• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Nơi những ae đã và đang bị cắm sừng vợ ngoại tình, hôn nhân trục trặc vào tâm sự cách xử lý chia sẻ cuộc sống

CaptainT98

Yếu sinh lý
Vấn đề ko phải là t đang thực hiện tán ai thịt làm j. T vẫn ko gái gú j và duy trì qhe với vk thôi. nhưng bản năng thì đéo ai nói mạnh đc.
Phải tu tập rèn luyện ...
T chỉ nói sau này, có do hoàn cảnh hoặc nhu cầu mà chơi gái ngoài thì cứ nói thẳng chơi bài ngửa hoặc nói trước, vk nó đã từng vậy rồi thì mình có var cũng đỡ lăn tăn nhiều ( cuộc sống ai mà tránh đc hết lúc sai lầm lúc mù quáng vì lờ). Có điều vk ck cảm thông tha thứ cho nhau, đc đến đâu hay đến đó, ko đc thì chấp nhận toang.
Đúng như mày nói tuy quản lý lỏng mà chặt...
Thôi mỗi người 1 quan niệm, ai có cái hay t học hỏi ... cái ko hạp thì bỏ qua...
giữa 4rum toàn topic râm dục, nghĩ bằng đầu dưới, đọc được câu chuyện của bác thấy nhân văn, cao thượng quá. Cảm ơn bác đã chia sẻ và rộng lượng. Hành xử đẹp được như bác xưa nay cũng hiếm. Cho em hỏi thêm là đọc cmt thấy hình như bác cũng tu tập, tìm hiểu Phật pháp mới hành xử được như vậy phải không bác. Bác thấm tư tưởng nhân quả thật.

alo51

Chim TO
Chủ thớt
giữa 4rum toàn topic râm dục, nghĩ bằng đầu dưới, đọc được câu chuyện của bác thấy nhân văn, cao thượng quá. Cảm ơn bác đã chia sẻ và rộng lượng. Hành xử đẹp được như bác xưa nay cũng hiếm. Cho em hỏi thêm là đọc cmt thấy hình như bác cũng tu tập, tìm hiểu Phật pháp mới hành xử được như vậy phải không bác. Bác thấm tư tưởng nhân quả thật.
Thật ra cũng nhiều ae sâu sắc lắm đó, nhưng mấy cmt kiểu này sẽ có mấy tml vào thả câu đạo lý với lên mạng xem sex còn bày đặt nên nhiều khi ae k muốn giãi bày, trong topic này thấy qui tụ nhiều bác nchuyện hiểu biết xử lý lịch sự hay phết

Tieudao124

Yếu sinh lý
Đúng rồi, tội là tội cho con trẻ thôi, chứ người lớn li dị thì sẽ có vợ chồng khác thôi. Nếu con vk biết ăn năn hối lỗi sửa đổi thì kệ con mẹ nó đi, địt cho nó tung lồn và vẫn giữ dc gia đình, con cái ko bơ vơ, ông bà ko mất mặt, buồn rầu chuyện con cái đỗ vỡ. Cứ coi như nó có vài thằng người yêu trước khi lấy mình vậy đi cho khoẻ đầu.
Thằng ML , tao cũng y hệt mày :(

lamnh1986

Yếu sinh lý
Chuyện xảy ra mình cũng đau lắm! Nhưng coi mọi thứ nhẹ nhàng thì nó nhẹ nhàng thôi. Còn nếu đặt nặng vấn đề thì toang hết cả 3 gđ (gđ mình và 2 gđ ông bà) và tự mình sẽ cay cú mang mãi lỗi nhục đau suốt đời (là mình thiệt và mình thua chính cái tôi của mình rồi). Rồi lấy con đàn bà nào nó cũng có lúc " ngu" thôi. Giờ cảm thấy ko đủ thì đi chơi thêm chứ lấy con khác làm lại từ đầu nản thật. Mà chắc gì con vk sau đã ngoan hiền (ko khéo lại bốc cứt thối hơn, còn con riêng của mình cũng khổ nữa chứ!)
Hiện tại, Thấy may con vk ngu nó nhận nó ngu rồi và quỳ xin lỗi 3 lần. (Thôi cứ tạm thời vậy đi). Thấy địt cũng ra nhiều nước hơn trước gấp đôi (có lẽ nó đang phục mình rộng lượng và nó đang thay đổi tâm thức)

