• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện loạn luân, để thấy mặt tối của con người

Video

Tao là gay
t thường nhìn trộm núm vú mẹ vợ, lúc sáng ngủ dậy chưa mặc áo vú.
có những buổi tôi, mẹ vợ mặc đồ ngủ khum xuống.. nhìn được bờ vú nhém chút nữa là thấy luôn núm.. vú mẹ vợ t núm nhỏ nhìn dâm vãi. gái 1 con. u40.. nhưng dạo này làm ăn cực khổ quá nên da xuống cấp hơn lúc t mới cưới vợ

Endingcore

Yếu sinh lý
Thằng bạn tao bố nó chết sớm chỉ còn 2 mẹ con ở với nhau.
Ngày xưa năm c3 trưa hè nắng tao sang rủ nó đi net. Vì sợ mẹ nó biết nên tao lén lút đi vào nhà tính nhìn trộm qua khe cửa xem mẹ nó có nhà không thì thấy 2 mẹ con trải chiếu dưới đất nằm xem tv.
Thằng kia thì bú vú mẹ nó còn mẹ nó thì sóc chim cho thằng này.
Hôm sau đi học tao hỏi mãi nó mới nhận là mẹ con nó địt nhau rồi.
Chiều hôm đấy mẹ nó gọi tao sang nhà dặn đi dặn lại không đc nói với ai nếu không hai mẹ con nó sẽ tự tử.
Tao khi đấy cũng lớn rồi hiểu chuyện rồi, với lại cũng thân thiết với thằng bạn nên giữ kín tới tận bây giờ.
Sau đấy có vài lần tao cũng lẻn vào như vậy và cũng gặp cảnh mẹ con nó địt nhau. Mẹ nó già rồi đéo đẹp nên tao nhìn cho biết thôi chứ cũng k hứng thú gì.
Giờ thằng kia có vợ rồi k biết mẹ con nó còn địt nữa k
Địtconme vãi lồn

Endingcore

Yếu sinh lý
Năm ngoái nằm ngủ chung với vợ + con em ruột vợ . Con em vợ thì xấu , bẩn thua xa vợ tao . Thế mà cả đêm nằm cứ xờ mông với bóp vú . Con này nó cứ để im cho mình làm gì thì làm
Nghĩ lại sướng thật . K biết đến bh mới đc có thêm lần nữa

hiepdamconheo

Yếu sinh lý
Thằng bạn tao bố nó chết sớm chỉ còn 2 mẹ con ở với nhau.
Ngày xưa năm c3 trưa hè nắng tao sang rủ nó đi net. Vì sợ mẹ nó biết nên tao lén lút đi vào nhà tính nhìn trộm qua khe cửa xem mẹ nó có nhà không thì thấy 2 mẹ con trải chiếu dưới đất nằm xem tv.
Thằng kia thì bú vú mẹ nó còn mẹ nó thì sóc chim cho thằng này.
Hôm sau đi học tao hỏi mãi nó mới nhận là mẹ con nó địt nhau rồi.
Chiều hôm đấy mẹ nó gọi tao sang nhà dặn đi dặn lại không đc nói với ai nếu không hai mẹ con nó sẽ tự tử.
Tao khi đấy cũng lớn rồi hiểu chuyện rồi, với lại cũng thân thiết với thằng bạn nên giữ kín tới tận bây giờ.
Sau đấy có vài lần tao cũng lẻn vào như vậy và cũng gặp cảnh mẹ con nó địt nhau. Mẹ nó già rồi đéo đẹp nên tao nhìn cho biết thôi chứ cũng k hứng thú gì.
Giờ thằng kia có vợ rồi k biết mẹ con nó còn địt nữa k
Nếu mày ko bịa thì thật làVãi lồn chim én

Tao bật mí với bọn này là lớp mẫu giáo lớn tao đã thích con gái. Lúc ngủ tao có lân la sờ một đứa. Giờ tao còn nhớ mặt nó. Đéo biết nó nhớ mặt tao không nữa. Dậy thì sớm
Nhắc mới nhớ hồi học mẫu giáo ngủ trưa nằm cạnh đứa con gái. Nó cầm chim tao ngủ, mẫu giáo tất nhiên là đéo biết gì về sinh lý nhưng buồi vẫn cửng 😻. Đứa đó giờ vẫn quen vì 2 nhà biết nhau, nhưng lâu lắm ko gặp rồi.
Cấp 1 lớp 2 lớp 3 gì đó học bán trú thì đã nút lưỡi 👅 1 bạn gái hình như tên Trinh. Lần đầu hôn gái đã dùng lưỡi luôn, đéo hiểu sao hồi đấy, sau cái hôm bú mồm tao ghét nó vcl 😸 hehe. Các con vợ đầu đời của tôi 😻🌹

