• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện loạn luân, để thấy mặt tối của con người

sadblock

Yếu sinh lý
Em họ tao bú cu cho tao . Chuyện đơn giản thôi ko có gì kịch tính , nó nghiện ke tao chu cấp tiền cho nó phê ke là nó đồng ý thôi . Hai bên đều có lợi đều sướng tại sao ko làm 🤣
Ý tưởng hay, để tao về cho mấy con em vợ tao chơi ke

phamtrang1011

Yếu sinh lý
chuyện của t thì k loạn luân gì chỉ là trẻ con học đòi làm ng lớn thôi. chơi bán đồ hàng r đóng vợ chồng, xong lôi nhau vào nhà vệ sinh nhà tắm hành sự, chả biết mẹ gì, lúc móc ra đút con bé bảo sao to thế, cũng cứng như người lớn nhé. mình bảo thế của thằng V vs thằng T k to thế ah, nó bảo của t là to nhất, tự hào vcl. cũng vì biết nó chơi trò này vs mấy thằng bạn r. nó bảo không, sau mình cũng ham, thấy nhớ cảm giác ấy rồi đòi chơi, con bé ngồi xuống xoạc chân ra cho mình đút vào, :)). đầu óc 4 5 tuổi nó đơn giản ko biết nước nôi, k biết trinh zin là gì á. chỉ là đút vào rồi cọ qua cọ lại thôi. sau lớn hơn chút, dậy thì các thứ vẫn là bạn chăn trâu chăn bò với nhau chơi bình thường, ko nhắc lại chuyện ấy nữa, giờ cũng k còn gặp lại. k biết e còn nhớ k chứ kỉ niệm ấy dù mình có vợ con cả rồi nhưng vẫn nhớ lắm

Xàm xí xọn

Yếu sinh lý
Mục 3/ này t vs em gái ruột, năm đó t là 33t, em gái là 24t, 2 anh em ở trọ riêng, con em gái nó lo làm cũng trắng trẻo, nhìn dc, ko phải hot girl, em tao thì quen 1 thằng nhưng bị bỏ, em ấy lo làm chưa quen ai.
Xong 1 ngày đẹp trời t nghe đt của mẹ t bảo em gái bị xe hơi tông, gãy 1 tay phải tay trái bị thương trật khớp, chân thì gãy chấn phải lun, trái thì bình thường. T vào đóng viện phí hết 30 triệu, may mà sau này làm cái đơn tố thằng tài xế nó đến 40tr.
Quê thì tận miền trung hà tĩnh, chẳng lẽ giờ vác nó lên máy bay, rồi xe lửa, cuối cùng t phải đưa noa về phòng trọ t ở. Rồi điều gì đến cũng đến, t với nó ngồi nc, giờ tắm rửa phải cởi bla bla, em có chịu ko??
Rồi nói lý lẽ 1 hồi nó cũng xuôi, đi tắm lột đồ nó ra thì trầy trụa nhìu tụi m ạ, do tai nạn mà. Riêng quần xilip thì màu trắng- chắc bà y tá mua cho nó, nứng ko chịu dc.
Nói chung thấy nó trần truồng cả nửa tháng á, ba má gọi lên thì bảo nó tự lau mình dc á.
Rồi 1 hôm t bực chuyên cty, đi nhậu về, nứng quá, t lột đồ nó ra, nó la, t sợ xung quanh nghe, t nhét quần xilip nó vào miệng, rồi t chịch, chịch cho sướng xong t nằm xin lỗi. Sau đó nó cũng quen, nằm yên tcho t chịch cho đến khi lành lặn.
Sau này noa đi lấy chồng, ngày cưới nhìn nó mặc áo cưới đẹp lắm tụi m ạ, 2 năm sau tụi nó bị stress khi nuôi con á, chồng nó về lỡ tay tát nó 1 cái, nó tức bỏ đi kệ mẹ ck con, rồi ck nó gọi t, t gọi hỏi thăm nó, xong 2 anh em hẹn nhau đi ăn lẩu giải bày tâm sự. Rồi nó ko mún về nhà, 2 anh em ra hotel ngủ, vào đó t lại dc chịch, nó hưng phấn lắm tụi m ạ. T thì vẫn cô đơn, chán 😞, nó giờ ổn rồi
Địt cụ mày nếu mày kể là thật thì bệnh vãi cả đái. Mà cả nhà mày bệnh thì đúng hơn. Nếu còn bé, tâm sinh lý chưa ổn định thì còn 1 phần chấp nhận được, đây mày hơn 30t rồi mà vẫn địt cả em ruột thì mày đúng là thằng não trạng có vấn đề. Mày ko đáng để tồn tại trên Xàm, và cả trên đời này luôn. Bố mày thấy phí thời gian mấy mấy phút để viết cho mày mấy câu này luôn.

