• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Nơi những ae đã và đang bị cắm sừng vợ ngoại tình, hôn nhân trục trặc vào tâm sự cách xử lý chia sẻ cuộc sống

nguoinongdan1

Yếu sinh lý
Đúng vậy đó mày. 2 vk ck t cv ổn định. Và t cũng chủ quan khi vk t ko đáp ứng đc nhu cầu sex của t. Nhưng nó vẫn bị tml đồng nghiệp nó mời ăn trưa và giúp đỡ nhiều trong cv. Và được tml đồng nghiệp khen ngợi nhiều.
Rồi cứ trưa thứ 7 bảo ăn kom ở cty nói ck là chiều về. T bị chiều vk nên ok.
Ai dè nó đi ăn xong địt nhau mất 6, 7 lần vào trưa thứ 7
T về thấy ngờ ngợ khi mấy bữa tối dưng dưng với vk đéo chú ý dạy con học. Thế là t lục đt xem zalo. Thì ôi thôi...
Đcm cay vl. Thà mình biết chuyện trước hoặc nhu cầu nó cao xin đi địt đổi gió thì mình cũng thấy thoải mái.
Đằng này, nó lừa đảo, và phản bội mình.... "nhiều chi tiết" nên bị sốc mất đôi tháng.
Nhưng rồi nằm nghĩ có 2 đứa con rồi.
Giờ li dị, mình cũng bị ảnh hưởng danh dự và con cái bm 2 bên cũng bị ảnh hưởng (bị tội bất hiếu). Mà chia tay, rồi nó cũng đc thằng khác tán , chiều, xong địt tè le à ( lúc đó mình lại tiếc rẻ) mà giờ mình rộng lượng bỏ qua thì còn mọi thứ: còn nguyên vk con gia đình, còn sau này có nhu cầu phạm nỗi j cũng thẳng thắn nói với nó và con cái. Sẽ ko trách đc mình.
Rồi chửi bới, tích phân các kiểu cho nó hơn 1 tháng ( đàn bà nó ngu lắm đéo nghĩ như mình đâu). Cũng nói sẽ ko nói với ai( nó sợ mất danh dự, mất việc và sợ bm lắm)
Nhưng t vẫn âm thầm cho bm nó biết chyện để thông cảm vs t sau này và đứng về phía t mỗi khi có chuyện j!
Thời gian trôi đã đc 8 tháng, nỗi đau còn nguyên đó sự việc cũng còn nguyên trong đầu tao, nhưng t đã phong tỏa lại và cảm thấy gđ t bây giờ tạm ổn.
Tuần địt nhau độ 4,5 lần, zalo t kiểm soát định vị gắn vào xe máy ... con cái ngoan...

Kết luận:
1 là ae đừng chủ quan, nếu ko muốn bị mọc sừng thì lẳng lặng theo dõi (nhiều cách) và yêu thương , tôn trọng nhau( t thấy t cũng có nỗi này: chủ quan, bỏ bê, tưởng con vk biết nghĩ nhưng đàn bà nó nghĩ ngắn và ngu lắm)..

2 là Đéo có con nào chung thủy thời đại này như trên phim truyện đâu. Đừng tin ai kể cả bm mình, chỉ tin bản thân mình thôi.

3 là nếu xảy ra chuyện ngọi tình ae hãy cân nhắc thiệt hơn, (vì trước đây t cũng đi ngoại tình nhưng chỉ chơi mấy đưa độc thân. Lúc đó chỉ mong vk sau này ngoại tình giống mình để sau này mình có cớ đi gái gú khi vk già rồi) ko ngờ mọi chuyện đc như mong đợi thì cay vl. Nhưng rồi thấy sau này mình cũng ko áp lực vs vk, và mình cũng thoải mái.
Cuộc đời ngắn ngủi lắm. Hơi đéo đâu mà làm buồn mọi người và vk con... tập trung vui vẻ tận hưởng cuộc sống, tu tâm tích đức.. có j cứ nói thẳng vs nhau

Đây là tâm sự cá nhân. Do t chưa nói với ai nên bữa nay xin đc xả ra mong ae đọc thấy dài thông cảm.
Thế còn thằng đồng nghiệp của con vợ?

