngày nào cg như ngày,tc cũng chỉ đến vậy ko đậm sâu nên em như 1 luồng gió mới đến làm t thấy quay lại cái thời yêu đương trẻ trâu. Đkm giờ rối não quá đ biết có nên tiến tới cầm tay sờ đùi rồi xoa mu em nó ko nữa 🥺 chúng mày ai từng trong hoàn cảnh như này rồi và đã chén gái có ck và giữ kín để ko bị thiến thì chỉ t với....!

cluong246

Yếu sinh lý
Chào mấy tml dâm dục đĩ thoã, t có 1 nỗi lòng này rất cần chúng mài tư vấn giúp.
Chả là t làm thuê cho 1 cty tư, đã có vk con, trong cty t có 1 em kế toán cũng đã có ck con. Bọn t đc sắp xếp ngồi gần nhau nên cũng hay trao đổi cv cũng như chém gió ch gđ xã hội chính trị. Gần đây tự nhiên t thấy có tc với em nó và muốn đc dis em nó cm ạ và tao cảm nhận em nó cg có rung động với t. Nếu k vì có gđ thì chắc t vs em nó cg 69 cả nghìn lần r. Giờ cả t và em nó(t đoán vậy) đang đấu tranh tư tưởng xem có nên 69 ko. Qua lời kể thì biết ck e nó có 1 vài lần ăn chơi ngoài luồng bị vk p hiện nên chắc thất vọng về ck lắm. T thì cs vk ck cũng bình bình ngày nào cg như ngày,tc cũng chỉ đến vậy ko đậm sâu nên em như 1 luồng gió mới đến làm t thấy quay lại cái thời yêu đương trẻ trâu. Đkm giờ rối não quá đ biết có nên tiến tới cầm tay sờ đùi rồi xoa mu em nó ko nữa 🥺 chúng mày ai từng trong hoàn cảnh như này rồi và đã chén gái có ck và giữ kín để ko bị thiến thì chỉ t với....!
Xem nội dung: 114137
hẹm hò ăn uống xong mà đi chịch đi thằng đần có thể cũng hỏi

chủ tọa

Tao là gay
1.Đầu tiên xem công ty đó lương lậu ok không, ở đó có phát triển được không.Nếu không xuống bước 2.
2. Xét độ ngon nếu ngon bước 3
3. Con này có lụy tình và biết các mối quan hệ gia đình của mày không.Nếu không bước 4
4.69

eyes789

Yếu sinh lý
hẹn hò cafe sau làm
hay ngỉ trưa gì đó tìm quán tâm sự 2-3 lần vào
nay tao vừa địt em trưởng phòng QC xong chupy nhưng Skill ngon hết nấc :D

6myduck

Yếu sinh lý
đừng có tinh trùng thượng não mà tan cửa nát nhà tml à.
Với lại mày toàn đoán ko chứ chắc lol gì nó đã thích m,
Giờ cả t và em nó(t đoán vậy) đang đấu tranh tư tưởng xem có nên 69 ko

LongHoaChanNhan

Yếu sinh lý
Con thầy vợ bạn gái cơ quan. Nhưng theo ảnh và lời kể thì nên địt nhé.
Kinh nghiệm đã từng tán đổ gái cơ quan nhưng k địt của t thì mày cứ quan tâm từng cái nhỏ nhất, sáng rủ đi ăn sáng, các buổi mua cà phê, sinh tố, trà sữa... mời em nó. Cứ ga lăng 1 chút, nếu vk ck nó khục khặc, dần dần sẽ đổ. Nhớ là khi kể về gia đình mày phải chứng tỏ mày là 1 người đàn ông của gia đình, một thằng con trai mẫu mực. Nó thần tượng và sẽ có sự so sánh mày với thằng chồng nó. Ăn mặc chỉnh tề, thêm tý nước hoa vào. Khi thoảng rủ đi ăn cải thiện. Tao trước cũng hám tán 1 con cơ quan, sau tai tiếng nhiều người nói quá, giờ t phải né.

