• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện loạn luân, để thấy mặt tối của con người

haianh3110

Yếu sinh lý
Mục 3/ này t vs em gái ruột, năm đó t là 33t, em gái là 24t, 2 anh em ở trọ riêng, con em gái nó lo làm cũng trắng trẻo, nhìn dc, ko phải hot girl, em tao thì quen 1 thằng nhưng bị bỏ, em ấy lo làm chưa quen ai.
Xong 1 ngày đẹp trời t nghe đt của mẹ t bảo em gái bị xe hơi tông, gãy 1 tay phải tay trái bị thương trật khớp, chân thì gãy chấn phải lun, trái thì bình thường. T vào đóng viện phí hết 30 triệu, may mà sau này làm cái đơn tố thằng tài xế nó đến 40tr.
Quê thì tận miền trung hà tĩnh, chẳng lẽ giờ vác nó lên máy bay, rồi xe lửa, cuối cùng t phải đưa noa về phòng trọ t ở. Rồi điều gì đến cũng đến, t với nó ngồi nc, giờ tắm rửa phải cởi bla bla, em có chịu ko??
Rồi nói lý lẽ 1 hồi nó cũng xuôi, đi tắm lột đồ nó ra thì trầy trụa nhìu tụi m ạ, do tai nạn mà. Riêng quần xilip thì màu trắng- chắc bà y tá mua cho nó, nứng ko chịu dc.
Nói chung thấy nó trần truồng cả nửa tháng á, ba má gọi lên thì bảo nó tự lau mình dc á.
Rồi 1 hôm t bực chuyên cty, đi nhậu về, nứng quá, t lột đồ nó ra, nó la, t sợ xung quanh nghe, t nhét quần xilip nó vào miệng, rồi t chịch, chịch cho sướng xong t nằm xin lỗi. Sau đó nó cũng quen, nằm yên tcho t chịch cho đến khi lành lặn.
Sau này noa đi lấy chồng, ngày cưới nhìn nó mặc áo cưới đẹp lắm tụi m ạ, 2 năm sau tụi nó bị stress khi nuôi con á, chồng nó về lỡ tay tát nó 1 cái, nó tức bỏ đi kệ mẹ ck con, rồi ck nó gọi t, t gọi hỏi thăm nó, xong 2 anh em hẹn nhau đi ăn lẩu giải bày tâm sự. Rồi nó ko mún về nhà, 2 anh em ra hotel ngủ, vào đó t lại dc chịch, nó hưng phấn lắm tụi m ạ. T thì vẫn cô đơn, chán 😞, nó giờ ổn rồi
súc vật vl, cái gì cũng nên có giới hạn thôi chứ

quanhiungay1102

Yếu sinh lý
Hồi trc tao xem sex loạn luân nhiều nên cũng bị ảnh hưởng, cứ muốn chơi chị dâu với dì ruột. Tao có một bà dì sn75 trông ngon lắm, cũng thèm thuồng vcl ra. Nhưng mỗi lần khi chạm vào người chị dâu hay dì thì tạo lại thấy kinh tởm kiểu lol gì ấy..

ngohoccuu

Yếu sinh lý
con em chồng của bà chị có ra nhà chơi. Tao nhường phòng tao cho nó ngủ , năm đó nó lớp 9 , dân Sài Gòn lớp 9 là trải đời hơn ở quê rồi. Tao lớn hơn nó 3 tuổi, tao vs nó nói chuyện chắc từ lúc nó lớp 7 hay sao đó. Thế là tốu ngủ tao mò vô, ôm hôn móc các kiểu, nhưng éo dám địt. Sợ vl nhưng dc cái mông vú to ngon vl, thỉnh thoáng hay vào nhà nó chơi giờ nhìn vẫn ngon mà ngại đéo chịu dc