zipcodevip

Yếu sinh lý
Chuyện xảy ra mình cũng đau lắm! Nhưng coi mọi thứ nhẹ nhàng thì nó nhẹ nhàng thôi. Còn nếu đặt nặng vấn đề thì toang hết cả 3 gđ (gđ mình và 2 gđ ông bà) và tự mình sẽ cay cú mang mãi lỗi nhục đau suốt đời (là mình thiệt và mình thua chính cái tôi của mình rồi). Rồi lấy con đàn bà nào nó cũng có lúc " ngu" thôi. Giờ cảm thấy ko đủ thì đi chơi thêm chứ lấy con khác làm lại từ đầu nản thật. Mà chắc gì con vk sau đã ngoan hiền (ko khéo lại bốc cứt thối hơn, còn con riêng của mình cũng khổ nữa chứ!)
Hiện tại, Thấy may con vk ngu nó nhận nó ngu rồi và quỳ xin lỗi 3 lần. (Thôi cứ tạm thời vậy đi). Thấy địt cũng ra nhiều nước hơn trước gấp đôi (có lẽ nó đang phục mình rộng lượng và nó đang thay đổi tâm thức)

Ý kiến cá nhân: đời đéo biết thế nào sống nay chết mai, mà thời gian trôi đi vèo vèo, cứ vui lên ae, cứ làm việc tốt và nếu địt thì địt gái độc thân thôi cho đỡ mang nghiệp nặng! (Đừng Phá hoại hạnh phúc mấy gái có gđ và làm khổ mấy đứa con trẻ nhà người ta ko có tội)

Xem nội dung: 113132
Gặp gái có chồng thì né trất đỡ mang nghiệp thằng đàn ông là phải sống bằng cái đầu

zipcodevip

Yếu sinh lý
chưa có con tao cũng sút mẹ vào mõm nó xong đóng thùng xốp gửi cho ông bà ngoại lâu rồi. Con tao còn nhỏ quá, ĐM lý do vì con cái ko bỏ được cũng hơi hãm lol, nhưng nó là sự thật, tao sợ con tao hỏng :oops:
1 thằng sống lí trí như m tao nghĩ m cx là thằng có tiền đk

zipcodevip

Yếu sinh lý
Giờ con đĩ đẻ cho thằng kia 1 thằng rồi. Nchung là bản tính khó dời, nó ở nhà tao lười như chó bố láo thì sang nhà kia cũng vậy thôi, nhà kia nó còn đéo cho cưới rình mãi mới dc đứa con để khóa thằng kia nhưng bà mẹ thằng kia vẫn dứt khoát là đéo, chết cụ con đĩ đi.
Mẹ nó tỉnh phết ,nói chung nghiệp của nó nó gánh thôi mình thì cứ sống đàng hoàng giúp đời giúp người chả lẻ ông trời ko có mắt à

sonmit9494

Yếu sinh lý
Mẹ nó tỉnh phết ,nói chung nghiệp của nó nó gánh thôi mình thì cứ sống đàng hoàng giúp đời giúp người chả lẻ ông trời ko có mắt à
Bth nghe ae hay bảo là đàn ông có ngoại tình thì đa số xong cuối cùng vẫn về với vộ.Còn đàn bà đã ngoại tình là nó bỏ hết để đi với bồ à bro.K bt có đúng k

zipcodevip

Yếu sinh lý
Nh
Chả có cách lồn gì đâu, tao đây cũng trục trặc hôn nhân, vợ đi làm đến tối muộn về, cuộc sống tình dục đéo đx thoả mãn. Mà tào thì lại cuồg dâm nên lúc đầu thấy chán nản. Rồi lâu dần tao đi làm thì tao là người làm nhiều tiền hơn, tao thấy nó vẫn chăm con tốt và mọi thứ bt nên tao cũng kệ ko quan tâm, coi như ko cần. Tao xách tiền ra quán găm 6 viên bi rồi xách cu phang gái khắp cái thành phố luôn, đm buồi mình to còn găm bi nhiều em đê mê ngửa lồn ra cho mình địt, gặp em nào ngon tao còn vừa phang vừa tháo bao.. đm mình làm có tiền ko cần phải làm to ly hôn, thích thì bố mày gọi gái bú cu ngử lồn ra cho mình địt. Có tiền sợ lồn gì buồi ko có chỗ rúc
Nhưng đừng djt gái có ck là dc rồi

zipcodevip

Yếu sinh lý
D
Tình cờ vào topic này, tao thì hơi ngược 1 chút, khá thoáng trong suy nghĩ về việc vợ có quan hệ ngoài luồng và thậm chí nhiều lần tao đã tạo cơ hội. Tao từng nhìn thấy nhiều thằng nhắn tin riêng với vợ tao nhưng nó lại cứ đưa cho tao xem rồi hỏi nên trả lời thế nào, chúng mày biết tao nói gì không? "Sao em không đi chơi đi, dù gì cũng là đồng nghiệp/người quen mà", thế đéo nào mà cuối cùng nó nhắn từ chối xong đưa tao xem, đkm cay vãi.

