• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Gái ntn là sao hả bọn mày.

khanh1996@

Yếu sinh lý
Nó chỉ coi e là bạn thôi. Buồn nó nhớ đến tâm sự. Vui nó đi chịch thằng khác. Bỏ đi e ak. Kiếm con ny r. Là đỡ vã ngay

123Xam

Yếu sinh lý
Tuổi mới lớn yêu vào nó thế. A khuyên chú, con gái 1 khi nó đã thật lòng và muốn nghiêm túc nó khắc để tín hiệu rõ ràng. K phải 10 năm đợi chờ. Còn nó là con bướm bay là là để thằng ngu nào cũng tưởng sẽ với tới thì nó là loại vứt đi. Đ có chuyện như phim đâu

Dmvoz

Thạc sĩ
Dại gái ít tán gái quá cu em,vào tao thì tao sẽ lừa địt bằng dc,iu đương cl con đấy,con đấy chỉ để địt thui,lấy con này về có khi mày mọc sừng 😛

Kaka891

Yếu sinh lý
Tao thích nó tính tới bây giờ cũng tầm 10 năm rồi, từ hồi còn học sinh. Ngày xưa hồi trẻ trâu tao cũng có 1 lần làm đồ handmade tặng rồi tỏ tình nó nhưng tạch, sau đó tụi tau vẫn làm bạn bình thường tới giờ.
Gặp nhau cũng ít, chủ yếu là hỏi thăm nhau qua fb, mỗi năm tết đến xuân về tụi tao cũng gặp nhau 1 lần đi cafe, ăn uống lặt vặt. Cho tới một ngày tau hay tin em nó có người yêu thì tao tự rút lui, ít nc hơn, khoản 2 năm sau tự nhiên có một khoản thời gian tự nhiên tao nhớ nó rất nhiều, tương tư vớ vẫn nên đéo tập trung vào cv được nên tao block em nó, chắc tụi mày sẽ chửi tao dẫm, nhưng lúc đó tao nghĩ là đm em nó cũng đã có người yêu, mình cố đấm ăn xôi cũng chẳng được con mẹ gì, với cả tao nghĩ nếu tao là bạn trai em thì tao cũng ko thích bạn gái mình hay tâm sự nói chuyện với thằng khác đâu, nên tao tính kết thúc mối quan hệ này bằng cách đó.
2 tháng sau tự nhiên nó nt cho tao hỏi sao tự nhiên block nó... đợt đó cũng mới đi nhậu về, nên tao nghĩ sao nói vậy với nó hết. Sau đó 2 đứa im lặng rồi ko nói chuyện trong 1 thời gian dài.
Đm đời trớ trêu thay, khi tao đã dần xóa hình ảnh của nó ra khỏi tâm trí của tao, cuộc sống vẫn vui vẽ sáng đi làm tối đi nhậu, lại áp lực công việc nữa nên tao cũng dần quên đi nó. Cho tới một ngày nhậu say mèm về lướt điện thoại, tự nhiên nhớ tới nó thì nó chủ động nhắn tin tới, vl. Nói chuyện phiếm một hồi thì đi ngủ, đầu óc tao lại bắt đầu mơ tưởng về nó.
Cho tới khi nó kể nó và ny chia tay, tao cũng ko nói gì, thấy bình thường, bèo dạt mây trôi, tan hợp là chuyện thường tình. Bọn tao vẫn thi thoãng nói chuyện với nhau.
Cách đây mấy bữa, nó nói tao bao giờ nó tốt nghiệp thì lên chụp với nó tấm ảnh. Tao cũng bảo nếu sắp xếp được cv tao sẽ ra.
Mới gần đây, lúc nó đang đi trực, tối đó nó tâm sự với tao, đây là lần đầu tiên nó tâm sự những suy nghĩ tiêu cực của nó cho tao nghe, tự nhiên tao thấy thương nó vl.
Mới đây đang hỏi thăm tình hình thi cử của nó sao rồi thì nó bảo xui ghê, gần thi rồi mà tới tháng làm tao ngại vl, đm cuộc đời tao hơn 20 năm nay lần đầu tiên tao nghe con gái nói với mình mấy chuyện này. Sau nó bảo thèm ăn kem, tau oder 1 phần kem bơ cho nó, google thì thấy bảo con gái tới tháng ăn bơ sẽ đỡ đau bụng thì kem bơ là chân ái rồi. Sau đó nó học để ôn thi còn tao thì cũng làm nốt cho xong việc rồi đi ngủ.
Theo tụi bây với hoàn cảnh như hiện tại tao có nên tiếp thục theo đuổi nó nữa ko ?
Đợi nó thi xong thì gặp mặt trực tiếp nói với nó cho có cảm xúc hơn lúc đó dễ win hơn đó mày cố lên chứ tao thấy con đó cũg có ý với mày rồi.

