• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Tìm gái cao bằng có bác nào biết không

Con ma gàn

Yếu sinh lý
Địt cụ nhà m lom dom thì lo mà chạy taxi đi con zai ơi :))) tiền buồi đâu ra mà sĩ hả chuột nhắt
Thôi bác thông cảm cho thằng cháu, nó dốt, học hành không đến nơi, đến chốn... chấp nhận làm con chuột 🐭 🐁 nhắt, thất học, lái xe là thằng cùng đinh rồi, bác chấp nó làm gì

Hoananh

Yếu sinh lý
Thôi bác thông cảm cho thằng cháu, nó dốt, học hành không đến nơi, đến chốn... chấp nhận làm con chuột 🐭 🐁 nhắt, thất học, lái xe là thằng cùng đinh rồi, bác chấp nó làm gì
BỐ ỈA VÀO MÕM MÀY LÊU LÊU ĐỊT CON GIÀ NHÀ MÀY NÈ HIHI

Con ma gàn

Yếu sinh lý
BỐ ỈA VÀO MÕM MÀY LÊU LÊU ĐỊT CON GIÀ NHÀ MÀY NÈ HIHI
Chú không chấp thằng cháu thất học, ít chữ, vô văn hía như cháu nhé. Cháu quả là nỗi ô nhục của bố mẹ cháu. Ờ mà nhà chú bố thiểu năng, mẹ bị đao đẻ ra cháu cũng đúng thôi😃😃😃

Con ma gàn

Yếu sinh lý
Ơ thế hóa ra thanh niên này lái xe à :)) tưởng gì:)) mà có khi chưa học hết cấp 2, cái cách ăn nói thế này thì chắc mới xong lớp 7, haizz, mạt vận
Thôi chấp nó làm gì bác, bố thiểu năng, mẹ tàn tật, đẻ ra ku con hình người mà tính chuột, thương lắm

Con ma gàn

Yếu sinh lý
TAO ỈA VÀO MẶT MẸ MÀY ĐÁI VÀO MỒM BỐ MÀY NÈ AHIHIHIHI
Tưởng bố thiểu năng, mẹ tàn tật có thằng con hơi ngu, học hành đéo đến nơi đến chốn là khổ rồi, ai dè thằng chuột con này cũng khuyết tật về thần kinh. Khổ bố, mẹ nó quá😂😂😂

Con ma gàn

Yếu sinh lý
BỐ ĐỊT VÀO LỒN MẸ MÀY NÈ AHIHI
Đúng giọng thằng thất học, ngu đôt, thiểu năng, chú không chấp cháu nhé Thành Chuột 🐭 à🐭 Thôi đừng chửi bậy nữa, cháu chịu khó lái xe an toàn nhé, tuần tới mưa gió, nhớ cẩn thận hơn người bình thường nhé vì cháu ngu dốt, thiểu năng, thất học🤣 nhỏ tai nạn khổ người, khổ cháu, khổ thằng bố thiểu năng, con mẹ tàn tật của cháu😶‍🌫️

Hoananh

Yếu sinh lý
Đúng giọng thằng thất học, ngu đôt, thiểu năng, chú không chấp cháu nhé Thành Chuột 🐭 à🐭 Thôi đừng chửi bậy nữa, cháu chịu khó lái xe an toàn nhé, tuần tới mưa gió, nhớ cẩn thận hơn người bình thường nhé vì cháu ngu dốt, thiểu năng, thất học🤣 nhỏ tai nạn khổ người, khổ cháu, khổ thằng bố thiểu năng, con mẹ tàn tật của cháu😶‍🌫️
BỐ ỈA LÊN BÀN THỜ NHÀ MÀY NÀY NHỤC CHƯA AHAHAHAHHAHAHAHAHAH

chipkoi88

Yếu sinh lý
BỐ XẢ TINH VÀO LỒN BÀ GIÀ MÀY NÈ CAY KO CON ZAI AHIHI
ơ mày là chuột mà lại nhận thêm là chó ah cu.Xin phép tao hỏi thế mày là cái thể loại giống gì vậy để tao còn nhận biết với.Hậu quả ông già thục cu vào đầu nhiều quá rồi.haizzzz.Thôi có trách thì trách bố mày.mày cũng chỉ là hậu quả để lại thôi.Chia buồn nhé

Con ma gàn

Yếu sinh lý
ơ mày là chuột mà lại nhận thêm là chó ah cu.Xin phép tao hỏi thế mày là cái thể loại giống gì vậy để tao còn nhận biết với.Hậu quả ông già thục cu vào đầu nhiều quá rồi.haizzzz.Thôi có trách thì trách bố mày.mày cũng chỉ là hậu quả để lại thôi.Chia buồn nhé
Thằng Thành này giống chó, như tự nhận là Chuột🐭 chối bỏ vinh quang của dòng dõi chó được truyền từ bố nó đấy bác ạ. Chấp nó làm gì, nó thiểu năng mà🤣🤣🤣 @Hoananh cháu được cuốc xe nào chưa? Lái cẩn thận nhé, nghiệp lái xe làm cả năm chỉ tai nạn phát là về không đấy cháu ạ.

Bên trên