• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thanh niên bố đời quỵt tiền Ship của Grabike

Anh ba chà cú 86

Tao là gay
Đăng lên các hội nhóm trên fb , cho các anh em biết lần sau né cái mặt nó ra , đcm bần hèn đến thế là cùng đúng loại giẻ rách

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Làm gì cũng có tai nạn , đen đủi, rủi ro hết mà. Coi như làm phúc bạn ơiiii.... Cứ nghĩ chắc kiếp trước mình làm nó thế nên kiếp này nó làm lại mình vậy, coi như trả oán, thế là xong, nhẹ đầu bạn ạ... Xã hội mà... Mong bạn ko gặp kiểu người ntn lần nào nữa. Chúc bạn gặp may mắn

NguoiVanChuyen99

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Làm gì cũng có tai nạn , đen đủi, rủi ro hết mà. Coi như làm phúc bạn ơiiii.... Cứ nghĩ chắc kiếp trước mình làm nó thế nên kiếp này nó làm lại mình vậy, coi như trả oán, thế là xong, nhẹ đầu bạn ạ... Xã hội mà... Mong bạn ko gặp kiểu người ntn lần nào nữa. Chúc bạn gặp may mắn
Dạ vâng , chuyện cũng chả có gì đáng nói đâu . Nhưng mà e vs shop nt nó còn không thèm tl một câu . Hôm đó mưa rét , e đến nơi nó bảo bận e đợi 10p xong mãi sau nó lại bảo e lên tầng 17 đưa cho nó . Giờ có mỗi việc thanh toán mà nó cũng làn vậy được . Nghe mọi người bảo nó là " quân nhân " bên công an mà cư xử với dân như thằng rẻ rách vậy

NguoiVanChuyen99

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày ko hiểu ý tao nói à. Khoe gì bố với bác thế
t hiểu , vấn đề là t đăng lên là t cũng xác định khả năng va chạm với nó rồi . Đang bảo là công an thì t cũng k sợ đâu . Mấy thằng quân nhân mà sống dơ này t chả ngán . còn về khoản phí ship kia , qua t có nt bảo là không cần tiền đó nữa , ảnh t ghim dưới cmt luôn

Đính kèm

220.3 KB · Xem: 23

ngulol1235

Tao là gay
em làm gì mà bị gắn mác tráo hàng lừa đảo vậy em?

Bên trên