Mlc0721

Yếu sinh lý
Đm. Chả có cl gì mà phải lưu luyến cả. Gạ chịch đc thì chịch. K thì giải tán

Dmvoz

Thạc sĩ
Nó đã thích mày nó thích lâu cmr,giống con ny tao dm tml bạn thân nó theo đuổi từ cấp 3 nó đéo đổ,gặp tao tao địt thjchs nó mà nó theo đuổi tán tao = dc 😂,rủ đi chơi vớ vẩn bất kể giờ nào nó cũng đi,việc lồn phải tán

barca221095

Yếu sinh lý
Thật ko mày. ?
T khuyên là đừng, đừng có gặp mặt rồi nói cảm xúc thổ lộ cái cc gì cả , m làm v con nhỏ áp lực , nó sượng trân à. m cứ thoải mái nc bth , gặp thì hỏi thăm nc vui vẻ thôi, còn tình cảm của m nó nhìn qua hành động, m nói cho lắm r m ko làm dc thì còn nhục hơn, đối xử với nó như ngiu là tự khắc nó hiểu , đến thời điểm thì ngỏ lời em làm ngiu anh nha , là được.
Bh cứ mập mờ đi.

• Like
Reactions: 10y

Xhoangyds

Yếu sinh lý
Tỏ tình cái mẹ gì. Giờ rủ đi xem phim. Rồi lúc đang xem thử nắm tay nó. Nó cho nắm thì nghĩa là ok. Tiến tới. Nắm dc tay là day dc zú…. Bao lâu tới dc là do m.
Còn nó k cho nắm thì dẹp lẹ. Về sukcak típ. 🤣

10y

Yếu sinh lý
Chủ thớt
T khuyên là đừng, đừng có gặp mặt rồi nói cảm xúc thổ lộ cái cc gì cả , m làm v con nhỏ áp lực , nó sượng trân à. m cứ thoải mái nc bth , gặp thì hỏi thăm nc vui vẻ thôi, còn tình cảm của m nó nhìn qua hành động, m nói cho lắm r m ko làm dc thì còn nhục hơn, đối xử với nó như ngiu là tự khắc nó hiểu , đến thời điểm thì ngỏ lời em làm ngiu anh nha , là được.
Bh cứ mập mờ đi.
1 tháng nữa bạn đó vào ĐN thực tế. Tao cũng có khi nhận được dự án ngoài đó, nếu nhận được công trình thì tao cắm dùi ngoài đó cũng cả tháng.
Tối qua nhậu với 2 vc anh chị tao ( quen biết nhau thôi ) say vào tao cũng kể trường hợp của tao cho ac ấy nghe thì chị vợ bảo bạn đó đang mở lòng với tao. Có nên nhân cơ hội này thử 1 phát ko nhỉ.

