• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Chúng mày nghĩ sao về chuyện nyc từng bị hiếp, giờ yêu rất khó để có thể quan hệ.

vanngochan

Yếu sinh lý
mấy tụi m dụ người yêu bóc tem hay bạn thân sao hay v, kiểu chúng m lột đồ ttới tấp chúng nó có phản khán khoong. Tao kiểu sợ bị tố hay bị kể lể là hiếp con người ta thôi

deptraimegai_911

Yếu sinh lý
Từ từ giải toả tâm lý cho em nó, khi nào nó thoải mái rồi thì lột đồ mơn trớn hôn hít liếm láp ở trên đi đã, làm mọi thứ hết nhẹ nhàng, k phải cứ bú lồn là đc đâu, liếm láp mân mê nó đến khi thấy nó nứng thì nhẹ nhàng đặt con cặc của m lên cửa lồn nó rồi tiếp tục hôn để nó giữ mạch cảm xúc, xong cà nhẹ nhẹ lên lồn nó chứ k phải chỉa đầu buồi vào lỗ đâu nó sợ đấy, tốt nhất bôi tí gel vào để nó trơn tru xong m cạ lên xuống rồi lựa lựa mà nong lồn nó thôi. Nhớ là mọi thứ thật nhẹ nhàng để nó thả lỏng cơ thể, nếu k cứ nhét vào nó bị cơn co thắt xương chậu là đmm kẹt cu ỏ trong, gọi bác sĩ đến nhục mặt vl 😆

rumbackkk

Tao là gay
Máy con bé tâm lý thì mệt vkl, chỉ là m chưa đớp thôi chứ sau m sẽ nản và đ muốn cố nữa, cũng chỉ là cl thôi mà

Express

Yếu sinh lý
Kinh nghiệm của t là ko có cách cho đến khi nó tự động muốn giao hợp với mày, con ghệ cũ t ko khác gì m luôn nên là gần như t ko có đả động đến chuyện đấy, m cứ hôn hít thôi cho nước lồn nó chảy ra, đến cái tầm nó nứng rồi và tự động dâng cho m thì chuyện dễ hơn nhiều. mất thời gian tí nhưng quá trình này nó tự nhiên ấy

vaodehonghot

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Gặp tao vét máng cho có mà nước chảy ồ ạt
Chứng tỏ m chưa gặp người như vậy rồi, t từng yêu 4 em nyc rồi, số lượng gái chén cũng tầm 20 em. Lần đầu t gặp trường hợp hôn k sao, cứ cởi áo ra nó giữ bằng được, cởi cố thì nó khóc đến mức nước mũi tèm lem, mặt toàn nước mắt thì t thề với m là m không có cảm xúc đâu, nọ t làm thử lần nữa thì nó đạp cho cái giường nhà t trôi ra giữa phòng và nó hét đến mức hàng xóm còn sang gõ cửa hỏi xem có chuyện gì k. Nó kể quá khứ bị nyc hiếp nên ám ảnh đến bây giờ.
Chứ còn bú cho có nước với t thì lại đơn giản quá, vấn đề là phải có cảm xúc, cũng như m giờ gặp 1 con lợn xề 1 tạ bú cho thì t sợ mày cũng đéo lên nổi, k phải vì mày yếu mà vì m thấy có cảm xúc, k thích.

khunglong1616

Tao là gay
E nó bị ám ảnh, nên giờ mày p tạo cảm giác an toàn, gần gũi, tin tưởng thì e nó mới hết. Mày sực sực như chó mực thì nó càng sợ. Giờ chỉ ôm ngủ, sờ mó, bú bím vài lần rồi mới đụ thì mới ăn thua.

Akal

Yếu sinh lý
Từ từ giải toả tâm lý cho em nó, khi nào nó thoải mái rồi thì lột đồ mơn trớn hôn hít liếm láp ở trên đi đã, làm mọi thứ hết nhẹ nhàng, k phải cứ bú lồn là đc đâu, liếm láp mân mê nó đến khi thấy nó nứng thì nhẹ nhàng đặt con cặc của m lên cửa lồn nó rồi tiếp tục hôn để nó giữ mạch cảm xúc, xong cà nhẹ nhẹ lên lồn nó chứ k phải chỉa đầu buồi vào lỗ đâu nó sợ đấy, tốt nhất bôi tí gel vào để nó trơn tru xong m cạ lên xuống rồi lựa lựa mà nong lồn nó thôi. Nhớ là mọi thứ thật nhẹ nhàng để nó thả lỏng cơ thể, nếu k cứ nhét vào nó bị cơn co thắt xương chậu là đmm kẹt cu ỏ trong, gọi bác sĩ đến nhục mặt vl 😆
Đúng, quan trọng nhất vẫn là kỹ năng, mà kỹ năng ở đây ko thể diễn tả bằng lời nói mà thể hiện hết đc, đại loại là phải từ từ, biết lựa chọn thời điểm, thời điểm thì cũng phải từ lúc hẹn hò, đụng chạm rồi thời điểm vần nhau... rồi thời điểm ra đòn quyết định... nói chung là hãy thật hiểu nhau