Sanfron

Yếu sinh lý
Kinh nghiệm đã từng tán đổ gái cơ quan nhưng k địt của t thì mày cứ quan tâm từng cái nhỏ nhất, sáng rủ đi ăn sáng, các buổi mua cà phê, sinh tố, trà sữa... mời em nó. Cứ ga lăng 1 chút, nếu vk ck nó khục khặc, dần dần sẽ đổ. Nhớ là khi kể về gia đình mày phải chứng tỏ mày là 1 người đàn ông của gia đình, một thằng con trai mẫu mực. Nó thần tượng và sẽ có sự so sánh mày với thằng chồng nó. Ăn mặc chỉnh tề, thêm tý nước hoa vào. Khi thoảng rủ đi ăn cải thiện. Tao trước cũng hám tán 1 con cơ quan, sau tai tiếng nhiều người nói quá, giờ t phải né.
ảnh mạng, gái tp bank má ơi =)

yeudanba1986

Yếu sinh lý
Ảnh chỉ mang tính chất minh họa thôi.
Quan điểm của tao là chỗ kiếm tiền thì đừng loằng ngoằng. Tai tiếng dễ ảnh hưởng đến bát cơm lắm. Đéo có tiền thì chó cái cũng đéo thèm theo chứ đừng nói đến gái

Sanfron

Yếu sinh lý
t nghĩ là vừa đảm bảo cho vk ck m, vừa đảm bảo thú tính của m
thì nên chén 1 lần rồi thôi,
bảo e là do lúc đó mất kiềm chế nên k giữ được mình, a cũng là người có gđ rồi.
Chứ chuyện cơ quan nó đến tai vợ m thì gđ m cũng toang.

yeudanba1986

Yếu sinh lý
1 lần có chịu được cứt ấy. Món ngon thì thằng đéo nào cubgx muốn ăn mãi

LongHoaChanNhan

Yếu sinh lý
Quan điểm của tao là chỗ kiếm tiền thì đừng loằng ngoằng. Tai tiếng dễ ảnh hưởng đến bát cơm lắm. Đéo có tiền thì chó cái cũng đéo thèm theo chứ đừng nói đến gái
nếu xấu thì k nên, như t đã bảo rồi. Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan, nếu vẫn muốn làm ăn yên ổn thì đừng dây dưa vào, vợ nó biết nó thiến, mà những chỗ đó vợ nó lại rất dễ biết

nino92

Yếu sinh lý
Đã sinh ra là giống đực thấy ngon mà đéo chịch thì chỉ tại kỹ năng

Nhangheovuotkho

Yếu sinh lý
Kiềm chế dục vọng nhé tml . Con thầy vợ bạn gái cơ quan ngàn lần đừng đụng vô. Ông bà xưa nói cấm có sai.

Tramcam

Lựa chọn bóng tối
Chủ thớt
Đéo chịch có lỗi với tạo hóa đó, làm nhà nc ms sợ làm tư vướng con cặc gi.
Chỗ kiếm cơm mà m hix
hẹm hò ăn uống xong mà đi chịch đi thằng đần có thể cũng hỏi
Có ck con đi ăn uống cc ah m 😄
1.Đầu tiên xem công ty đó lương lậu ok không, ở đó có phát triển được không.Nếu không xuống bước 2.
2. Xét độ ngon nếu ngon bước 3
3. Con này có lụy tình và biết các mối quan hệ gia đình của mày không.Nếu không bước 4
4.69
Cty ok m ah,lương đang trung bình 25 củ nên đắn đo cả cái đó nữa
hẹn hò cafe sau làm
hay ngỉ trưa gì đó tìm quán tâm sự 2-3 lần vào
nay tao vừa địt em trưởng phòng QC xong chupy nhưng Skill ngon hết nấc :D
Ngại lắm sợ n k thích mh chắc chui xuống đất
Thiếu địt gì gái mà mày tính gà què ăn quẩn cối xay.
Bọn mày giấu kỹ thế nào cũng sẽ bị lộ thôi.
1 điều nữa là mày bóp vú nó thôi là nó chùm váy lên đầu mày đấy
Là sao t chưa hiểu lắm, sao lại trùm đầu
đừng có tinh trùng thượng não mà tan cửa nát nhà tml à.
Với lại mày toàn đoán ko chứ chắc lol gì nó đã thích m,
T cg đang đắn đo mà, nhưng nhìn e nó nứng cẹc quá
Ảnh kinh hoạ thôi, như m nói thì t làm đc, hay đấy cho em nó say mh từ từ nhỉ hihi
t cg đang s nghĩ vì thu nhập đang tầm 25-30 củ 1 tháng haiz
làm đ có ch chén 1 lần r thôi đc, có mà nghiện như hổ vồ 😹

Bên trên