viet7749

Yếu sinh lý
Có lần bả rủ vck t đi lễ cùng. Tụi m biết cảm giác chen lấn khi đi lễ đông người rồi đúng kh. Dcmn nhắc lại mà còn nứng. T đi gần bả cái rồi tay t để thấp ở dưới tụi m biết t làm gì kh. Má nó đít bã to mà mềm vl còn thơm nữa chứ. Sướng mà cu cứng quá trời luôn. Còn nữa nha. Thấy hot sẽ kể tiếp.
m chụp lại ảnh hàng họ bả đăng lên đây đi

khongtuyen95

Yếu sinh lý
hồi bé tao chơi trò vợ chồng với con em họ, cũng tụt quần ra đút đút như thật nhưng không vào được. bị bà cô bắt gặp mắng cho 1 trận thế là chừa. lớn lên nhìn nó thì thấy kinh vl. (mặc dù nó cũng xinh, cao ráo) nhưng nghĩ tới chuyện địt nhau với nó lại thấy tởm. tụi mày húp được em ruột luôn thì đúng toàn dị nhân

kakadepzai

Yếu sinh lý
Tao có con bồ ở ĐN (t chuyển công tác ra HN được gần 1 năm rồi), nó có thằng bồ mới, đi đụ nhau chán chê mà tháng vẫn book vé mb cho tao vào chơi 1 lần là thế dek nào nhỉ.

Bộ Phong

Chim TO
Từng sờ lồn em gái con của chú lúc em học lớp 11, em tối nào cũng đến nhà tao kèm cho học. Cao m7, chân dài, mông to, toàn mặc bộ đồ hoa mỏng ngồi học với tao. Lên đại học sang phòng em chơi 2 đứa tý nữa thì cởi quần địt nhưng sau kìm lại được. Giờ con em lấy chồng rồi, đang làm ACB, có 1 bé gái rồi.
Em họ địt thoải mái mà m. Ngon thế ko địt phí thế. Thế m có liếm lồn nó hay nó có bú buổi mày chưa

Xamle_01

Tao là gay
Làm mẹ mà tồi vcl tồi. Địt mẹ đọc nghe bực vãi lồn. Đúng loại mẹ chỉ biết đẻ chứ không có tí tâm lý nuôi con. Tội con bé h nó chẳng thiết tha gì cuộc sống khi chính mẹ nó còn đéo bênh được cho nó
Niềm tin tưởng duy nhất bị rũ bỏ thì nó coi đời này vứt đi rồi

Trừ khi nó tốt số kiếm đc thằng n.y nào biết nghĩ mà nhìn xa một chút may ra kéo lại cuộc đời…

bokhidot

Yếu sinh lý
Lúc tầm 5 tuổi t liếm lồn mấy con chị họ bên ngoại t, hình như 2 con. Lúc đại học t lên sg học ở với chị họ bên nội, biết bà này dâm ngầm. Mấy hôm sg nóng bà ko ngủ trên gác, bả xuống gác ngủ với t, cả đêm t del ngủ đc toàn cửng cu ép sát vô mông bả, rồi móc lồn, sờ vú bả. Mà del biết bà biết hay ko mà cứ nằm im t móc lol.
Sau này t dắt con bồ về ở chung, có xích míc với bả do t bênh con bồ t cãi nhau vs bả. hôm con bồ t về quê, tối bà ngủ xog t lên gác móc lol bả sục cặc out tinh trùng ra chiếu chỗ bà ngủ, t đi xuống ngủ dc lúc bà chụp hình tay bả dính tinh trùng của t gửi cho t kêu méc dòng họ, má sợ t quỳ van xin bả nguyên đêm. Rõ t móc lol bà bn lần mà del nói gì, lần này bà đang khó chịu t bà làm ầm lên. Vđ thật. T còn quay clip bà tắm, bị bả bắt mà bà chắc bả nghĩ t nhìn trộm thôi chứ ko biết tao quay. Giờ nhìn lại thấy bản thân bị con cu nó chèo lái quá giới hạn , hối hận tuổi 30. Còn bà mẹ của bả này lúc t ở với mẹ bả, t cứ làm chim thật cửng rồi đi ngang cho quét qua người bả. T sục cặc với biết bn quần lót của 2 mẹ con bả. 😭😭😭
Lúc m quét cu vô bà mẹ có biểu hiện j ko

Bên trên