yixeom1234

Yếu sinh lý
Chuyện là t mới quen nhỏ này, t sinh năm 96, nhỏ đó 2k4. Đêm qua có ngủ với nhau và tao đã cố gắng lột đồ em nó. Tuy nhiên nó khóc quá, còn cắn và giựt tóc tao. làm t bị mất hứng.
Mãi sau t dỗ dành rồi hỏi, thì em nó bảo 2 năm trước khi là sv năm 1 bị chính thằng ny hiếp, thậm chí là bóp cổ để có thể quan hệ, sau đó mất zin nhưng mà kiểu khô rát vl nên nó sợ. sau vụ đó nó chia tay thằng kia luôn thì gặp t.
Đêm qua t vần đc 3 lần thì cũng nhẹ nhàng lột đc hết đồ em nó nhưng dù làm thế nào bím nó vẫn khô vl.
Chúng m nói ra suy nghĩ của chúng m bây giờ đi. Đã thằng nào vào hoàn cảnh này chưa, và làm thế nào để chén đc ny mình bây giờ.
1 là cho uống rượu bia chút cho nó hứng cao hơn. 2 là làm đủ trò. thậm chí là cùng xem sex kiểu nhẹ nhàng, 3 là mua gel bôi trơn về. cứ kích thích nó nó nứng tột độ xong m lại dừng lại. cho nó thèm để nó chủ động may ra còn đc

MrHutech

Yếu sinh lý
Chứng tỏ m chưa gặp người như vậy rồi, t từng yêu 4 em nyc rồi, số lượng gái chén cũng tầm 20 em. Lần đầu t gặp trường hợp hôn k sao, cứ cởi áo ra nó giữ bằng được, cởi cố thì nó khóc đến mức nước mũi tèm lem, mặt toàn nước mắt thì t thề với m là m không có cảm xúc đâu, nọ t làm thử lần nữa thì nó đạp cho cái giường nhà t trôi ra giữa phòng và nó hét đến mức hàng xóm còn sang gõ cửa hỏi xem có chuyện gì k. Nó kể quá khứ bị nyc hiếp nên ám ảnh đến bây giờ.
Chứ còn bú cho có nước với t thì lại đơn giản quá, vấn đề là phải có cảm xúc, cũng như m giờ gặp 1 con lợn xề 1 tạ bú cho thì t sợ mày cũng đéo lên nổi, k phải vì mày yếu mà vì m thấy có cảm xúc, k thích.
Vote chia tay, ăn 24 em mà vẫn Fa dính vào em bị tâm thần, thì bik cu bạn đạn lép, súng rỉ cmnr ko phải tự nhiên 24 em thành nyc đâu 🤣🤣🤣

imok2023

Tao là gay
Chuyện là t mới quen nhỏ này, t sinh năm 96, nhỏ đó 2k4. Đêm qua có ngủ với nhau và tao đã cố gắng lột đồ em nó. Tuy nhiên nó khóc quá, còn cắn và giựt tóc tao. làm t bị mất hứng.
Mãi sau t dỗ dành rồi hỏi, thì em nó bảo 2 năm trước khi là sv năm 1 bị chính thằng ny hiếp, thậm chí là bóp cổ để có thể quan hệ, sau đó mất zin nhưng mà kiểu khô rát vl nên nó sợ. sau vụ đó nó chia tay thằng kia luôn thì gặp t.
Đêm qua t vần đc 3 lần thì cũng nhẹ nhàng lột đc hết đồ em nó nhưng dù làm thế nào bím nó vẫn khô vl.
Chúng m nói ra suy nghĩ của chúng m bây giờ đi. Đã thằng nào vào hoàn cảnh này chưa, và làm thế nào để chén đc ny mình bây giờ.
Vote bỏ chứ kiểu này mệt lắm.
Mà đm con ngy m ngáo à, nó hiếp thì phải tố chứ lại chia tay?

checkgaicontrinh

Tao là gay
Nó chém đấy, nó chưa quên đc cái buồi to 18cm của thằng ngy, nhìn chym mày bé tý nó ko có cảm xúc thôi

deptraimegai_911

Yếu sinh lý
Đúng, quan trọng nhất vẫn là kỹ năng, mà kỹ năng ở đây ko thể diễn tả bằng lời nói mà thể hiện hết đc, đại loại là phải từ từ, biết lựa chọn thời điểm, thời điểm thì cũng phải từ lúc hẹn hò, đụng chạm rồi thời điểm vần nhau... rồi thời điểm ra đòn quyết định... nói chung là hãy thật hiểu nhau
hoặc nếu k trong trường hợp này phải cho nó danh phận, nghĩa là cưới nó xong thì nó sẽ vượt qua đc nỗi ám ảnh hiếp dâm đấy, nói chung gặp con nó k sẵn sàng quan hệ trước hôn nhân nên vậy, chứ gặp con k mang suy nghĩ đấy thì có bị hiếp cũng chẳng sao, yêu cái có hứng ngay, nhiều trường hợp xảy ra, éo biết đường mà khuyên, nhưng chốt lại cứ cho nó thấy sự an toàn và tin tưởng nó sẽ mở lồn thôi :))

Bên trên