barca221095

Yếu sinh lý
1 tháng nữa bạn đó vào ĐN thực tế. Tao cũng có khi nhận được dự án ngoài đó, nếu nhận được công trình thì tao cắm dùi ngoài đó cũng cả tháng.
Tối qua nhậu với 2 vc anh chị tao ( quen biết nhau thôi ) say vào tao cũng kể trường hợp của tao cho ac ấy nghe thì chị vợ bảo bạn đó đang mở lòng với tao. Có nên nhân cơ hội này thử 1 phát ko nhỉ.
vl cha , chuyện cả bnhiu năm rồi bh vẫn hỏi có nên ko , đàn ông đéo gì bản thân mình muốn làm gì cứ phân vân , hỏi đi hỏi lại , t ctrai t nhìn vào còn chán, hỏi sao gái nó ko chán.
Có mỗi cái chuyện thích 1 đứa con gái , phân vân cua 10 năm chưa đủ hả, đàn ông con trai quyết đoán cmn lên, sai cũng éo ai quan tâm đâu, có clg mà sợ mất mà hỏi miết, chán thanh niên/

Rảnh Quá Mà

Yếu sinh lý
Từ đầu nó đã đéo chọn mày thì giờ nó cũng chỉ xem mày là chỗ thay thế tạm thời cho ng yêu nó thôi, chơi chán rồi giờ tìm thằng bám víu

kimmanhculang

Yếu sinh lý
Ông bạn hỏi đâu không hỏi. Vào chỗ toàn địt với fuck thì bọn tao vote kèo gạ chịck. Không được thì chia tay. Nhưng tao khuyên thật. Mày nên tỏ tình thật sự một lần nữa. Sống mà hãy làm những gì mình thích.

tatcataicong

Ham vui từ nhỏ
Bỏ đi ông ơi tôi cũng tưng như thế !! Lúc xa lúc gần cuối cùng mình vẫn là ng buồn nỗi buồn đéo bao giờ kết thúc
Tao thích nó tính tới bây giờ cũng tầm 10 năm rồi, từ hồi còn học sinh. Ngày xưa hồi trẻ trâu tao cũng có 1 lần làm đồ handmade tặng rồi tỏ tình nó nhưng tạch, sau đó tụi tau vẫn làm bạn bình thường tới giờ.
Gặp nhau cũng ít, chủ yếu là hỏi thăm nhau qua fb, mỗi năm tết đến xuân về tụi tao cũng gặp nhau 1 lần đi cafe, ăn uống lặt vặt. Cho tới một ngày tau hay tin em nó có người yêu thì tao tự rút lui, ít nc hơn, khoản 2 năm sau tự nhiên có một khoản thời gian tự nhiên tao nhớ nó rất nhiều, tương tư vớ vẫn nên đéo tập trung vào cv được nên tao block em nó, chắc tụi mày sẽ chửi tao dẫm, nhưng lúc đó tao nghĩ là đm em nó cũng đã có người yêu, mình cố đấm ăn xôi cũng chẳng được con mẹ gì, với cả tao nghĩ nếu tao là bạn trai em thì tao cũng ko thích bạn gái mình hay tâm sự nói chuyện với thằng khác đâu, nên tao tính kết thúc mối quan hệ này bằng cách đó.
2 tháng sau tự nhiên nó nt cho tao hỏi sao tự nhiên block nó... đợt đó cũng mới đi nhậu về, nên tao nghĩ sao nói vậy với nó hết. Sau đó 2 đứa im lặng rồi ko nói chuyện trong 1 thời gian dài.
Đm đời trớ trêu thay, khi tao đã dần xóa hình ảnh của nó ra khỏi tâm trí của tao, cuộc sống vẫn vui vẽ sáng đi làm tối đi nhậu, lại áp lực công việc nữa nên tao cũng dần quên đi nó. Cho tới một ngày nhậu say mèm về lướt điện thoại, tự nhiên nhớ tới nó thì nó chủ động nhắn tin tới, vl. Nói chuyện phiếm một hồi thì đi ngủ, đầu óc tao lại bắt đầu mơ tưởng về nó.
Cho tới khi nó kể nó và ny chia tay, tao cũng ko nói gì, thấy bình thường, bèo dạt mây trôi, tan hợp là chuyện thường tình. Bọn tao vẫn thi thoãng nói chuyện với nhau.
Cách đây mấy bữa, nó nói tao bao giờ nó tốt nghiệp thì lên chụp với nó tấm ảnh. Tao cũng bảo nếu sắp xếp được cv tao sẽ ra.
Mới gần đây, lúc nó đang đi trực, tối đó nó tâm sự với tao, đây là lần đầu tiên nó tâm sự những suy nghĩ tiêu cực của nó cho tao nghe, tự nhiên tao thấy thương nó vl.
Mới đây đang hỏi thăm tình hình thi cử của nó sao rồi thì nó bảo xui ghê, gần thi rồi mà tới tháng làm tao ngại vl, đm cuộc đời tao hơn 20 năm nay lần đầu tiên tao nghe con gái nói với mình mấy chuyện này. Sau nó bảo thèm ăn kem, tau oder 1 phần kem bơ cho nó, google thì thấy bảo con gái tới tháng ăn bơ sẽ đỡ đau bụng thì kem bơ là chân ái rồi. Sau đó nó học để ôn thi còn tao thì cũng làm nốt cho xong việc rồi đi ngủ.
Theo tụi bây với hoàn cảnh như hiện tại tao có nên tiếp thục theo đuổi nó nữa ko ?
M yêu nó r. Bỏ đi . Thật vương vấn khổ mình