Ý kiến cá nhân: đời đéo biết thế nào sống nay chết mai, mà thời gian trôi đi vèo vèo, cứ vui lên ae, cứ làm việc tốt và nếu địt thì địt gái độc thân thôi cho đỡ mang nghiệp nặng! (Đừng Phá hoại hạnh phúc mấy gái có gđ và làm khổ mấy đứa con trẻ nhà người ta ko có tội)

Xem nội dung: 113132
Nó vẫn còn ra nước với mày thì còn chữa được, với còn biết điều. Thường đàn bà nó cho thằng khác địt rồi là nó đéo còn cảm xúc & có địt mày chỉ là miễn cưỡng. Với kèm theo là láo toét, bất cần. Trường hợp của mày nó khó giải thích thế lol nào ấy.

bqmax2

Yếu sinh lý
Nói chung vốn dĩ đàn bà dễ bị cảm nắng. Thường là con nào lấy chồng rồi. Cũng thấy chồng nhiều tật ko hình ảnh đẹp như người khác. Kể cả thằng giàu luôn nhé. Nhưng khi dính vào mqh khác bọn nó mới thấm. Giờ người thủy chung, son sắt như các bà các mẹ ngày xưa hiếm lắm. Vì bọn nó ko biết hi sinh, chỉ biết đòi hỏi.
đúng rồi. Chỉ có tôn giáo, tín ngưỡng và khuôn phép của xã hội ngày xưa nó mới tạo ra được những người vợ chung thủy thôi. Chứ bản chất con người mà!

laoai

Yếu sinh lý
Đúng vậy đó mày. 2 vk ck t cv ổn định. Và t cũng chủ quan khi vk t ko đáp ứng đc nhu cầu sex của t. Nhưng nó vẫn bị tml đồng nghiệp nó mời ăn trưa và giúp đỡ nhiều trong cv. Và được tml đồng nghiệp khen ngợi nhiều.
Rồi cứ trưa thứ 7 bảo ăn kom ở cty nói ck là chiều về. T bị chiều vk nên ok.
Ai dè nó đi ăn xong địt nhau mất 6, 7 lần vào trưa thứ 7
T về thấy ngờ ngợ khi mấy bữa tối dưng dưng với vk đéo chú ý dạy con học. Thế là t lục đt xem zalo. Thì ôi thôi...
Đcm cay vl. Thà mình biết chuyện trước hoặc nhu cầu nó cao xin đi địt đổi gió thì mình cũng thấy thoải mái.
Đằng này, nó lừa đảo, và phản bội mình.... "nhiều chi tiết" nên bị sốc mất đôi tháng.
Nhưng rồi nằm nghĩ có 2 đứa con rồi.
Giờ li dị, mình cũng bị ảnh hưởng danh dự và con cái bm 2 bên cũng bị ảnh hưởng (bị tội bất hiếu). Mà chia tay, rồi nó cũng đc thằng khác tán , chiều, xong địt tè le à ( lúc đó mình lại tiếc rẻ) mà giờ mình rộng lượng bỏ qua thì còn mọi thứ: còn nguyên vk con gia đình, còn sau này có nhu cầu phạm nỗi j cũng thẳng thắn nói với nó và con cái. Sẽ ko trách đc mình.
Rồi chửi bới, tích phân các kiểu cho nó hơn 1 tháng ( đàn bà nó ngu lắm đéo nghĩ như mình đâu). Cũng nói sẽ ko nói với ai( nó sợ mất danh dự, mất việc và sợ bm lắm)
Nhưng t vẫn âm thầm cho bm nó biết chyện để thông cảm vs t sau này và đứng về phía t mỗi khi có chuyện j!
Thời gian trôi đã đc 8 tháng, nỗi đau còn nguyên đó sự việc cũng còn nguyên trong đầu tao, nhưng t đã phong tỏa lại và cảm thấy gđ t bây giờ tạm ổn.
Tuần địt nhau độ 4,5 lần, zalo t kiểm soát định vị gắn vào xe máy ... con cái ngoan...

