• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

lá số đào hoa như này liệu có lấy 2 vợ k các bác

Monle

Yếu sinh lý
vậy sự nghiệp e nếu phấn đấu có ổn k a. Tại lúc này e đang sống trong cảm xúc nên suy nghĩ k đc lý trí
Nói đàn bà dắt mũi thì không hẳn vậy, cách xem Bắc phái nặng thiên can mà quên cách địa chi nhập cuộc và hành khiển cung xoay. Lá số không nhất nhất cứ nửa nạc nửa mỡ lấy địa chi lưu niên nhập rồi xoay vần Lộc quyền khoa kị. Người Đông A chúng tôi trọng khí và nội lực chuyển hoá cũng như tập trung chính vào bào nguyên âm dương trên mỗi cung chuyển và cung bù của nhật lệnh. Lá số này chớ để bóng tối cung Dậu đè bóng lên, hoá kị tăng cường làm cho tăm tối ánh kim. Không nên bỏ tất cả làm gì, hiện tại lưu niên khá rối nhất là duyên tình. Chưa nên! Thật ta tôi dạo vui vui chứ chắc mấy tay lân la đây đều là học trò Alex không thì cũng Gấu. Gửi tới thầy các ông bảo thầy Kim Thiên Đông A thân chào nhé!

Monle

Yếu sinh lý
Các bạn mến! Vì đời tư không nên phô diễn lên đây, tôi tạm dừng chấm vui vì có khi ảnh hưởng tới các bạn.
Bạn nào rối ren quá cứ ib tôi không tính phí đâu mà sợ.

Hoàng Sam nữ tử

Yếu sinh lý
“Hữu tâm vô tướng, tướng do tâm sinh; hữu tướng vô tâm, tướng tuỳ tâm diệt” hay "Đức năng thắng số!" Làm gì cũng không qua được phước đức nha.

Chủ thớt nên đọc cuốn "Làm chủ vận mệnh" sách ghi lại lời gia huấn của Viên Liễu Phầm, rồi sẽ rút ra được nhiều điều bổ ích giúp mình can trường và mạnh mẽ sống tốt trên đường đời!

Monle

Yếu sinh lý
“Hữu tâm vô tướng, tướng do tâm sinh; hữu tướng vô tâm, tướng tuỳ tâm diệt” hay "Đức năng thắng số!" Làm gì cũng không qua được phước đức nha.

Chủ thớt nên đọc cuốn "Làm chủ vận mệnh" sách ghi lại lời gia huấn của Viên Liễu Phầm, rồi sẽ rút ra được nhiều điều bổ ích giúp mình can trường và mạnh mẽ sống tốt trên đường đời!
Viên Liễu Phàm

Tranlong300894

Yếu sinh lý
Chủ thớt

cảm ơn bác nhé

Hoàng Sam nữ tử

Yếu sinh lý
e đang định bỏ hết mọi thứ theo một người e yêu rất nhiều, có nên không ạ.
Không nha em. Làm gì làm, tự lực cánh sinh là tốt nhất. Nhân sinh vô thường, nay yêu nhau đậm sâu, mai chia tay trở mặt. Làm gì làm cũng phải chừa cho mình con đường lui. Đừng tin ai quá, đừng tin vào cái gì bất biến, tình yêu cũng vậy. Nếu yêu nhau thì cả hai sẽ biết cách làm dung hòa mối quan hệ có lợi cho cả hai mà không ai phải hy sinh hay đánh đổi gì vì người kia! Chúc em sáng suốt!

Bimtham

Yếu sinh lý
Cụ Monle có qua đây ạ? Cụ ấy nick là Kim Thiên thuộc phái Đông A, nhìn cách luận của cụ ấy là nhận ra. Cụ này ham vui hay cà tưng nhưng xem tử vi phải gọi là cực chất, tml nào tìm fb cụ ấy mà hỏi. Chắc cụ ấy vãng lai vậy chứ hiếm khi xem cho ai

Bimtham

Yếu sinh lý
Tml nào tìm nick thì tìm ông fb gì tao nhớ mang máng là Hoàng Việt Nam Đồng gì đó, ảnh đại diện trẻ con đen trắng

Bên trên