nguoidacbiet102

Yếu sinh lý
Đàn ông con trai mà nhát vậy. Yêu thì tỏ tình rồi mời đi chơi, đi ăn, xem phim, mua sắm, em buồn thì chuyển khoản cho em hết buồn. Gần 30 tuổi mà bị động, không tinh tế, không chịu chủ động thì ông xứng đáng ế lắm đấy. Chẳng người con gái nào yêu nổi người đàn ông hèn nhát như vậy đâu ạ.

anhzamzam

Yếu sinh lý
Sai lầm của mày là tỏ tình 1 lần thất bại rồi ko dãn ra, sau đó tỏ tình lại lần nữa. Rõ ràng con đó nó có thích mày .. nếu nghĩ nó là chân ái thì cứ tiến toies triển đi, thỏa mãn tình cảm bản thân 1 lần rồi tính tiếp, tao thấy 2 đứa mày thực sự có duyên đó. Còn có nợ ko thì chưa biết, con đường dù tốt hay xấu mà mình đi dang dở sẽ khiến mình hối tiếc cả đời.. triển đi.

anhzamzam

Yếu sinh lý
Nhưng mà tham vọng nó cũng lớn lắm nên tao cũng sợ. Bữa nó nói nó có suy nghĩ nếu đang yêu nhau mà lỡ có thai, trong lúc nó chưa có gì trong tay thì nó sẽ bỏ đi đứa bé, nó hỏi nếu tao có người yêu như vậy thì sẽ như thế nào, và ko cho tao biết lén phá đi nữA, vl. Nó bảo là nếu ko cho đứa bé có được cuộc sống tốt nhất thì nó sẽ ko sinh ra. Tao thì nói luôn là nếu tao rơi vào trường hợp như vậy thì bằng mọi giá tao sẽ giữ lại đứa bé, còn nếu bạn gái tao mà lén lút đi phá ko cho tao biết thì tao sẽ hận nó lắm.
Phụ nữ mà tham vọng lớn thì đôi khi cũng có mấy cái suy nghĩ đáng sợ thật mày nhỉ.
Nó nói gì kệ mẹ nó, con gái nó có bản năng làm mẹ, chỉ cần mày chịu trách nhiệm là nó ko bao giờ phá.

rumbackkk

Tao là gay
Theo cái kinh nghiệm bấy lâu của t thì khả năng cao con bé k thích m, có thì m cũng cố đấm ăn sôi rồi té là hợp lý nhất cho nó thoả mong ước thôi chứ nặng nề làm gì ca này

Bên trên