• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Cảnh báo lừa đảo Tao làm đại lý cho JUN88 thì bị bọn nó lừa, đéo cho rút tiền

MENFUISU80

Thạc sĩ
anh lên mà nó lại phá thế thì lên sao nổi em , dcm nó , lên kèo giúp anh em mà nó cũng phá , admin nó lại khuất mắt trong coi dung túng cho bọn chó ấy nữa chứ , mình mà có đưa mấy cái ảnh thì kêu tốn tài nguyên suốt ngày lải nhải còn bọn lồn này nó đăng ảnh spam như vậy thì đéo sao , đéo kêu tốn tài nguyên hay lải nhải như bọn em chửi tụi nó

Baouyen72

Yếu sinh lý
Chủ thớt
anh lên mà nó lại phá thế thì lên sao nổi em , dcm nó , lên kèo giúp anh em mà nó cũng phá , admin nó lại khuất mắt trong coi dung túng cho bọn chó ấy nữa chứ , mình mà có đưa mấy cái ảnh thì kêu tốn tài nguyên suốt ngày lải nhải còn bọn lồn này nó đăng ảnh spam như vậy thì đéo sao , đéo kêu tốn tài nguyên hay lải nhải như bọn em chửi tụi nó
VIỆC AI NẤY LÀM THÔI QUAN TÂM LÀM GÌ ?

Còn cái nịt

Yếu sinh lý
Địt mẹ con chó rách này ở ẩn mấy hôm thèm bò húc quá lại ngoi lên spam ăn lồn à

Tao biết tuốt

Yếu sinh lý
sM66 do đại lý @1m71 giới thiệu anh em chơi đang bị scam lừa đảo khổ thật chứ , khiến nó phải chui rúc như 1 con chó đéo dám lên tiếng nhưng dùng mấy nick ảo cắn tao mới chịu được , địt mẹ mày , loai mày khốn nạn nên có ngày hôm nay , bản chất lừa đảo nó ngấm vào máu con mẹ mày rồi , đại lý trước thì bốc hơi còn sm66 cũng nhanh bốc hơi tiếp thôi
Vụ gì thế m

Bên trên