• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

lá số đào hoa như này liệu có lấy 2 vợ k các bác

Tranlong300894

Yếu sinh lý
MTk5NHw4fDMwfDl8MXx0dXZpbHlzby52bnwxfDV8MHwxfDF8MHwwfDE1fDE1fDF8QXNpYS9TYWlnb258Mg.png

Đính kèm

9.2 KB · Xem: 117
Chỉnh sửa lần cuối:

Monle

Yếu sinh lý
e chèn lại ảnh rồi đó ạ
Đào hoa luôn tồn tại ở trục Tứ chính đó là: Tý Ngọ Mão Dậu. Đào hoa tại mão tức là hoa nở buổi sáng. Nhưng tiết khí sinh trưởng cho đào hoa rất quan trọng. Bởi là sao chỉ lương duyên nên trục tiết khí sinh của duyên gặp tháng Kim là trong gặp gỡ đã có mầm li biệt. Thích thì nhiều đấy nhưng nhân duyên hơi xấu. Dễ cảnh trâm gãy bình rơi vì cung thê của bạn có thêm con hoá kị. Bạn lưu ý sức khoẻ bạn đời dễ bị yếu tim và đau tiền đình.
Đào hoa cư Mão lại gặp thiên phủ nên bạn có lộc đất đai từ phụ nữ và có duyên buôn đất. Chúc bạn may mắn

Tuấn Linh

Yếu sinh lý
Đào hoa luôn tồn tại ở trục Tứ chính đó là: Tý Ngọ Mão Dậu. Đào hoa tại mão tức là hoa nở buổi sáng. Nhưng tiết khí sinh trưởng cho đào hoa rất quan trọng. Bởi là sao chỉ lương duyên nên trục tiết khí sinh của duyên gặp tháng Kim là trong gặp gỡ đã có mầm li biệt. Thích thì nhiều đấy nhưng nhân duyên hơi xấu. Dễ cảnh trâm gãy bình rơi vì cung thê của bạn có thêm con hoá kị. Bạn lưu ý sức khoẻ bạn đời dễ bị yếu tim và đau tiền đình.
Đào hoa cư Mão lại gặp thiên phủ nên bạn có lộc đất đai từ phụ nữ và có duyên buôn đất. Chúc bạn may mắn
Bác xem dùm em với bác

Đính kèm

1.5 MB · Xem: 9

Khoai Lang Luộc

Yếu sinh lý
@Monle Bác chỉ giúp em khi nào lấy vợ và cv nửa cuối năm nay như nào với đc ko ạ

Đính kèm

959.8 KB · Xem: 11

love_life

Yếu sinh lý
@Monle chào bác, hữu duyên mong bác cho e xin vài ý kiến. E đang thấy bấp bênh mất định hướng quá, làm gì cũng không thấy xuôi, mấy năm nay ví lúc nào cũng trong tình trạng sắp rỗng :(
Em cảm ơn bác nhiều!

Đính kèm

• Group FB Tử Vi Việt Nam.jpg
    Group FB Tử Vi Việt Nam.jpg
    124.6 KB · Xem: 20

Monle

Yếu sinh lý
@Monle chào bác, hữu duyên mong bác cho e xin vài ý kiến. E đang thấy bấp bênh mất định hướng quá, làm gì cũng không thấy xuôi, mấy năm nay ví lúc nào cũng trong tình trạng sắp rỗng :(
Em cảm ơn bác nhiều!
Đại vận 33 đến 43 của bạn ngộ sao Tuần, phú có câu Tuần vi Hợi bèo trôi nước chảy, vất vả rất nhiều. Bước sang tháng 4 âm gia đạo trục trặc nhiều. Sang năm gia đạo lại xấu thêm. Tới năm 39 tuổi có hạn pháp luật nhưng cũng là năm thuận lợi của bạn.
Chúc may mắn

Khoai Lang Luộc

Yếu sinh lý
Bạn cả đời lao tâm khổ tứ vì tìm hướng đi cho mình, công việc tài lộc thấp bạn ạ, chỗ làm thì cứ suy vi dần. Vợ thì theo luận đoán là năm sau bạn nhé!
Vậy em cần thay đổi hay quan tâm hơn vào điều gì để mọi thứ đc hanh thông thuận lợi hơn vậy ạ?

Tranlong300894

Yếu sinh lý
Chủ thớt
e đang định bỏ hết mọi thứ theo một người e yêu rất nhiều, có nên không ạ.

Hoá Kỵ lưu niên năm nay nhập Nô, trùng với Hoá Kỵ đại vận xiên con Hoá Lộc nguyên thuỷ tại đây luôn -> việc xảy ra ở các mối quan hệ xã hội bên ngoài, xu hướng xấu, cộng hưởng cao (2 tầng hoá kỵ trùng nhau), trước mắt sẽ gây tổn hại tới các mối quan hệ thân thiết, tức là quan hệ "sơ" xung đột với "thân".
Em xem xét lại quyết định của mình, ko nên thực hiện cái việc mà e hỏi a trong inbox, rất bất lợi

Lá số này là loại bị đàn bà dắt mũi, cả đời bị nhiều loại đàn bà dong dắt, đừng ảo tưởng bản thân mình có sức hút với phụ nữ chết đấy em ơi.

Tranlong300894

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Lá số này là loại bị đàn bà dắt mũi, cả đời bị nhiều loại đàn bà dong dắt, đừng ảo tưởng bản thân mình có sức hút với phụ nữ chết đấy em ơi.
vậy sự nghiệp e nếu phấn đấu có ổn k a. Tại lúc này e đang sống trong cảm xúc nên suy nghĩ k đc lý trí

Bên trên