Xong có đợt nó bảo đi học lái ô tô, tao nghe được là nó định học riêng 1 kèm 1 với ông bạn cũ (từng thích nó trước đây), tao đã mừng lắm. Nhưng rồi nó lại bảo tao đi cùng mỗi khi có buổi học, tao từ chối thì nó cũng nghỉ luôn, thế là tao phải đồng ý đi cùng. Đi cùng rồi nó bắt tao lên ngồi cùng, thế là học xong cũng chả có cái gì xảy ra.

Tao nhiều lần tìm cách gợi chuyện các thứ, nói nửa đùa nửa thật những lúc có thể đề cập đến việc đó là "Em có để thằng khác chịch cũng không sao, nhiều khi nó là nhu cầu, miễn là đừng sa đà quá", nhưng nó chẳng hưởng ứng gì cả. Mà con vợ tao đến lúc lấy tao vẫn còn trinh, thế nên tao chẳng có tư liệu để mà quay tay, không thể suy nghĩ về người yêu cũ của nó vì nó đéo có nốt, vkl.

Tao muốn nó có quan hệ ngoài luồng lắm mà tạo cho nó bao nhiêu cơ hội nó nhất định không nắm bắt, nó không thích tiệc tùng, lê la hàng quán, hết giờ làm là về nhà. Tao từng thử bảo nó đi massage thì nó ok, tao chọn nam nhân viên thì nó đéo chịu, nói rã họng nó cũng không chịu, mẹ nó.

Chúng mày có thể nghĩ tao lệch lạc, thì đúng là như thế, nhưng tính tao vậy thì biết làm thế nào? Khổ sở nhất là có cái máu cuckold trong người mà gặp đúng ngay con vợ cổ hủ như thế, đúng là khốn khổ. Bọn mày có cách nào thì chỉ tao với?
Dcm ông trời nhiều tk giữ vợ như trứng vẫn bị cắm sừng, tk thì bệnh hoạn thì cưới ngay con vợ ngon lành

zipcodevip

Yếu sinh lý
T ko chắc là do vấn đề gì. 1 phần có thể là do công việc, vk t thuộc kiểu tham vọng trong công việc, dành thời gian công sức cho công việc nên về nhà hay mệt mỏi, dẫn đến việc giảm nhu cầu đi.
Nó chú tâm vào cv thì có khi lại tốt đấy,có khi đó là niềm đam me của nó ,mày cx nên quan tâm hỏi han vợ phụ làm vc nhà thì nó cx ko lí do gì có suy nghĩ bậy

zolozove

Yếu sinh lý
Dm tụi m đời sống nhiu lâu. T cầu vợ t ngoại tình, điều kiện thằng đó phải đi thử máu + ko có bầu. Vk t chỉ cho thằng đó chơi bao, ko hun hít BJ gì cả, chán vcl. Tụi mày gia trưởng quá. Phải đặt điều kiện trc. Muốn địt ai nói t 1 câu +_giấy khám SK của thằng đó là ok.

zipcodevip

Yếu sinh lý
Vào tâm sự thì lại chẳng đông. Mấy khi có cái topic tâm sự chuyện này.
Còn chuyện gì thì cũng sẽ qua. Như tao dính 1 phát, sau là nguôi, rồi làm ăn dc, h đi chơi gái pga đi chăn rau đi nuôi Sgbb xông xênh thoải mái k vấn đề, trong cái rủi có cái may, h lại người tự do tự tại, cuộc sống thoải mái, chờ gặp đối tượng phù hợp là đi bước 2 là xong, tao còn chưa dkkh luôn
Theo tao nghĩ con nào mày tán khó vs khi đã là ny rồi mà khó thịt thì sẽ tốt để lấy làm vk vì nó vẫn biết suy nghĩ mày thấy có đúng không

zolozove

Yếu sinh lý
Tụi mày nói vợ chỉ cần thằng kia xét nghiệm bệnh STD là ok. Cho địt chán thì thôi, để con vợ có trải nghiệm, miễn chăm con, con trùng ADN, vui vẻ là dc. Khắt khe vcc.
Tao đi làm ông làm chung còn năn nỉ t địt vk ổng mà t còn chưa chịu. Tụi mày giữ cho lắm nó địt lén bik cc. Tao chỉ yêu cầu ko mang bệnh về là ok.

