• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Bé Hiền cô giáo mầm non

Xhoangyds

Yếu sinh lý
E ấy ở Hà Nội. tml nào chuột bạch đỵt em này có tư liệu t mua lại vs giá 5 củ nhé:))) định yêu e ấy trọn đời nhưng tnay thì yêu e theo tiếng theo vậy:))) t quen e ấy r nên h gạ nó đ đi:))) khổ. Thấy mấy ông anh 97.98 bảo đi con bé này r t ms hỏi tụi m.
Xem nội dung: 5915
Thằng loser súc vật cặn bả chỉ giỏi đi soi trộm gái người ta rồi sukcak trong cay cú. Đúng bọn báo đời.

nongdan2k

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày tí tuổi đầu mà học đâu thói bẩn bựa thế cháu. Ranh con vắt mũi chưa sạch xem mấy cái xàm loz top top nghĩ thế là thông minh. Bóc bánh trả tiền, chăn rau, nuôi sgbb, hợp cái nào thì làm cái đó, nhưng nó đàng hoàng vào, phá đám người khác tính bẩn như chó thế cháu. Ở nhà bố mẹ mày không dạy được à thằng loser
Bạn tao đi rồi tao mới hỏi:)))) còn loại loser như m chắc chym còn chưa mở mắt:))))

nongdan2k

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ông nói đúng này, đm bằng chứng nói nó đi 5 củ đâu? Thằng nào nói hay nó tự bịa? Thời giờ mà tán dc nhg chưa xx giờ nghe nói lại rén, rén cc, có quái đụng vào nó nổ banh nhà.
Chỉ giỏi phá con gái nhà ngta, đm người yêu mà đéo có cái hình tử tế, đi chụp fb nó lên để phá, đm mấy thằng hãm lol
sao t phải cho m bằng chứng? anh em tao đi rồi k lẽ h tao khai ra là anh nào đi à:)))) sủa nguuu

hykhang

Yếu sinh lý
sao t phải cho m bằng chứng? anh em tao đi rồi k lẽ h tao khai ra là anh nào đi à:)))) sủa nguuu
Ngu cc dm m có anh m tên Anh tên Tuấn thì dm đéo ai biết a mày là ai? Nói ngu thế cũng sủa 😂 dm nước có 1 chủ tịch tên còn trùng, nói gì ae m là cc gì mà biết? Sủa cũng có kiến thức vào, dm đéo ăn dc còn nhà ngta rồi ảo tưởng bịa chuyện, nhục vl.
Lo kiếm tiền đá cave cho đỡ nhục, loại ẳng ẳng hèn ntn đời nào mới khá 🤣

hykhang

Yếu sinh lý
Thằng loser súc vật cặn bả chỉ giỏi đi soi trộm gái người ta rồi sukcak trong cay cú. Đúng bọn báo đời.
Báo đời nó còn to mồm, bịa chuyện đéo có bài bản, chắc nghèo còn xấu như chó nên nó cho out lại cay chụp fb ngta lên phá, dm ny cc gì đéo có tấm hình, lại chụp fb là hiểu rồi

nongdan2k

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Báo đời nó còn to mồm, bịa chuyện đéo có bài bản, chắc nghèo còn xấu như chó nên nó cho out lại cay chụp fb ngta lên phá, dm ny cc gì đéo có tấm hình, lại chụp fb là hiểu rồi
khổ:))) chắc m bạn e Hiền vào la liếm khóc thuê à:))) anh em t bảo hỏi e Hiền xem đã xoá nút ruồi bên trên lồn phía bên trái chưa:))))) hâhhaha

hykhang

Yếu sinh lý
khổ:))) chắc m bạn e Hiền vào la liếm khóc thuê à:))) anh em t bảo hỏi e Hiền xem đã xoá nút ruồi bên trên lồn phía bên trái chưa:))))) hâhhaha
Nhục quá con chó ơi, sủa thế khi nào mới hóa hiếp làm người được 😂 đm ngủ mơ dc yêu nó mà nó đéo thèm cay viết kịch bản à, thứ cống rãnh như m thì sủa tới địa ngục chưa hết akay nữa,lêu lêu đồ xấu lại nghèo, tính bẩn như chó 😂

thichgaidep2023

Tao là gay
các ông rảnh vkl thằng thớt nó đưa lên biết thì bảo biết ko bảo ko có j liên quan đâu mà chửi nhau gớm vậy :)), trên xàm này loại người j hay chuyện quái j chả có

hykhang

Yếu sinh lý
các ông rảnh vkl thằng thớt nó đưa lên biết thì bảo biết ko bảo ko có j liên quan đâu mà chửi nhau gớm vậy :)), trên xàm này loại người j hay chuyện quái j chả có
Thì mấy ae rảnh mới vô đây chứ bận ai mà vô? Nó rảnh nó bịa chuyện ảo tưởng nên bị như thế, nhìn cách nó rep cmt là biết trẩu tre tán đéo dc con nhà ngta rồi tư thù, lọai này xứng đáng bị kâm

nongdan2k

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thì mấy ae rảnh mới vô đây chứ bận ai mà vô? Nó rảnh nó bịa chuyện ảo tưởng nên bị như thế, nhìn cách nó rep cmt là biết trẩu tre tán đéo dc con nhà ngta rồi tư thù, lọai này xứng đáng bị kâm
m biết t bịa chuyện:))) t nghe thì t hỏi anh em. t rảnh đâu đi bịa vs loại bại não như m:)))))
Thế mấy bài hỏi han trên này là bịa hết à thg nguu:))))

adamant

Tao là gay
topic đang hay 2 thằng ngu l` vào phá đám, nó post lên hỏi là quyền của tụi nó, vào chửi đc ăn c ah :v

nongdan2k

Yếu sinh lý
Chủ thớt
topic đang hay 2 thằng ngu l` vào phá đám, nó post lên hỏi là quyền của tụi nó, vào chửi đc ăn c ah :v
Chuẩn bác ơi. Em có thông tin thì e hỏi. Ai mượn thg rẻ rách kia đi khóc thuê. Hay e Hiền hứa khóc thuê thì em ấy cho cọng lông lol xỉa răng:)))

hykhang

Yếu sinh lý
m biết t bịa chuyện:))) t nghe thì t hỏi anh em. t rảnh đâu đi bịa vs loại bại não như m:)))))
Thế mấy bài hỏi han trên này là bịa hết à thg nguu:))))
Haha m ngu lắm con, t nói m thì m nhận cmnl đi cho đỡ nhục, 100 người hết 99 người chửi như chó, akay quá đéo biết làm gì đi rep từng cmt 1, đó là biểu hiện của mấy thằng hèn, bần tiện vcl ra, miệng nói tính tán E nó, ny đéo gì ko có 1 tấm hình của ny? Mà đi chụp fb nó lên đây, m ăn gì ngu lol à? Đm nó làm gái nó giao dịch bằng Facebook thật à con? Có con nào ngu như thế ko thằng chó? Nó thiếu gì cách giao dịch mà giao dịch qua fb chính chủ? Mà m chụp hình fb nó lên đây hỏi xem đã ai đi nó chưa? m yêu nó trong mơ à? Hay dm mở mồm ra tán bị nó đá cho bãi shit nên akay tính phá con nhà ngta, bỏ đi mà làm người con ạ, đéo khá lên dc đâu suốt đời cứ cay cú nhục lắm con ơi là con 😂

Bên trên