• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện địt gái có chồng. Địt rau cỏ máy bay, Ons, fwb. Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà

namtuliem91

Yếu sinh lý
Sống bên mỉ nó thoáng đấy. Thabwgf bạn t đây hồi đh còn ở trọ. Con nyc nó ở quê sắp cưới cách 3 ngày cưới nó lên tận trường đưa thiệp cưới cho thằng này. Thằng lồn đuổi tao đi ra nét ngồi cho nó với con kia địt nhau chứ vkl. Thằng bạn lồn. Con kia cũng lồn
Hồi tao là sinh viên cũng toàn đưa gái về chịch. Thằng bạn biết ý toàn đi ngủ chỗ khác :)))

tuấn anh 1988

Yếu sinh lý
nyc sau ct vẫn làm fwb, làm fwb đến lúc có nym vẫn tiếp tục chịch choạc thêm 3 tháng trong time làm giá vs nym 😆😆😆 sau cho nym chuỵch thì lại gt fwb mới t cho là bạn nó. cũng 1 em ngon nghẻ =))) vlz cn gái dkm éo hỉu kiểu gì. còn lăng loàn bệnh hoạn hơn cả ae
chó má nhỉ mày, con ny m còn làm giá vs nym luôn cờ à, dm nó sút vào mõm nó

bababababa

Tao là gay
Sao mày ko địt chết con đĩ lăng loàn kia đi. Hay nó ko thèm đếm xỉa đến m

Thằng A là bạn cũng thân với tao hồi còn sv, tao cũng vợ con đầy đủ, có thiếu thốn lol đâu :D Sau hôm đấy 2 nhà kia cũng gần như tuyệt giao nên tao cũng chả còn chuyện gì để nói.

Chỉ thấy quả ngoại tình handjob public ngay trước mặt thằng chồng đúng là có một không hai.

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
Tao cũng góp vui cùng, tao có thằng hàng xóm có con vợ làm cán bộ xã, dâm lắm. Con vợ nó cặp với thằng cán bộ làm cùng, hai đứa suốt ngày lôi nhau đi chịch dạo, mà thằng chồng ko hay. Dân làng biết nói nó cũng ko tin, chả hiểu nổi. Tao thì nhà sát vách, hay nhậu cùng thằng chồng. Mỗi lần thằng chồng nhậu (thường là tối, vì nó bận làm rẫy ban ngày) là y như rằng con vợ vác lồn đi (tao biết là alo thằng kia làm nháy) tao thấy thương thằng cu e mà thôi cũng kệ, ko dám kể với nó vì nó nghe lời vợ lắm. Nhưng mà lòng dạ đàn bà thì ác độc lắm, mồm thì nói thương chồng vất vả, đít thì chổng cho thằng khác phang các mày ạ.
Thật là vãi lồn nhỉ

siunhan299

Yếu sinh lý
Truyện hay vcl bọn con gái chúng nó 1 khi đã nu lô thì chả có bố con thằng nào cản nổi

vitconlontonz

Yếu sinh lý
Vài tháng trước có con bạn vietkieu Mỹ về Vn để làm đám hỏi với chồng sắp cưới, mà trước đây tao với nó có thích nhau trước nhưng không yêu nhau.
Đợt này về gặp nguyên đám bạn, hôm đó có tao đi cùng, đi ăn sau đó đi club ở Q1, trong lúc say tao với nó có nhắc lại chuyện cũ ( hôm đó chồng sắp cưới nó đi HN ), nói chuyện blabla xong lát về nó ôm tao, rồi tao chở nó vô ks chill suite rồi đụ 2 nháy tới sáng đi về, chắc sống ở Mỹ nên thoáng, bú cặc giỏi, lúc tao đụ rên muốn bể phòng, lồn thì wax sạch đúng gu tao, đặc biệt mặt rất xinh, thơm + body ngon 🤤.
Sáng phải về sớm, sợ bị ck sắp cưới nghi ngờ, rồi 2 ngày sau đi làm đám hỏi luôn.

Ảnh không face lúc em đi nghĩ dưỡng với ck sap cưới vài tuần sau đó
Địt mẹ mày xàm lồn à? Ảnh này là ảnh con Linhiie VJ cũ bên Vật vờ studio mà :)) bỏ tay khỏi quần đi

nynwadhyhcz18

Yếu sinh lý
Thời sinh viên của tao chịch đa số gái , cán bộ hạt giống đỏ, các em đa số học hành tối ngày , đéo chăm chút gì bản thân . Ú style kiểu ú mỹ , nhưng mà địt nhau , em bảo anh địt nhau khỏe quá , em đau lồn , mình địt con bé chưa qua độ sướng đỉnh gần 1 tiếng của mình , vội bỏ về đi làm việc bên shop-ee. Một em nữa ông bà già chân làm bên quận 3 hay sao ý, con bé cũng hạt giống đỏ. Béo mũ mĩm mà độ dâm phải nói không so sánh đuợc. Hai hiệp thở hổn hển đéo dạy nổi tiếng Anh tiếng em cho con bé luôn :ROFLMAO:
:ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