Giare

Yếu sinh lý
Địt cụ mày nếu mày kể là thật thì bệnh vãi cả đái. Mà cả nhà mày bệnh thì đúng hơn. Nếu còn bé, tâm sinh lý chưa ổn định thì còn 1 phần chấp nhận được, đây mày hơn 30t rồi mà vẫn địt cả em ruột thì mày đúng là thằng não trạng có vấn đề. Mày ko đáng để tồn tại trên Xàm, và cả trên đời này luôn. Bố mày thấy phí thời gian mấy mấy phút để viết cho mày mấy câu này luôn.
Chắc chuyện bốc phét thôi!

Giare

Yếu sinh lý
Thằng bạn tao bố nó chết sớm chỉ còn 2 mẹ con ở với nhau.
Ngày xưa năm c3 trưa hè nắng tao sang rủ nó đi net. Vì sợ mẹ nó biết nên tao lén lút đi vào nhà tính nhìn trộm qua khe cửa xem mẹ nó có nhà không thì thấy 2 mẹ con trải chiếu dưới đất nằm xem tv.
Thằng kia thì bú vú mẹ nó còn mẹ nó thì sóc chim cho thằng này.
Hôm sau đi học tao hỏi mãi nó mới nhận là mẹ con nó địt nhau rồi.
Chiều hôm đấy mẹ nó gọi tao sang nhà dặn đi dặn lại không đc nói với ai nếu không hai mẹ con nó sẽ tự tử.
Tao khi đấy cũng lớn rồi hiểu chuyện rồi, với lại cũng thân thiết với thằng bạn nên giữ kín tới tận bây giờ.
Sau đấy có vài lần tao cũng lẻn vào như vậy và cũng gặp cảnh mẹ con nó địt nhau. Mẹ nó già rồi đéo đẹp nên tao nhìn cho biết thôi chứ cũng k hứng thú gì.
Giờ thằng kia có vợ rồi k biết mẹ con nó còn địt nữa k
Thật không mày ? Ở đâu ?

Fucking

Yếu sinh lý
chuyện của t thì k loạn luân gì chỉ là trẻ con học đòi làm ng lớn thôi. chơi bán đồ hàng r đóng vợ chồng, xong lôi nhau vào nhà vệ sinh nhà tắm hành sự, chả biết mẹ gì, lúc móc ra đút con bé bảo sao to thế, cũng cứng như người lớn nhé. mình bảo thế của thằng V vs thằng T k to thế ah, nó bảo của t là to nhất, tự hào vcl. cũng vì biết nó chơi trò này vs mấy thằng bạn r. nó bảo không, sau mình cũng ham, thấy nhớ cảm giác ấy rồi đòi chơi, con bé ngồi xuống xoạc chân ra cho mình đút vào, :)). đầu óc 4 5 tuổi nó đơn giản ko biết nước nôi, k biết trinh zin là gì á. chỉ là đút vào rồi cọ qua cọ lại thôi. sau lớn hơn chút, dậy thì các thứ vẫn là bạn chăn trâu chăn bò với nhau chơi bình thường, ko nhắc lại chuyện ấy nữa, giờ cũng k còn gặp lại. k biết e còn nhớ k chứ kỉ niệm ấy dù mình có vợ con cả rồi nhưng vẫn nhớ lắm
Có cho vào được không ? Hồi nhỏ tao cũng chơi trò này với đứa hàng xóm nhưng chỉ chạm chim vào mu bướm thôi. Xóm tao cũng có 2 đứa nhà gần nhau chơi như vậy, bị anh nó nhìn thấy kể hết với lũ trẻ con khác :))

phamtrang1011

Yếu sinh lý
Có cho vào được không ? Hồi nhỏ tao cũng chơi trò này với đứa hàng xóm nhưng chỉ chạm chim vào mu bướm thôi. Xóm tao cũng có 2 đứa nhà gần nhau chơi như vậy, bị anh nó nhìn thấy kể hết với lũ trẻ con khác :))
thực ra là cũng k nhớ chi tiết có vào đc k, hay vào thế nào vì hồi ấy ko biết thế là thế nào, chỉ biết đưa vào là đưa vào thôi. con bé nó rủ chơi, r nó chỉ từ a đến z, chỉ nhớ lúc ấy còn nhỏ nhưng cũng cứng lên được.
mà m ở đâu, vì ở gần nhà t cũng có vụ trẻ con học đòi ng lớn r a nó cũng nhỏ tuổi bắt được đi rêu rao cả làng, sau cũng chả ai nhắc lại

Bên trên