• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Chúng mày nghĩ sao về chuyện nyc từng bị hiếp, giờ yêu rất khó để có thể quan hệ.

vaodehonghot

Yếu sinh lý
Chuyện là t mới quen nhỏ này, t sinh năm 96, nhỏ đó 2k4. Đêm qua có ngủ với nhau và tao đã cố gắng lột đồ em nó. Tuy nhiên nó khóc quá, còn cắn và giựt tóc tao. làm t bị mất hứng.
Mãi sau t dỗ dành rồi hỏi, thì em nó bảo 2 năm trước khi là sv năm 1 bị chính thằng ny hiếp, thậm chí là bóp cổ để có thể quan hệ, sau đó mất zin nhưng mà kiểu khô rát vl nên nó sợ. sau vụ đó nó chia tay thằng kia luôn thì gặp t.
Đêm qua t vần đc 3 lần thì cũng nhẹ nhàng lột đc hết đồ em nó nhưng dù làm thế nào bím nó vẫn khô vl.
Chúng m nói ra suy nghĩ của chúng m bây giờ đi. Đã thằng nào vào hoàn cảnh này chưa, và làm thế nào để chén đc ny mình bây giờ.

Lê Nữu Vượng

Yếu sinh lý
Chuyện là t mới quen nhỏ này, t sinh năm 96, nhỏ đó 2k4. Đêm qua có ngủ với nhau và tao đã cố gắng lột đồ em nó. Tuy nhiên nó khóc quá, còn cắn và giựt tóc tao. làm t bị mất hứng.
Mãi sau t dỗ dành rồi hỏi, thì em nó bảo 2 năm trước khi là sv năm 1 bị chính thằng ny hiếp, thậm chí là bóp cổ để có thể quan hệ, sau đó mất zin nhưng mà kiểu khô rát vl nên nó sợ. sau vụ đó nó chia tay thằng kia luôn thì gặp t.
Đêm qua t vần đc 3 lần thì cũng nhẹ nhàng lột đc hết đồ em nó nhưng dù làm thế nào bím nó vẫn khô vl.
Chúng m nói ra suy nghĩ của chúng m bây giờ đi. Đã thằng nào vào hoàn cảnh này chưa, và làm thế nào để chén đc ny mình bây giờ.
Mầy bú bím nó cho có nước

vaodehonghot

Yếu sinh lý
Chủ thớt
không em này k dâm m ạ, tâm lý bị thịt 1 lần kiểu gượng ép, hiếp dâm, rát vl, bóp cổ gần chết mà bị chính nyc làm thế thì đáng sợ vl. T đã từng chén nhiều e và làm cho ra nước rồi, nhưng em này sợ quá nên có cảm xúc đâu mà ra

vaodehonghot

Yếu sinh lý
Chủ thớt
t từng chinh phục 1 em còn trinh, nhưng hồi đó em ấy xác định là sẽ cho t, cũng hơi khó nhưng sau nghiện t luôn. Còn em này bị tâm lý vl ấy, qua nó còn cắn cả t cơ mà. Tâm lí sợ nên khô + với cả lúc sau t đã biết các làm cho ướt thì sợ t đút vào

Haoquen

Yếu sinh lý
Biết vậy thì phải cho nó có cảm giác an toàn đã, chỉ hôn hít bóp vú xoa hột le. Dần dần từng chút một cho nó làm quen và quan trọng là tâm lý nó thoải mái.

Bên trên