tingting99

Yếu sinh lý
Đàn bà đàn ông nào chả có loại đàng hoàng và hư hỏng. Dâm dục dể khiến con người ta tha hoá nhất mà. Bản thân tao đụ nhiều qua đường nhưng cũng thấy áy náy lương tâm. Vậy mà chứng kiến nhiều con nó hư hỏng vãi cả chưởng. Đàn bà ham muốn gấp mấy lần đàn ông. Những thằng thấy mình dâm nhất cũng không bằng 1 góc đàn bà dâm

calischen

Yếu sinh lý
Câu chuyện của tao là ntn chúng mày ạ.
Tao lấy vk cũng 10 năm rồi nhưng tao ko thật sự fuck vợ nhiều lắm. Tuần chỉ 1 lần có lúc 2 tháng ko lần nào . Nhưng vk tao nó cũng quen dần chuyện đó. Nó cũng ko có nhu cầu nhiều. Nhiều lúc hay cãi nhau.
Mấy ngày trước tao cũng rảnh rảnh 1 hôm cầm đt của vk tao vào zalo tao thấy có 1 nick zalo phụ tao qua xem thử. Thấy nó nt cho nyc nói chuyện đong đưa. Còn chưa hết, nó nt cho 1 thằng nữa nói chuyện dâm dục lắm mặc dù chưa đi nn với nhau.

Sirrrrre

Yếu sinh lý
Tao từng trải qua rồi đây, tao làm cho 1 cty A , tao là giám sát còn e này ở Lâm Đồng , em này giới thiệu sơ qua sn 9x đầu lúc quen thằng ck là yêu rồi cưới luôn , nói chuyện với nhau được 1 thời gian thì tao với em chat sex với nhau, em gửi ảnh sex cho tao rất nhiều đến giờ tao vẫn con giữ lúc đấy mà ở gần nhau chắc địt nhau tơi bời với em quá. :))) Em này hiền lành đéo biết làm tình theo lời kể của em thì chỉ nằm im và còn không biết bj là gì . Đúng là khi nứng lên thì đàn bà đéo còn suy nghĩ gì dc , cái người mà gọi là hiền lành quanh năm chỉ biết đi làm và lo cho gia đình không ngờ lại như thế luôn kkk.

My_Lady

Yếu sinh lý
Câu chuyện của tao!!!
Tao tán e từ ngày sinh viên nhưng khi đó e có ny rồi nên từ chối(mặc dù vẫn có tình cảm với tao). Rồi sau đó e vào nam đi làm 3 năm k gặp nhưng thi thoảng vẫn ntin hỏi thăm nhau như 2 người bạn. Đến khi e quay ra Bắc thì bảo muốn gặp tao vì lâu ko gặp (lúc này e vẫn đang có ny). Và rồi gặp nhau uống nước xong về. Lần tiếp e bảo đang buồn nên tao rủ lên Tạ Hiện làm chai bia,uống dc 2 chai e có vẻ say say,tao đưa về nhưng lên xe người cứ dẻo như bún nên tao đưa thẳng về chõi tao ở và thế là thịt luôn dc e. Tiếp đó theo thối quen có gặp nhau xxx 2-3 lần. Dc tầm 1 năm e bảo đi lấy chồng và muốn gặp tao 1 lần cuối. Gặp nhau khách sạn buổi đó và 5 năm sau tự dưng thấy e lại nhắn zalo cho tao (sau khi lấy chồng là huy hết zalo,fb). Thế là lại hẹn nhau cfe,xong đúng kiểu tính tao tham lam nên gạ gẫm tìm lại cảm giác xưa :)) ban đầu e k nghe nhưng rồi lại mềm lòng. Cũng hẹn hò nhau và e đề xuất ý kiến là mối quan hệ yêu nhau nhưng phải giữ kín. Tao thì cứ ừ cho có những sợ chồng e phát hiện ra thì bỏ mẹ. Được vài tháng tao cảm thấy e yêu thật và quấn quá nên tao cố tình ko nhắn tin nhiều để nhạt dần và dừng lại.
Phải nói cảm giác chén cùng 1 người nhưng trc khi có chồng và sau khi có chồng nó là 2 cảm giác hoàn toàn khác nhau chúng mày ạ.

Tramcam

Lựa chọn bóng tối
Nhớ lại chục năm trc nyc nói chia tay đi lấy ck vì mh nghèo quá,2 tháng trc khi làm đám cưới em nó vẫn gặp mh cưỡi ngựa và lần nào đi thú nhún với mh thì ck sắp cưới của em nó cg đứng trong bóng tối theo dõi nhưng ko làm gì (may vl 🥲) và sau c nó vẫn làm đám cưới bt mới vl 😅 giờ nghĩ lại ảo thật đấy

Bên trên