zipcodevip

Yếu sinh lý
Tụi mày nói vợ chỉ cần thằng kia xét nghiệm bệnh STD là ok. Cho địt chán thì thôi, để con vợ có trải nghiệm, miễn chăm con, con trùng ADN, vui vẻ là dc. Khắt khe vcc.
Tao đi làm ông làm chung còn năn nỉ t địt vk ổng mà t còn chưa chịu. Tụi mày giữ cho lắm nó địt lén bik cc. Tao chỉ yêu cầu ko mang bệnh về là ok.
Vl xã hội phát triển càng làm cho thằng đàn ông hèn hạ v à

zolozove

Yếu sinh lý
Vl xã hội phát triển càng làm cho thằng đàn ông hèn hạ v à
Hèn ông nội m. Đàn ông hết con này con khác, đàn bà lại ko cho??
Trong đây toàn lũ ích kỷ + Loser
Không bệnh tật là ok. Tình dục như ăn cơm v thôi, nhu cầu hằng ngày. Giữ cho lắm cũng ăn sừng =]]]

iot8x

Yếu sinh lý
Miễn nó lo con cái+ trách nhiệm, việc nhà là ok r. Còn bỏ bê chồng con thì t ly dị liền. Tùy tình huống, nó vẫn tốt nhưng thích trải nghiệm thì cho, địt chán r thôi.
a khuyên mầy nên cưới phò cho có thêm thu nhập , no lo cho mầy luôn chứ mầy cho vợ mầy thằng khác địt chùa mà vẫn nuôi nó thì mầy quá ngu .

zolozove

Yếu sinh lý
a khuyên mầy nên cưới phò cho có thêm thu nhập , no lo cho mầy luôn chứ mầy cho vợ mầy thằng khác địt chùa mà vẫn nuôi nó thì mầy quá ngu .
Nuôi cc, lương nó 30tr 1 tháng. Phò nào biết đánh word 10 ngón ko nhìn bàn phím ? Nó giỏi hay stress thì nhu cầu TD cao có cc ji mà lớn chuyện.
Tao nghĩ tụi mày mặc váy là vừa, còn vợ mà ăn bám còn ngoại tình thì bỏ đúng r. Đây tao khuyến khích nó đi nó con ko đi nữa kia kìa.
Thử máu rồi thì địt thoải mái có cc ji đâu mà gắt.
Mày mới là nhu nhược, ghen cho lắm mai đột quỵ chết cmn bây h.

zipcodevip

Yếu sinh lý
Hèn ông nội m. Đàn ông hết con này con khác, đàn bà lại ko cho??
Trong đây toàn lũ ích kỷ + Loser
Không bệnh tật là ok. Tình dục như ăn cơm v thôi, nhu cầu hằng ngày. Giữ cho lắm cũng ăn sừng =]]]
Đàn ông nó djt vì tình dục chứ đàn bà nó djt vì tình cảm, con loại xách lz đi djt hoang thì là nứng l

zolozove

Yếu sinh lý
Đàn ông nó djt vì tình dục chứ đàn bà nó djt vì tình cảm, con loại xách lz đi djt hoang thì là nứng l
Vợ t chả có tình cảm cc ji cả, đẹp trai súng to đồng nghiệp đi vs nó mấy lần nó còn ko đi nữa kìa. Đương nhiên t bắt thằng kia thử máu Medlatic.
Phụ nữ thích lên đỉnh nhiều lần giải stress thì đi địt là bth. Còn mày nó là nó bỏ mày cưới thằng khác, cũng 1 phần tụi mày gia trưởng nó ngột ngạt nên bỏ chứ cc ji. Ai cưới tụi m chắc khổ vcc.

iot8x

Yếu sinh lý
Nuôi cc, lương nó 30tr 1 tháng. Phò nào biết đánh word 10 ngón ko nhìn bàn phím ? Nó giỏi hay stress thì nhu cầu TD cao có cc ji mà lớn chuyện.
Tao nghĩ tụi mày mặc váy là vừa, còn vợ mà ăn bám còn ngoại tình thì bỏ đúng r. Đây tao khuyến khích nó đi nó con ko đi nữa kia kìa.
Thử máu rồi thì địt thoải mái có cc ji đâu mà gắt.
Mày mới là nhu nhược, ghen cho lắm mai đột quỵ chết cmn bây h.
mầy xl thượng thừa rồi 🚬 . vợ mầy 30tr làm 1 tháng còn bị dịt nữa thì ko bằng phò làm 1 tuần rồi.

Bên trên