caoca

Yếu sinh lý
Hãy kể những câu chuyện của chúng m trải qua hoặc biết về đề tài này. t trước, lúc t còn nhỏ khoảng lớp 5-6 trong lúc chơi với con em họ, t có kéo nó vô buồng rồi cởi quần nó ra rồi chịch, mà lúc ấy chim nhỏ quá nên ko vào được
Mình trước có quen con bồ ở Sài Gòn, single mom, có 02 con trai (01 đứa 12 tuổi và 01 đứa 15 tuổi), con pé hiện tại 34 35 tuổi gì đó. Là 01 người sau chia tay chồng có phần hơi suy nghĩ buồn stress nhiều nên nghĩ là thoáng 01 chút cho cuộc sống và tinh thần thoải mái (vẫn nhà cửa ngon lành có tài sản tương đối ok), hay chụp + làm clip selfie gửi mình chat sex các kiểu, có thể hẹn zalo bất kỳ ai ở xung quanh để chịch rồi quay clip gửi mình, kiểu xả stress chứ ko phải yêu thương ràng buộc gì, cũng thích thử some nhưng mà mình chưa cho vì thấy tội tội. Rồi chia sẻ bình thường tắm hay tắm chung với con để tiện thể dạy tụi nó về sinh lý cơ thể phụ nữ, có chia sẻ 01 lúc nào đó sẽ cho tụi nó sex để dạy tụi nó này nọ nhưng ko biết hiện tại đã thực hiện chưa. Đúng là quen nhiều, va chạm nhiều thì mới thấy xã hội điều gì cũng có thể xảy ra, rất bình thường chứ ko phải là hiếm có hay như thế nào, thấy họ enjoy cuộc sống của họ như thế lắm.

Dam123

Yếu sinh lý
Toàn những chuyện chỉ có trong tưởng tượng. Nhg mà lại có thật. Các tml hãy kể ra hết đi cho nhẹ lòng. Kk

thekhang2112

Yếu sinh lý
moá có bữa thèm quá bắn luôn vào bà chị dâu, bar nói để bả uống thuốc giờ cứ thế t bắn thẳng vào luôn ko cần bao nữa cảm giác phê vcl

Karl Marx

Yếu sinh lý
Còn tao thì vài năm trước, có bà chị họ về thăm gia đình tao, nói chị họ vậy thôi chứ nó mới 18 tuổi, do tao gọi mẹ nói bằng bà.
Hôm đó đi club với mấy người cũng trong gia đình, tao với nó có uống say rồi nhảy cùng nhau, kiểu chỉ ôm eo, ôm sát người vậy thôi.
Một lát sau về nhà do tao thấy nó cũng say quá mắc ói hay gì đó tao dìu vào phòng tao sát đó để cho nó ói, lúc ra cái nó ôm, deep kiss với tao, rồi tao bồng nó lên giường luôn, nằm ôm hun, mò mẫn rồi lát ngủ lúc nào không hay, chỉ vậy thôi chứ không dám địt 😅.
Sáng thấy ny nó gọi nhỡ + nt quá trời, mới biết là nó đang có ny 😅
Thế sao ko địt

Nam Tú

Tao là gay
Lôi kéo hả mậy??? Mặt tối í giờ đã sáng ra chưa? Còn bằng không về nói và hỏi thẳng với ba mẹ mày nhé. Họ sẽ có cách trả lời giọt máu mang nặng đẻ đau này.. đã và đang tự sống trong mặt tối đần độn của xúc vật thế này! Cha mẹ mày sẽ đau xót lắm hiểu chưa? Chỉ có loài xúc vật, chó mèo, lợn, trâu, bò...v..v. Chúng mới qh cận huyết..

iNUyaSHA2501

Yếu sinh lý
hồi tao học lớp 8. bà cô họ bên ngoại nhà t ra ở mấy hôm tiện thi đại học, nhà tao bé, cả nhà có 2 cái giường, nên bà cô đấy ngủ cùng tao, 2 cô cháu cũng thân nhau lắm, còn dạy t học Toán nữa. một đêm, t giả vờ ngủ mê, ôm ngang người bà cô t, thấy k đụng đậy, t vén vén cái áo lên ròi thò vào bên trong, bà ý k mặc áo lót, nhưng sờ méo thấy núm vú đâu =)) mãi sau này xem xxx nhiều mới biết là có thể loại ti bị thụt núm =)) thấy bà vẫn nằm im thở đều (k biết có trả vờ k), t lần lần vào trong quần, sờ đc túm lông =)) đc đúng 1 lần ấy. hồi đấy cũng chưa biết j, kiểu tò mò thôi nên k có cảm giác j mấy.

Bên trên