Kết luận:
1 là ae đừng chủ quan, nếu ko muốn bị mọc sừng thì lẳng lặng theo dõi (nhiều cách) và yêu thương , tôn trọng nhau( t thấy t cũng có nỗi này: chủ quan, bỏ bê, tưởng con vk biết nghĩ nhưng đàn bà nó nghĩ ngắn và ngu lắm)..

2 là Đéo có con nào chung thủy thời đại này như trên phim truyện đâu. Đừng tin ai kể cả bm mình, chỉ tin bản thân mình thôi.

3 là nếu xảy ra chuyện ngọi tình ae hãy cân nhắc thiệt hơn, (vì trước đây t cũng đi ngoại tình nhưng chỉ chơi mấy đưa độc thân. Lúc đó chỉ mong vk sau này ngoại tình giống mình để sau này mình có cớ đi gái gú khi vk già rồi) ko ngờ mọi chuyện đc như mong đợi thì cay vl. Nhưng rồi thấy sau này mình cũng ko áp lực vs vk, và mình cũng thoải mái.
Cuộc đời ngắn ngủi lắm. Hơi đéo đâu mà làm buồn mọi người và vk con... tập trung vui vẻ tận hưởng cuộc sống, tu tâm tích đức.. có j cứ nói thẳng vs nhau

Đây là tâm sự cá nhân. Do t chưa nói với ai nên bữa nay xin đc xả ra mong ae đọc thấy dài thông cảm.
Xứng đáng sừng vương

herryhoang

Yếu sinh lý
Nó vẫn còn ra nước với mày thì còn chữa được, với còn biết điều. Thường đàn bà nó cho thằng khác địt rồi là nó đéo còn cảm xúc & có địt mày chỉ là miễn cưỡng. Với kèm theo là láo toét, bất cần. Trường hợp của mày nó khó giải thích thế lol nào ấy.
Con vk t trước và bây giờ khá ngoan hiền, chi tiêu tiết kiệm. Nên t mới lấy, và rồi cũng chính vì ngoan hiền nên t chủ quan, cả 9 năm rưỡi cưới nhau t để ý ko vấn đề j. Đến năm thứ 10 t chủ quan + thằng đồng nghiệp cứ khen xinh đẹp, làm hộ việc ở cty, mời ăn lúc làm ở cty,... thế là nó ngu nguội rồi say nắng cắn câu... vì đc cho lên mây, cho ăn uống ...
Sau khi t biết về chửi cho, tích phân nhiều lắm ... mới nhận ra bộ mặt của mấy tml chỉ tán vì cái lờ thôi. Chứ thằng nào nó chứa đc.
Lúc phang phập thằng kia thì chẳng bỏ tiền ra đâu toàn thằng kia mời, tiền nong đi làm nó mang về khoe với t hàng tháng. Thế là mình thấy chu toàn và rồi lơ đễnh. Hic

Viết chia sẻ bài học xương máu
Nên ae tuyệt đối cẩn thận.

Trai777

Yếu sinh lý
Cho dù nó đụ cả chục thằng thì nó vẫn ra nước nhé. Đó là cơ địa mỗi người thôi, đâu phải ko có cảm xúc là ko ra nước đâu. Nhiều con nước nhiều chịch vài cái vẫn còn nước như cái đầu tiên. Vk ck t nhiều khi làm tình bú liếm đủ cả mà có miếng nước nào đâu, vậy chứ nằm ôm ôm sờ sờ nước lại ướt quần.

