• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Topic MBVN tổng hợp. Ae vào chia sẻ ảnh video tư liệu máy bay nào

Paul Walker

Yếu sinh lý
Mày tránh viết hẳn tên như thế nhé, trc thì ae phố cổ dễ chén, dạo gần đây chơi sang tây rồi, mb này bia rượu cũng ác, bia rượu tê xong lên giường còn ác chiến nữa hehe
Tao nghĩ nhiều anh em biết. Mạng xã hội mà em nó cũng public hình ảnh mà. Nên mọi ng bàn luận công khai tên tuổi thì tao nghĩ bình thường. Trừ khi ảnh nó gửi riêng tư cá nhân xong che đi up lên thì cũng cần ẩn tên đi thôi :D

alo51

Chim TO
Tao nghĩ nhiều anh em biết. Mạng xã hội mà em nó cũng public hình ảnh mà. Nên mọi ng bàn luận công khai tên tuổi thì tao nghĩ bình thường. Trừ khi ảnh nó gửi riêng tư cá nhân xong che đi up lên thì cũng cần ẩn tên đi thôi :D
Nó public hình ảnh nhưng k public cái là mb tình cảm dễ địt, 2 cái này khác nhau nhé mày hehe, ae xamer cũng địt dc kha khá rồi

alo51

Chim TO
Tml tìm đâu mà lắm mb chát thế,cho t học hỏi cái

alo51

Chim TO
1 máy bay nữa lên giàn, đòi vét máng 15 phút thì má nó trèo lên dập vài nhát làm tao phụt luôn
Nhìn tấm này lại nhớ mấy em mb thiendia ngày xưa, những tấm hình này tuổi đời gần 20 năm rồi, chắc h mấy em cũng lên bà cả, nên nhiều tấm tao cũng xin phép là che mặt, tránh ảnh hưởng cuộc sống hiện tại ngta , lên bà lên cụ hết rồi cũng nên hehe, nếu ae thích tao sẽ post vài serie mb ngày xưa, h mấy em này có khi cũng u50 k đùa hehe

dclassik

Yếu sinh lý
Tao nói thêm là ae hết sức thông cảm vì nhiều ảnh phải che, k sẽ liên quan kiện cáo pháp luật chủ sở hữu, nên là hết sức thông cảm đừng chửi tao, tao quá am hiểu mấy cái này, mạng thì ảo nhưng kiện cáo là thật đó nên là tao cứ cẩn thận cho nó lành
Tao là che cho có thôi k đến nỗi kín mặt đâu ae cứ thưởng thức

Che như này thì quá là ok luôn 😍

Bên trên