herryhoang

Yếu sinh lý
Đúng rồi bạn. T theo phật pháp
Lúc đầu tưởng khó và khi theo phải áp dụng tuyệt đối các pháp, và phải luôn ở những môi trường trang nghiêm, ...
Nhưng rồi theo lâu dần mới ngộ ra được nhiều điều: con người có nhiều mức độ tu tập rèn luyện.
Ví dụ bạn tu cao thì lên chùa, bạn chưa muốn tu nhiều thì tu ở nhà, coa thể làm nhiều việc tốt, rộng lượng hải hà. Cũng có thể làm đc chút ít việc tốt, (cũng ko sao cả: nhiều ít thì nó ảnh hưởng ko chỉ kiếp sau mà kiếp sau nữa)
Cứ nhẩn nha tu thôi.
Còn ví dụ: tháng này t làm nhiều điều bậy, điều sai, điều ác... tháng sau t giảm xuống còn 1 nửa và làm thêm được vài điều tốt đẹp giúp đời , giúp mn. Đó cũng là đang tu tập rèn luyện rồi. Nhân quả chắc chắn sẽ tốt hơn!
Ngay trong chuyện xyz này cũng có thể tu tập dần được.
Từ khi t suy nghĩ đc ntn, thực sự tư tưởng đã ok hơn rất nhiều, cũng ko phải áp lực kiềm tiền nữa (mặc dù ương tháng cũng chỉ 15-20 củ) , tập trung tận hưởng cs, làm j mình thích, tu dưỡng tinh thần chăm lo sk, con cái...

Xin lỗi ae ai đọc thấy ko hạp thì cho qua nhé!
Tại topic nói về mấy ae cũng cảnh ngộ!

Mê Âm Đạo

Yếu sinh lý
Đúng rồi bạn. T theo phật pháp
Lúc đầu tưởng khó và khi theo phải áp dụng tuyệt đối các pháp, và phải luôn ở những môi trường trang nghiêm, ...
Nhưng rồi theo lâu dần mới ngộ ra được nhiều điều: con người có nhiều mức độ tu tập rèn luyện.
Ví dụ bạn tu cao thì lên chùa, bạn chưa muốn tu nhiều thì tu ở nhà, coa thể làm nhiều việc tốt, rộng lượng hải hà. Cũng có thể làm đc chút ít việc tốt, (cũng ko sao cả: nhiều ít thì nó ảnh hưởng ko chỉ kiếp sau mà kiếp sau nữa)
Cứ nhẩn nha tu thôi.
Còn ví dụ: tháng này t làm nhiều điều bậy, điều sai, điều ác... tháng sau t giảm xuống còn 1 nửa và làm thêm được vài điều tốt đẹp giúp đời , giúp mn. Đó cũng là đang tu tập rèn luyện rồi. Nhân quả chắc chắn sẽ tốt hơn!
Ngay trong chuyện xyz này cũng có thể tu tập dần được.
Từ khi t suy nghĩ đc ntn, thực sự tư tưởng đã ok hơn rất nhiều, cũng ko phải áp lực kiềm tiền nữa (mặc dù ương tháng cũng chỉ 15-20 củ) , tập trung tận hưởng cs, làm j mình thích, tu dưỡng tinh thần chăm lo sk, con cái...

Xin lỗi ae ai đọc thấy ko hạp thì cho qua nhé!
Tại topic nói về mấy ae cũng cảnh ngộ!
Tu thân, tề gia, trị quốc, bình thiên hạ.

conhukhongkhongcanco

Yếu sinh lý
nhưng mà. t có thắc mắc. vợ chồng t thì chưa đky kết hôn. chỉ mới gọi là ở với nhau có con thôi. đợt v t bầu 5 tháng. thì bọn t mất đồng quan điểm. cãi nhau to. coi như là bỏ nhau rồi. t với nó ctay 20 hôm. thì tgian đấy t chuyển hẳn sang nước khác sống, nó vẫn ở hà nội. tgian ctay vợ t có tìm hiểu và đi qua đêm với 1 người khác. nvay có tính là vợ t ngoại tình kh ?

conhukhongkhongcanco

Yếu sinh lý
nhưng mà. t có thắc mắc. vợ chồng t thì chưa đky kết hôn. chỉ mới gọi là ở với nhau có con thôi. đợt v t bầu 5 tháng. thì bọn t mất đồng quan điểm. cãi nhau to. coi như là bỏ nhau rồi. t với nó ctay 20 hôm. thì tgian đấy t chuyển hẳn sang nước khác sống, nó vẫn ở hà nội. tgian ctay vợ t có tìm hiểu và đi qua đêm với 1 người khác. nvay có tính là vợ t ngoại tình kh ?
quay về rồi. vợ t cũng cắt đứt từ lâu rồi. t cũng mới biết chuyện. chưa tha thứ. nma t kh biết đấy có phải phản bội hay kh

Bên trên